Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

LG xác nhận sẽ ra mắt G Pro 2 tại triển lãm MWC 2014 vào tháng sau, chưa có thông tin về cấu hình

Duy Luân
27/1/2014 4:59Phản hồi: 84
LG xác nhận sẽ ra mắt G Pro 2 tại triển lãm MWC 2014 vào tháng sau, chưa có thông tin về cấu hình
Người kế nhiệm cho Optimus G Pro sẽ xuất hiện vào tháng sau

Trong một thông báo mới đăng trên website của mình, LG đã xác nhận rằng hãng sẽ giới thiệu chiếc LG G Pro 2 tại triển lãm MWC 2014 diễn ra từ ngày 24 đến 27 tháng sau. Thiết bị này sẽ tiếp nối cho chiếc Optimus G Pro mà công ty ra mắt hồi năm ngoái, tuy nhiên chữ "Optimus" sẽ không còn xuất hiện trên model mới năm nay. Đây cũng là cách đặt tên mới mà LG đã áp dụng cho chiếc G2. Hiện công ty chưa công bố bất kì thông tin gì liên quan đến cấu hình của G Pro 2, tuy nhiên theo những tin đồn gần đây thì máy sẽ dùng màn hình 5,9" độ phân giải 2560 x 1440, chip Snapdragon 800 bốn nhân, camera 13 megapixel hỗ trợ chống rung quan học và có thể có cảm biến vân tay.

Bạn có thể xem thêm các bài viết và video mới nhất về Mobile World Congress 2014 tại MWC 2014.
Nguồn: LG
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cuộc đua androi ngày càng thần tốc
:oops: lg toàn ra màn to để đấu vs sam và bọn khựa à
Lg thì ngon rồi nhưng đừng để màn hình to quá.Nhưng 5.9inch thì hơi to.
Ngon đấy 🆒
toàn là khủng long thôi à , năm 2014 là năm ngựa mà ;) nên cấu hình cũng đua như ngựa 😁
nhưng chả hiểu sao cái khoản trải nghiệm cho người tiêu dùng lại bị bỏ qua , update gì gì đó thì như rùa bò , toàn là đem con bỏ chợ thôi à , :D hình như đó là bệnh chung của ...hay sao á ...:rolleyes:

và đầu bảng của các vấn đề này luôn luôn là LG .🆒

Gửi đi từ "bom xịt" làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
shirley19
TÍCH CỰC
10 năm
@tinhlabui-phuilabay Xài thử lg g2 cũng ok lắm bạn , ko hẳn như bạn nghĩ đâu
@tinhlabui-phuilabay Nếu bạn xài LG từ vài năm gần đây sẽ thấy, các bản rom mà LG cung cấp tới người dùng quá hoàn hảo rồi, gần như ko có 1 lỗi, cũng như hiệu năng và pin cực kì ấn tượng.. Mình thấy hầu như không ai phải kêu về pin của máy LG nếu so với các hãng khác cùng phân cấp. Đặc biệt là G2 - mình dùng thấy pin còn vượt trội hơn cả Note 3 !

từ đó cho thấy thực chất cũng chả cần phải update rom làm gì...trừ khi thích cái mẽ nhiều hơn cái chất bên trong.
April89Tpe
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HDD18HAMLONG Mới đầu mình cũng nghĩ giống bạn đó. Nhưng sau sẽ có 1 số phần mềm chỉ tương thích với phiên bản android mới nhất. Với lại dùng android ngta thích có những thay đổi qua những bản nâng cấp. Tuy rom cook có nhiều nhưng vẫn luôn có nhược điểm k thể tốt như rom của nhà sản xuất được!

Sent from my LG-D802 using Tinhte.vn mobile app
Đi mua máy, lấy 2 con đều có vấn đề màn hình ( Bụi ở giữa màn hình) thế là ko mua em này nữa 😃
Sau thành công nhất định trong năm 2013, LG có lẽ buộc SS phải dè chừng.
Mà cứ hãng nào được GG cho sản xuất phone Nexus đều rất lên hương về doanh số.
HTC, SS và giờ là LG. Tiếc là HTC lực quá mỏng để đỡ cái thế mới quá lớn nên lợi bất cập hại.
@vnstockguru chính xác.. mình cũng có cảm giác năm 2014 LG sẽ lại vượt mặt Sámsung như những gì G2 làm được ( ko nói doanh số - mà nói chất lượng máy )
Em là em chỉ chờ g2 xách tay giảm còn 5 củ thui
@kieuminhtien994 Lâu đấy , chắc nửa - 1 năm nữa
sao LG với SS thiết kế giống nhau thế nhỉ ?
@manhcuong868 2 thằng naỳ là họ hàng xa, cùng bà ngoại khác ông cụ tổ mà. Về cơ bản hãng này khá giống nhau, bạn dùng 2 con máy sẽ thấy rõ điều này. từ icon đến cách thao tác và bố trí... thêm chú vega nữa. 3 thằng này tuy nhựa nhưng dễ sử dụng
@manhcuong868 Đều là ngườn hàn cả 😆
cuong_tnt
TÍCH CỰC
10 năm
Ngày nào cũng vào tt hóng đợi cái tin G2 đc cập nhập lên 4.4 mà chẳng thấy đâu. LG ơi đừng có mới nới cũ nhá 😔
@cuong_tnt nghỉ LG đi bác, chơi với CM hoặc mấy anh bên XDA cũng đc mà,
tommydaisy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuong_tnt của bác này tháng 2 nhé http://translate.google.com/translate?hl=en&sl=ko&tl=vi&u=http://social.lge.co.kr/newsroom/mc/kitkat_1215/&sandbox=1
cuong_tnt
TÍCH CỰC
10 năm
@tommydaisy Tiếng hàn mình ko bik nhưng nếu google translate sang tiếng việt và tiếng anh thì nó là 2 tháng nữa chứ ko phải là tháng 2 ^^. Rất có thể nó là tháng ba cùng với bản của Canada.
@cuong_tnt cuối quí 1 g2 lên 4.4 bạn nhé
mong nó nhanh mất giá nhưu gpro.hihi.qua tết rao bán con gpro của mình thui
Ngon!

Sent from my LG-F240 using Tinhte.vn mobile app
Cấu hình cứ như G2 mà thêm cục pin 4k thì nuột,ko thích mặt sau của G pro lắm 😃
Đùa chứ ...! Dòng NOte của SAMSUNG to đến 5,6 inches đã ngớn ngớn rồi (ấy là mình là fan của màn hình to). Mà dòng NOTE nó có cây bút hỗ trợ vẽ vời nên đúng là thực sự cần to... G pro2 mà dùng màn hình 6 inches.... Sài khó chịu lắm
Kinh khủng. Ko có con nào xài luôn đc nhĩ. Phải đổi theo thôi.
Gần 6" là ko thích rùi :cool:
chip 805 thì đổi máy, không thì chờ tiếp.
ra nhanh s5 còn ra
Tiệm cận tablet rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019