LG Optimus 4x HD sẽ được bán ra vào tháng sau tại Châu Âu

vuhai6
15/5/2012 4:11Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này thiết kế đẹp quá
tuante00
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG no.1 :> fanboy của LG đây 😆
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
liệu có chết yểu như optimus 2x ko ta
inkiss
ĐẠI BÀNG
12 năm
to quá nên không hứng em này lắm
Đúng là mĩ nam bên cạnh mĩ nữ One X ^^
S3 thì chưa xác định đc giới tính @@ (đùa thôi nhưng gạch đá gì mình xin nhận tất)
Câu nài bạn nói ý là sao nhỉ , con nài cài sẵn adroid 4.0 sẵn nhé , và 2x lùi ngày lại thôi chứ kô hẵn là lên kô được .

Màng hình con nài 4.7 = one x đó bạn , và ss note màng hình 5in đấy thôi , 4.7 là giờ trùng bình rồi .
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
lg luôn là hãng giới thieduej sớm nhất nhưng thành công hạn chế nhất, thế thôi
Fan LG forver 😁 vote for true HD sreen. 😆
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết phần cứng thế nào chứ mình thấy LG có phong cách hơn SS nhìu.
habata123
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn logo của LG mà thấy chán, kể ra không đặt ở trước thì đẹp hơn
Con này k chê vào đôu đc. Chắc hiệu năg cũg đc nâg lên. Đợi e ram 2gb ý các bác. 😃
pin cũng ác nhỉ
thuandelma
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã xài LG, SAMSUNG, SONY,.... LG RẤT BỀN CÒN SAMSUNG LÀ TỆ NHẤT TRONG 3 EM ( XÀI LÂU RỒI BIẾT). LG KÌ NÀY THIẾT KẾ ĐẸP THẬT NHƯNG CÓ PHẦN HƠI GIỐNG XPERIA S Ở MẶT TRƯỚC
@thuandelma LG mà bền à😃, xin lỗi ko bền như bác nghĩ đau,nó mà hư 1 cái roi thì thôi quăng lun cái đt lun,tôi xài ss tôi quăng cơ nào nó cũng ko bể màn hình,còn sony cũng vậy, còn nổi về bền không ai bằng dc nokia ca.
@remeo011 Tùy con thôi bác à, mình đã xài SS, mình cũng đã xài LG và cũng xài Nokia. Theo thứ tự bền là như thế này Nokia>LG>SS.Tất nhiên đó chỉ là ý kiển chủ quan của mình
@remeo011 Chưa chắc ss bền hơn lg đâu à , cái gd880 ca thằng bạn tui văng vèo veò chả si nhê gì , trong khi đó con galaxy GIO rớt 1 phát nó bung cả nắp sau lẫn pin , cái lg gì có bàn phím trược giống như nokia n97 ấy thằng bạn tui đụng xe văng ra ngoài lộ 2m mà chỉ xước nước sơn , thử hàng ss xem coi nó ra thành mấy mãnh . Nói về độ bền nokian - lg -sony erricson - ss .
trên vật giá con này có 9 triệu rưỡi. Quá rẻ so với mấycon lõi tứ khác
Xúc nhanh nào anh em 😃
@min min hero Ai mua huyền thoại Kp100 này k 😁
CAM00034.jpg CAM00035.jpg CAM00036.jpg CAM00035.jpg
Cá nhân mình thấy nói về độ bền thì NOkia-Sony-LG-SS
yenmovn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lg dùng ngon mà bác 😁. Từ siêu phẩm kp500 cho đến optimus p500. :D
@yenmovn Siêu phẩm Lg kp100 Từ thời nhà Thanh nay e vẫn còn giữ. :D
Ko sure lắm. Chờ em 2GB Ram cơ. 😃
Con này rẻ hơn s3 cỡ 100$ chỉ sợ con này cộng đồng xử dụng ko nhiều như samsung thôi,chứ cấu hình với giá cả cực hợp lý. Bán mới trên amazon có 499€ . trong khi đó s3 là 587€ và one x là 545€. Nếu S3 ra cỡ 1_2 tháng mà vẫn ở mức giá 550€ thì mua em này cũng đc. Cho biết thế nào là 4 nhân
Nếu em nầy hỗ trợ nhiều phụ kiện dạng power back của ss thì sẽ gắng lên đời 😆

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
Lại thêm 1 chiếc siêu điện thoại nữa,con này mà ra chắc 2 chiếc kia phải giảm giá,hehe😁 chỉ có lợi cho người tiêu dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019