Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[LG Optimus G - E973-971] Hội Optimus G - Thủ Thuật - Giao Lưu - Chia Sẻ Kinh Nghiệm

BadboyXP
21/12/2012 3:37Phản hồi: 2.024
2.024 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cho hỏi ở HN có chỗ nào bán tấm dán mặt sau cho Optimus G không nhỉ? Em không thích dùng ốp lưng, đang dán bằng nilon xe máy nhưng xấu quá. Thấy mặt sau nó phẳng lỳ vậy chắc sẽ có tấm dán. Bác nào biết chỉ em với. Thanks
Bao giờ em G mới có knock on

Sent from my LG-F180 using Tinhte.vn mobile app
Cho mình hỏi, Mình mua em Optimus G xách tay,

Từ lúc mua vẫn để Room nguyên bản, mình mới cập nhận lên 4.4.2 thì cảm nhận máy chạy chậm hơn hẳn, muốn quay về bản 4.1

Bác nào biết chỉ mình với. thanks
em đang tính múc em này
bác nào nhiệt tình tư vấn giùm em cái địa chỉ vs giá bán!
em ở Hà Nội 😃
thanks!
bin_beo85
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào giúp em khắc phục lỗi không unlock bootloader với được ko ạ ? E đang ở rom gốc 4.0.4, giờ ko unlock bootloader được để up rom khác. E thử các kiểu như hướng dẫn ở trang 1 rồi nhưng vẫn bị lỗi, ko thể ULB được. bó tay rồi. down app freegee trên appstore về rồi, nhưng khi install app busy box thì máy cứ chạy cả mấy tiếng cũng ko thấy install được. ko biết nó bị làm sao nữa. Máy em vỏ thì ghi E971, nhưng em đang up rom gố của E973. giờ ko có cách nào để thoát cái rom 4.0.4 này sao bác ? Rom chán lắm, wifi cách có nửa mét mà cũng có 1 vạch thì bó tay rồi
bin_beo85
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào giúp em khắc phục lỗi không unlock bootloader với được ko ạ ? E đang ở rom gốc 4.0.4, giờ ko unlock bootloader được để up rom khác. E thử các kiểu như hướng dẫn ở trang 1 rồi nhưng vẫn bị lỗi, ko thể ULB được. bó tay rồi. down app freegee trên appstore về rồi, nhưng khi install app busy box thì máy cứ chạy cả mấy tiếng cũng ko thấy install được. ko biết nó bị làm sao nữa. Máy em vỏ thì ghi E971, nhưng em đang up rom gố của E973. giờ ko có cách nào để thoát cái rom 4.0.4 này sao bác ? Rom chán lắm, wifi cách có nửa mét mà cũng có 1 vạch thì bó tay rồi
Con LG G F180 của e bị lỗi liệt cảm ứng càng ngày càng nặng hơn. Theo bác có nên thay cảm ứng không và nếu thay thì ở HN thay chỗ nào là đảm bảo và uy tin ạ,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019