LG sẽ tiếp tục chiến lược ra mắt 2 điện thoại cao cấp trong năm nay

Duy Luân
20/5/2015 10:18Phản hồi: 52
LG sẽ tiếp tục chiến lược ra mắt 2 điện thoại cao cấp trong năm nay
LG G Pro 2 - một trong hai điện thoại cao cấp của LG hồi năm ngoái

Theo Eason Shao, giám đốc bộ phận di động của LG Đài Loan, thì hãng vẫn sẽ tiếp tục duy trì chiến lược ra mắt 2 sản phẩm cao cấp trong năm nay. Chúng ta đã thấy LG G4, như vậy trong vòng 6 tháng tới công ty sẽ giới thiệu thêm một chiếc smartphone nữa - có khả năng là G Pro 3. Hồi năm ngoái thì LG tung ra hai mẫu đầu bảng là G3 và G Pro 2, trong đó G Pro 2 sử dụng màn hình với kích thước lớn hơn đáng kể. Hiện chưa có bất kì thông tin gì về cấu hình, thiết kế, giá cũng như ngày công bố của sản phẩm này.

Nguồn: Focus Taiwan
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình là mình biểu quyết cho con Prada thế hệ tiếp theo sử dụng màn P-OLED, nắp lưng da thật màu đen, chứ con pro kia không ham
@nguyenthanhhieuthanson kệ cm bạn chứ :rolleyes:
@nguyenthanhhieuthanson Mình vẫn dùng LG prada 3.0 thần thánh đây! 😆
Lg cố lên 😁
chuoicacay
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rất thích Gpro2, có Gpro3 lên đời lun và ngay.
omega911
TÍCH CỰC
9 năm
G4 Cat12 😁
Mời bạn dưới.
về cơ bản vẫn thich LG
Ngon
vu van cong
ĐẠI BÀNG
9 năm
ra càng nhiều càng tốt, người tiêu dùng tha hồ lựa chọn
vth102
ĐẠI BÀNG
9 năm
cứ ra thêm, mọi người có nhiều lựa chọn, còn mình thì mong cho G3, G4 hạ giá thêm là được rồi
klq nhưng các bác dùng lg g pro 2 cho e hỏi chút ạ.e đang dùng máy bản hàn f350s mà sao e cài recovery đủ các kiểu hướng dẫn trên mạng nhưng k tài nào vào dc?để rom gốc app hàn nhìn rối mắt quá.có bác nào ở SG làm dc thì e mời cfe chỉ giáo dùm e với.tks các bác
tuan09d3
TÍCH CỰC
9 năm
@jexsica máy bác root chưa.nếu chưa root thì làm theo bài này
http://lgviet.com/forum/threads/huong-dan-root-cho-gpro-2-lollipop.38742/

nếu root rồi thì cài LG G PRO 2 CWM Philz touch recovery 6.48.4 nhé.

thành công 100%😁
luuvinhhuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
G PRO 2, con này xài sướng tay đã mắt rồi, chưa có con nào khác ngon lành hơn để bỏ nó cả.
hhd357
TÍCH CỰC
9 năm
Ngon quá đi, đợi G4 giảm giá thật đẹp là mình sẽ rước em về 😃
Hoài niệm một thời quí ông Prada lịch lãm với bộ icon trắng đen tinh tế. Ngày đó nay đâu ? Mặc dù thiết kế của LG lúc nào cũng có các chất của một ngài " bá tước" nhưng giờ giao diện hơi lòe loẹt quá. Chúc LG đứng vững trong cuộc so găng với những gã khổng lồ khó chịu khác 😃
tuan09d3
TÍCH CỰC
9 năm
@KT DelTa Vẫn đang giữ 1 em.mới về lại 2.3.7.mượt vô đối😁

Vẫn trung thành với LG từ LU6600 tới prada.G.G Pro.G2 rồi giờ là G Pro 2 received_1594974127411394.jpeg received_1594974317411375.jpeg
mobile123
TÍCH CỰC
9 năm
mơ ước g3 cat6 mãi chưa dc.bùn ghê
mobile123
TÍCH CỰC
9 năm
mình vẫn còn em prada2,chạy vẫn ngon nhưng hơi chậm
lại đẽ nữa , ko thể nhớ hết tên các dòng đt cũa éo gì ( một fan ghét đẽ , thích nhớ tên điện thoại cho hay )

Sent from my iPad using Tinhte.vn
khoaslim
TÍCH CỰC
9 năm
3 cái chứ cả Gflex nữa 😁
@khoaslim Nghe đồn có cả g4 note.vậy phải là 4 chứ :D
Thế chắc con G Flex 2 làm cho vui? :v =))))
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
LG , HTC , SONY phải học SAMSUNG cách bán hàng đi ==
@devilkut3 Học thêm cả cách cop nữa chăng?...một fan Nokia cho hay.
@devilkut3 SS phải học Apple cách bán điện thoại trên 600 USD đi.
Doanh số/xuất xưởng S6/6edge là quá tệ so với nổ trước đó. Nào là pre-order lên tới trên 20 triệu chiếc...
@devilkut3 mình cứ tưởng đến cả táo cũng phải học chứ
@devilkut3 học nó cách bán hàng thì cũng chỉ là quảng cáo một thứ ăn cắp rẻ tiền thôi mà. Gạch đá đâu xin nhận hết nhé. Mình thích mỗi hãng có một ngôn ngữ thiết kế riêng biệt nhìn HTC là HTC SONY là SONY IP là IP mà SS thì là nồi lẩu của tất cả các thằng khác gộp lại
@Hiep2014 Ai được lợi, là người tiêu dùng, nhưng fan thì GATO. Ngay cả app tinhte còn coppy nguyên app xda.

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019