Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG Optimus 4x HD sẽ được bán ra vào tháng sau tại Châu Âu

vuhai6
15/5/2012 4:11Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy đẹp quá chuẩn xứng đạng xếp trong hàng ngũ smartphone
ko bít bao nhiu Obama nhĩ...đx thì tính toán xem thế nào :">
birdinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
À mà nhân tiện cảnh bảo với các anh em nào đang đinh mua One X thì đừng mua nhé, mình dùng qua rồi, sau 1 tuần là đóng hộp cất, tốt nhất là đợi con này hoặc S3 😁
@birdinblack bác này comment thì đưa ra lý do cho người khác phục chứ đừng nói không, em dang xài 1X đây thấy mượt mà ổn định
điểm nổi bật của LG là gì??? sao trước giờ cứ đi "lăng xê" chip của ng khác hoài vậy?? so với sony, ss, htc, apple thì LG chẳng có gì hết sao???
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@yushikara Điểm nổi bật của LG là có rất nhiều người sẵn sàng dìm hàng như bác! 🆒
cái nàm hình thì cùi quá, chíp thì giống 1X, cũng không có gì nổi bật, chờ xem giá cả thế nào
birdinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
@patienn Cái màn hình này mà cùi, xin lỗi chứ con 2x cùi bắp của mình mà lên 720p cũng đủ đập chết con One X về màn hình rồi 😆, theo mình thấy thì chưa có cái hãng nào làm màn hình đẹp bằng LG kể cả là Samsung, mà sao ko nói chip của X1 giống chip của Transformer đi. Còn con One X thì thực sự là lúc đầu dùng cũng được nhưng chỉ sau 1 bữa cái HTC Sense nó dở chứng phải hard reset nên giờ ghét rồi, chỉ được mỗi cái cắm tai nghe Beats vào nghe là sướng, mà thực ra cái Sense nó cũng dở nữa, ko tài nào sắp xếp icon theo ý mình ở trong phần Applications được, còn cái khoản pin thì đừng hỏi, máy màn hình to mà cho cục pin có tí, sạc liên tục luôn, âm thanh loa ngoài và rung đều yếu hết, bỏ trong túi quần đi ở ngoài mà ai gọi cũng ko biết.
Thêm cái ảnh cho nó vui 😃)
@patienn Lg vô đối về màn hìh đó bác. Ss k cưa đôu. 😁
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
@Mai Ông Nghĩa LG sx màn hình cho ip,k lẽ nó k cho gà nhà ngon cái màn hình sao?
Đag hài lòng với lg p970 black,mái ngon,màn hình tốt......aj đọ độ sáng màn hình vs lg p970 black k:D
lelonghai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko bít vỏ của em nó làm bằng gì? Mong có một cái máy cầm chắc tay 😃 Cấu hình tốt 😃
đang dùng con 2x cuối năm mua e này thì sẽ có cái giá hợp lý, 2x ai chê chứ mình dùng rất ổn nên sẽ ủng hộ LG thêm phát nữa hj😃
Chới ddr 2 luôn mới vãi...
thiết kế đẹp , chắc giá sẽ tốt hơn s3 và one x 😃
bactuong
TÍCH CỰC
12 năm
4x này nhìn đẹp nam tính, hàng LG giá tốt nhưng từ khi giới thiệu sản phẩm đến lúc bạn chậm quá làm mất tính hot của sản phẩm, đang dùng con 2x mong chờ lên con 4x này, con này cái gì cũng đẹp, pin nhiều nữa, màn hình LG lúc nào cũng đẹp, thêm cái khoản build phần cứng bên trong nhìn rất thẩm mỹ, và các phụ kiện pin, màn hình đều rất rẻ, nếu lỡ có hư thì mua không thấy ngán tiền. Mình thích điện thoại nhìn vuông vắn như vậy, nhìn thích và nam tính nữa. Chắc khi mới ra con này khoản 15 chai chứ không ít, nhưng chờ khoảng 6 đến 8 tháng thì còn khoảng 8 - 0 chai thì mua được, hihi
thiết kế rất đẹp, còn sử dung thì chắc cũng tốt thôi. Hy vọng rẻ hơn galaxy s3
Đang xài 2x , LG thi cứ rom cook mà chơi . Hình như dòng 2012 lg ít bào chế launcher rùi , có đọc bài nào trên tinhte ghi hãng sẽ dùng launcher gốc với tùy chỉnh nhẹ mà
Nhìn hình thì đẹp quá, mà ở ngoài thì phải sờ tận tay mới khẳng định được. Đối thủ đáng gờm của SIII đây, hy vọng giá sẽ cạnh tranh hơn SIII
>"< One X đẹp hơn chứ nhỉ ^^! Mà chưa biết, ra ngoài thực tế mới biết. Còn S3 có nhiều tính năng hay quá. Mà không biết hao pin lắm không. Mà hình LG thì khỏi phải chê. Đang xài P970 màn hình cực sáng và đẹp lung linh 😃
@kepgiaybietyeu ONE X design mau chán, được mặt sau thôi, đã mua và thấy thế, hê hê!!!
gom nhi
Nhìn hình thấy mỏng quá ;)
Cuộc đua tay 3 đây ;)
Good Neu' ra cai nay` thi One X va S3 ko bang dau . Kieu dang' , CPU , deu hoan` hao ? . Em noi cong =
hiz....ko biết màu trắng khi nào ra zay các bác ơi....thèm quá dù đã có HTC ONE X.
Cấu hình như người ta sao âm thầm lặng lẽ wa vậy ông LG ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019