Link download trực tiếp BlackBerry Desktop Manager và các loại ROM (OS)

dihuta
2/3/2008 11:33Phản hồi: 627
BlackBerry Desktop Manager: phần mềm cài vào máy vi tính để đồng bộ dữ liệu giữa máy vi tính và BlackBerry. Cũng dùng phần mềm này để cài đặt phần mềm hay nâng cấp, tải lại Firmware (ROM) cho BlackBerry

Firmware (ROM) cho BlackBerry:
còn gọi là Phần mềm hệ điều hành là hệ thống phần mềm được cài sẳn trong máy BlackBerry để điều hành và cung cấp chức năng cơ bản cho BlackBerry.

DOWNLOAD TRỰC TIẾP TỪ VIETTEL (RẤT NHANH)
http://www.vietteltelecom.vn/mobile/blackberry/2009/08/5061/

DOWNLOAD TRỰC TIẾP TỪ WEBSITE CỦA VODAFONE:
Bấm vào đây và chọn phần mềm, ROM để download.

HAY DOWNLOAD TRỰC TIẾP TỪ WEBSITE CỦA T-MOBILE:
Bấm vào đây, chọn máy của bạn và nhập số điện thoại của T-Mobie (như 4079272727) và chọn phần mềm để download.

HAY DANH SÁCH CÁC WEBSITE DOWNLOAD PHẦN MỀM CHO TỪNG HÃNG
Bấm vào tại đây.

DOWNLOAD TỪ MEGA 1280
http://mega.1280.com/folder/5T9HVZ/

Lưu ý: Thông thường mặc dù các máy do các hãng phân phối khác nhau (như AT&T, Orange, T-Mobile, CSL,...) vẫn có thể download OS của hãng khác (hãng nào cũng được, miễn là cùng đời) để tải vào máy.

BlackBerry Desktop Manager 4.5.0.14
Download

Quảng cáo

627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thank bác nhiều nha em rất cảm ơn bác vì những thứ này....
VANGSJC
TÍCH CỰC
14 năm
tay này ăn theo đựoc nhìu thanks nhỉ
vdnhmc
ĐẠI BÀNG
16 năm
Các bác xem thế nào em Dow về cài toàn báo lỗi! Phải check lại con máy tính cái xem sao! Huhu
Em vừa thửa con 8820 mà loay hoay từ sáng tới giờ! Xin các tiền bối chỉ giáo một số Soft và Games cho nó! Thanks
Nhân có bài viết này em xin được hỏi là BB của các hãng sản xuất khác nhau (VD : Rogers, Vodafone, Orange...) có thể cài được ROM của các hãng khác không ạ? VD em có 8700f (Orange France) em có thể cài được của Vodafone không ạ?
Xin cảm ơn mọi người!
Nếu lở vỏ bị thay đổi thì thế nào hả bác????
cài nhiệt tình máy nào cũng cài được quan trog là có kài hay không thoi! kekeke! cứ cùng seri máy VD 87 a/b/c/d/e/f gì thì đều kài được bằng bản rom cho 87 hết bác ahj!
Sao mình không thể đọc bài thế hả
Chuẩn k cần chỉnh :-j
Topic này cũng cung cấp link download ROM cập nhật cho từng đời máy.
hi bac,
tui moi dug 8100pearl, cai dat DM rui ma k hieu sao Jivetalk va cac phan mem khac download them ve (Y!M chag han) deu k dug dc, no bao k co Browser.Vay browser o cho nao lam the nao cai dat khoi dong no de chay cac chuog trinh kia, bac giup voi nhe.cam on bac nhieu. dt tui 0913210579 neu co the bac alo rui tui dt lai xin bac huong dan
Mình bổ xung thêm 1 số link download Rom từ Vodafone Đức, tốc độ down nhanh hơn rất nhiều, Mình đã down bản mới nhất về và up thành công cho 8700v, xin chia sẻ cùng mọi người

http://www.vodafone.de/hilfe-support/blackberry/112008.html
Các Bác cho em hỏi với,em mới sử dụng con blackberry 8700c nên chưa biết nó có cài đc thêm phần mềm ứng dụng tiện ích nào hay ko nữa.xin các bác chỉ giáo dùm nhé!thanks
:angry6wn:xin cảm ơn mọi người
em mới vào nghề nên thấy cái nè hay hay...cảm ơn tất cả các bác nha!
bác nào có bdm của con 7105t ko cho em xin với?
habubi
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình down bản dm 4.3 về để dùng cho con 6710 qua dây usb sao toàn thấy bào notconnected thôi à? Có ai chỉ giúp mình với.
Voiứ 6710 mình nghĩ Bạn dùng bản 4.2 thôi là ok
habubi
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình cũng đã thử với 4.2 rồi nhưng cũng ko được. Có bro nào giúp được mình thì mình xin hậu tạ 1 chầu cafe:happy8se:
Minh dung ban Rom 4.3 roi, rat hay nhung bao loi hoai a, cai tren con Pear 8100, nhung toan bao loi ung dung : err 200 va bat reset lai may, lam cho minh cai di cai lai may lan , nen buc qua ko them dung nua, co bac nbao biet loi do la sao ko nhi?
Thanks các pác nhỉu lèm 😁
Em cố cưới em BB 7290 về để vọc xem sao 😃
Em gap van de voi DM,
Dung windows Vista, cai ban DM 4.3 len.
Cam BB8820 no cu connect roi lai disconnected lien tuc ;(
Bac nao biet chi gium em voi.

Thanks
pantech
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác dihuta ơi!. Em cũng bị trường hợp như bác này, cứ connect dc một lúc lại disconnect nhưng em dùng XP pack2 và bản DBM 4.2.😔. Bác xem sao có cách nào giúp em với dc không?, chắc phải cài bản BDM khác quá. Thank bác trước nha!.
Vấn đề là tại cái Cable, nên ra hàng chọn cái Cable có chữ UP o rack cắm là chuẩn nhất. Về cắm vào ngon luôn.
Cái vụ Connect & Disconnect cua e là do dùng rack Motorola :mad:
mrfuong
ĐẠI BÀNG
16 năm
Pác ơi !
sao ko co ban Rom cho 6710 vay?
máy BB 8800 ko nhận USB....vì ko có driver....giúp em với..em tìm wài mà ko ra
thanh củi very mục nhé. Nhưng ma minh co BB 8820 Orange ma chư hiểu down hãng nào đây T-m hay Voda

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019