Lịch Việt cho BlackBerry v1.4.0 với nhiều cải tiến và tính năng mới

codeblock
6/5/2010 9:22Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lịch đẹp lắm,tks bro!
bunonbich
ĐẠI BÀNG
14 năm
em thích nhất có danh ngôn hay tục ngữ.em xem lịch treo tường lúc nào cũng đọc mấy dòng đó.
chúc bác sẽ phát triển nó ngày càng tốt hơn(bác nhớ cho chỉnh cho dòng 240x260 được đẹp hơn nhé!🆒)
thanks bacssssssssssss
thu xem cai na. cam on Bac dung nhieu
bibilon
ĐẠI BÀNG
14 năm
quá đẹp bác à, nhân tiện bác viết thêm cho 8707 luôn nhé cảm ơn bác nhiều lắm
cái này ko tự update giờ đc hả bác.... muốn xem mấy giờ lại phải ấn TW rồi chọn hôm nay.......
vietvn
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này mà có thêm chức năng nhắc âm lịch hàng năm (giỗ chạp, lễ tết....) thì hay bác ợ. Cảm ơn bác!
hay quá cái này đẹp hơn vạn sự lành
codeblock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình sẽ xem xét tính năng tự cập nhật giờ 😁, hiện tại bạn có thể dùng phím tắt(t) thay vì ấn TW

Một số phím tắt cho các bạn tham khảo:
t: Xem ngày hiện tại
h: Tới ngày dương lịch
j/g: tới, lùi 1 ngày hoặc 1 tháng (trong xem theo tháng)
b/y: tới lùi 1 tháng hoặc 1 năm (trong xem theo tháng)
o: cấu hình
m: xem theo tháng
....

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Sẽ có trong các bản cập nhật tiếp theo :d
Không cài được cho con 8900 của em bác ơi. Not Asign
codeblock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy bạn chạy OS mấy, mình test trên simulator thấy bình thường, bạn có thể cung cấp chi tiết lỗi dc ko?
Lịch trình bày đẹp - hay nhất là có thể chọn hình nền
Bommak
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm này hay quá, nhất là cái lich tháng tổng thể có hiển thị dấu hiệu ngày hoàng đạo, tính năng này trên các dòng Symbian, WM đã có nhưng BB thì chưa có phần mềm nào cung cấp.

Mình có góp ý nhỏ: đó là tính năng hiển thị số tuần hiện tại (từ 1-52) rất hay và lịch gốc vẫn hay có. Bác Codeblock có thể bổ sung được không? làm việc với lịch thì nhiều khi rất cần thông tin này.

Một lần nữa cảm ơn bác.
quá đỉnh luôn, k còn j để nói với bác nữa ngoài 1 câu thankssssssssssssssssss
Có chức năng nhắc lịch âm nữa thì độc đáo quá bác ah
Chức năng này có trong Lịch Việt đó bạn! Khi bạn chọn ngày ÂL, Lịch Việt sẽ tính toán xem đó là ngày Dương Lịch nào và sẽ tự động chuyển đến ngày Dương Lịch (tương ứng với ngày ÂL) trong Blackberry Calendar để mình thêm nhắc nhở, đặt báo thức như bình thường thường.
Trinh74
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này kiểu giống như là Lichvannien chạy trên Symbian ấy. Licnvannien bắt phải đăng ký (nhưng rồi cũng xxx được). Cái này thì free, quá tuyệt! Thanks bác chủ. Bác chủ mà Convert cái PM Xem tử vi bên Symbian để chạy được trên BB nữa thì cứ gọi là đỉnh của đỉnh luôn.
Giao diên rất đẹp, chắc PM này sẽ là đối thủ đáng gờm của Lunar calendar và Vansulanh
Trinh74
TÍCH CỰC
14 năm
Kéo lên thật cao, thật xa cho mọi người biết đến 1 thứ hay ho nhất trong ngày hôm nay của Tinhte.com nào! 😁
ongmat
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm tuyệt vời quá, nhưng theo tôi cũng phải có song ngữ ngày tháng năm, tuần English nữa chứ . Biết rằng thuần Việt là đúng, nhưng cũng cần phổ cập tiếng anh để cả người Việt và thế giới dùng BB cũng có thể biết và sử dụng .
hihohi
ĐẠI BÀNG
14 năm
Up lên cho anh em có tinh thần.

Đang dùng vansulanh, tuy nhiên, nếu bác chủ thớt xong vụ xem ngày hoàng đạo, giờ tốt, xấu thì sẽ chuyển sang dùng em này.
longmi2
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks you !..............
phamquocgia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chỉ có thể nói là quá tuyệt! Thanks bác chủ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019