LG T450 bị khóa mật khẩu (hình bảo mật)

takami
30/8/2010 3:31Phản hồi: 15
LG T450 bị khóa mật khẩu (hình bảo mật)
Tình hình em quên mất ký tự trong khi mở khóa con LG T450 của em. ( cụ thể là hình bảo mật ). Sau đó nó thông báo " Quá nhiều lần thử kiểu!" "Để mở khóa, đăng nhập tài khoản google của bạn". Em đã tìm nhưng không tìm thấy cách khắc phục, nhập tài khoản google ( gmail). nhưng không được, mong các bác cho ý kiến. Cảm ơn nhiều

Em tự trả lời để các bác tìm chủ đề này tham khảo luôn ạ.
Vấn đề này Các bạn Hard Reset lại máy rùi đặt lại acount gmail...là ok.
Cách Hard Reset theo hình này ạ (volume up or down)

15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có lẽ HR lại máy quá ...
hjc,không bác nào gặp trường hợp này sao?khi người khác dùng không biết ký hiệu thì đảm bảo sẽ gặp trường hợp này chứ,
Bác Lienhuong : Em đang tính HR, nhưng có mất danh bạ ko? em mới sd hđh này nên hơi gà.
Mất hết sạch bạn à 😃
Nếu danh bạ của bác ý được đồng bộ với gmail roài thì mất thía nào được. Chỉ lo dữ liệu khác thôi :-s
quan trọng hơn, là không thể vào máy được để bật Root Access của máy, và khi HR xong liệu có còn bị như cũ không?...,chẹp, không có cao thủ nào chỉ bảo em với.
dạ, em làm được rồi,thank bác đã care!
tui xài LG GT 540 cũng bị khóa hình mấy ngày nay rồi, mà không co time gửi đi sữa,bạn biết cách sữa hay cài lại ko bày tui với,Hiện trạng máy: Không kết nới GPRS,Không k nối WIFFI...khóa toàn thân,,,hjx,thx mọi ng
cryshop
TÍCH CỰC
14 năm
Bình thường lúc mình quên Unlock Pattern thì mình cứ rê loạn xạ lên để nó hiện ra cái bảng đăng nhập Gmail, đăng nhập thì lại vào được. Nhưng với điều kiện máy bác lúc đó phải có GPRS/3G/Wifi, bác mà lỡ tắt cả 3 trước đó thì mình chịu luôn.

Qua đó cũng lưu ý các bạn luôn luôn để máy ở kết nối mạng, vì google đồng bộ thông tin với server của google.
Để máy luôn kết nối mạng thì vừa tốn pin, nhỡ chạm cái j nó tự chạy ko khéo tốn tiền oan chứ bộ 😃
con lg kg800 cua minh cung bi khoa mat khau bay jo khong the vao duoc may,ket noi voi pc mac du cai du driver usb nhung cung khong nhan ra duoc cong usb cua may.nen minh khong the chay lai frimware duoc.mong cac ban gop y jup minh voi.cam on rat nhiu!
Mình dùng Gw620 cũng bị dính cái này do mấy thằng nó nghịch mở khóa nhiều lần quá.
Có 1 cách nếu như bạn vẫn nhớ Acc Gmail là :
mail: Điền Acc Gmail của bạn.
Pass : null
Sau đó máy sẽ cho bạn vẽ kiểu hình mở khóa mới. Toàn bộ dữ liệu vẫn còn nguyên nhé. A e thử nếu đc thì Click thanks nhé :p
tdl90
TÍCH CỰC
13 năm
Ừ làm theo cách trên đi bạn. Tui từng bị như thế rùi
LG gt 450 thì mình không rõ. nhưng máy LG gt540 thi ấn liên tiếp 3 nút là nút trang chủ + nút tìm kiếm + nút tăng âm lượng như thế này gọi là xác lập cứng khi làm thế này thì mất hết dữ liệu trong điện thoại

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

LG gt 450 thì mình không rõ. nhưng máy LG gt540 thi ấn liên tiếp 3 nút là nút trang chủ( hình ngôi nhà) + nút tìm kiếm(bên gáy trái máy, cạnh nút chụp ảnh) + nút tăng âm lượng( bên gáy phải máy) trong năm giây máy se hỏi minh có xác lập cứng không, minh ok như thế này gọi là xác lập cứng khi làm thế này thì mất hết dữ liệu trong điện thoại, và cài đặt lại các chượng trình của máy
hi.ngocminh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Được post bởi takami Bác Lienhuong : Em đang tính HR, nhưng có mất danh bạ ko? em mới sd hđh này nên hơi gà.
Mất hết sạch bạn à 😃
Liên Hương là quản trị trang hả?.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019