Lịch Việt cho BlackBerry v1.4.0 với nhiều cải tiến và tính năng mới

codeblock
6/5/2010 9:22Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

whoissu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cài cho Storm đep ko chịu dc....cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhiều.
Àh nếu bác chủ có thể làm nó có thêm phần setting làm màn hình home(giống như beryweather) luôn cho BB thì đẹp biết bao
codeblock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này đg châm cứu, hy vọng có thể làm được. 😁
donphuong9
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tuyệt quá, rất đẹp, lại có cả phần preview Incoming call nữa chứ 😁, thanks pác chủ thớt đã chia sẻ
Đúng là sẽ khó khăn cho AE dùng bản dưới 5.0 mình dùng thì thấy bộ nhớ giành cho pm này là 292kb

Tớ thấy phần mềm này rất nhẹ, rất nhẹ là đằng khác, mình dùng thấy rất nhanh và hiệu quả. Vuốt và nhận ngay mọi thứ gần như ngay lập tức. Bạn nhớ check đúng cho OS nhé. Hay tớ may mắn thế nào đó!

Hehe, cảm ơn bác chủ.tớ đã thao tác được. Đây là điểm nhấn của pm này đây. thích nhất là tương thích hoàn toàn với Storm...mong chờ phiên bản 2.0 pro của bác lắm lắm! nếu bài viết có nhiều lần thanks tớ sẽ thank bạn cả 1000 lần. Thôi thì, khi nào nhìn thấy comt của bạn là tớ add thank ngay :bounce:

Nhất trí với nhận định của bạn :D

Tớ thấy 2 pm kia đều hay nhưng với Storm chúng tớ thì PM này là chuẩn nhất. Chỉ cần bác chủ cho thêm phần giờ tốt, giờ xấu, tuổi xung...là CHUẨN CỦA CHUẨN!

Hihi, bác ơi lại còn song ngữ nữa thì khổ bác chủ quá. Hơn nữa nếu thêm thì e rằng pm sẽ nặng và gây hạn chế cho AE dùng máy có bộ nhớ gọn nhỏ!
codeblock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn sự ủng hộ của mọi người 😁, hiện tại mình đã tìm ra lỗi làm cho kích thước tập tin cài đặt trên các HDH dưới 5.0 lại lớn thế rồi.
Sẽ có bản cập nhật sớm cho mọi người.:D
Thanks,đẹp ghê 😁
Thaok47
TÍCH CỰC
14 năm
Thanks bác! Nguyễn Tiến Dũng
up.......................................

Nhưng hơi nặng : 825kb 😔
tóm lại là rất đẹp . thanks bác chủ
Cảm ơn bác Dũng rất nhiều vì sự đóng góp cho cộng đồng BB. Quả thực Lịch Việt có thiết kế đẹp quá. Nhưng kể bác có thể giảm lược bớt để cho chương trình chỉ khoảng 100k thì các dòng máy như 87 có thể cài mà không hề cảm thấy vương vấn về bộ nhớ thì sẽ có nhiều anh em được sử dụng hơn (tất nhiên là sẽ phải giảm một số chức năng).
Hey! vừa mói up rom con bolt 9000 lên 5.0 đang cần thì có thank bác một phát nhé
Phần mềm vẫn đang trong quá trình được phát triển, các tính năng sẽ dần dần được hoàn thiện và thêm mới.

Tác giả luôn hoan nghênh mọi sự đóng góp của các bạn:
Mọi đóng góp xin chuyển vào tài khoản VCB:

• Tên tài khoản: NGUYEN TIEN DUNG
  • Số tài khoản: 0371003893279
    Quá tuyệt. Mong sẽ sớm có bản update để khắc phục dung lượng cho các bản dưới 5.0 và một số tiện ích khác.
    Mà phần Donate có thêm số TK của Agri bank thì hay nhỉ....:dance:
tunni
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm quá đẹp và ngon😃 Nhưng ko chưa dám cài cho con 8100 cùi😔(
Bác cố gắng giảm dung lượng nhé😁

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:54 AM ----------

Phần mềm quá đẹp và ngon😃 Nhưng ko chưa dám cài cho con 8100 cùi:((
Bác cố gắng giảm dung lượng nhé:D
hiepmat
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá tuyệt vời...Cảm ơn bác.
PM hay và đẹp nhưng dung lượng cao quá! cài vào BB chạy chậm
Bác ơi, bác nên co thêm phần đặt lịch âm nữa, kiểu như là muốn đặt ngày mùng 1 âm hàng tháng là đi lễ ý. chứ em đặt nhắc nhở hàng tháng thì toàn ra ngày dương thụi. có cái này thì ngày rằm, mùng 1, và ngày giỗ không sợ quên.hx. bác có thích bắn tiền vào tài khoản điện thoại không.em không quen mấy kiểu ủng hộ kia
vietvn
TÍCH CỰC
14 năm
Bác ấy hứa là sẽ có trong bản tiếp theo rồi đó, yên tâm đi nhé.
SunQ
ĐẠI BÀNG
14 năm
oai' sao minh` ko cai` vao` dc vay...sd OTA thi` ko down dc no' bao' loi~ 907 invaild cod...con` sd alx thi` ko cai` dc...BDM no' bao~ loi~ ko ho~ tro....cac' pro giup minh vs...Minh dag sd BB 8110 Rom 4.5.0.174...
Em cài vào thấy rất hay. có 1 vài góp ý nho nhỏ
- bác nên để mặc nhiện xem theo tháng vì như vậy tiện hơn.
- bác nên thu cao lên để chừa mấy dòng trống phía dưới. Khi đưa con trỏ tới ngày nào thì dòng trống phía dưới hiện ra ghi nhớ của ngày đó.
- Nên có 2 option tiếng Việt và Anh. Biết đâu tụi nước ngoài thấy hay dùng luôn. Không nên bó hẹp trong phạm vi người Việt
- Khi xem ngày nếu có thêm thông tin nhiều hơn giống như lịch Vạn Sự Lành thì hay quá.

Chỉ vài góp ý nhỏ mang cảm tính cá nhân. Hy vọng ver kế tiếp của bác hoàn hảo hơn. Em thấy lịch của bác hoàn toàn thay thế được lịch đi kèm của BB rồi đó
thinhint
ĐẠI BÀNG
14 năm
chức năng ngày hoàng đạo tốt/ xấu ko sử dụng dc phải ko anh em
codeblock
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chức năng này hiện thời chưa chạy được, các bản sau sẽ có. 😁
em cảm ơn bác ạ,cái này đẹp quá bác à
will
TÍCH CỰC
14 năm
Mình chờ bản sau vậy. rất đẹp và chạy mượt nhưng còn thiếu chức năng hoàng đạo mà cái ấy lại cần.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019