Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG tiết lộ dự án Optimus 3D 2 siêu mỏng cho năm 2012

yugilord
5/9/2011 21:51Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn ko khoái LG cho lắm.
Mỏng mà nặg chút chứ cứ nhẹ nhẹ thì chẳng khác j đồ chơi
carotmen
TÍCH CỰC
13 năm
từ ngày LG thay CEO thấy chiều hướng rất tích cực.
nghe có vẽ hay đấy, nhưng hàng củ LG ko bền mấy.
Thà cưới 1 em ss galaxy còn hơn là cưới em LG này :banghead:
orientdrag
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết các bác ở trên có ai dùng LG O3D chưa mà cứ nói như đúng rồi vậy, mình đang dùng thấy từ cảm ứng đến màn hình và cả 3D nữa đều ổn hết, rất ok. Mình chẳng phải fan của ai cả, thấy công nghệ mới là okie thuj. Còn điện thoại có dùng đến 3 - 4 năm đâu mà phải lăn tăn nó bền dc đến 5 năm :hot:
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
bác nói đúng rồi, 1 đời ta băng 3 đời nó,
Lg làm ăn rất tốt.
ui cha bác này lôi đâu ra cái câu nghe vui tai thế ko biết nữa, từ sau khi LG optimus 2x bị dính vô cái vụ lỗi phần mềm, thì LG không còn tinh cậy như xưa nữa.
Lỗi nào thế bác. E dùng vọc linh tinh đủ kiểu mà chẳng thấy lỗi gì cả.
Chính xác, nếu dùng IPS của op 3d và SAP S2, thì màn của Sen chán lắm, he he! Độ bền thì các bác dùng op one đã cho thấy là hoành tráng rồi. Mình còn một con LG không hệ điều hành có GPS, 3G dùng gần 3 năm nay, vẫn để dụe trữ khi cần, vẫn chạy phe phé. Kiểu này HTC phải đối mặt với một thế lực mới mà họ nắm trong tay nhiều công nghệ là ông LG chứ không phải là SS, vì họ đã tụt lại đằng sau.
Em từ khi dùng đt vốn chẳng thik LG tẹo nào. Nhưng đợt vừa oy ra trường đi làm có lương - trời xui đất khiến sao lại mua em 2x. dùng đc 3 tháng mà mê em nó luôn. Rồi 1 ngày đen đủi nhất cđời e là bị rơi mất máy. h em vẫn đang đi tìm mua em 2x để dùng. nên thay đổi cách nhìn nhận về LG
lỗi gì àh, thế mà gọi là fan công nghệ. phài biết thời gian qua LG từng mắc lỗi gì chứ.:mad: qua số hóa mà tìm

😕
ducduoc88
ĐẠI BÀNG
13 năm
3D glaxy nguyễn trãi to như vậy mà xem còn chán:happy: huống gì 3-4 inch
Chưa có dịp dùng thử dt của LG nhỉ?bọn bạn lẫn ng quen của mình chả ai dùng cả 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019