Link download trực tiếp BlackBerry Desktop Manager và các loại ROM (OS)

dihuta
2/3/2008 11:33Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vâng, e dùng mạng viettel. Mỗi khi chạy Nimbuzz, Opera là e phát điên. Lúc thì vào ngon, lúc thì nocoverage hoặc test network failed(mà các bác biết đấy mạng viettel sóng khá là khoẻ). hic ... Các cao thủ chỉ dùm e với ạ ..
duong.lh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Sóng khỏe không có nghĩa là ko có lỗi coverage của mạng, vì nếu vị trí của bạn nằm trong vùng phục vụ của 2 trạm BTS (phát sóng) viettel khác nhau, thì nó có thể bị hand-over giữa 2 trạm, mà 1 trạm thì có gprs, 1 trạm chỉ gsm --> sẽ bị lỗi dữ liệu. Tốt nhất là bạn kiếm 1 trạm BTS, đứng gần nó rồi test thì mới chuẩn dc.
đang upgrade giữa chừng có bị tèo ko mấy bác,hồi trước xai O2 đang úp cúp điện đi lun cái flash
tèo thì có tèo nhưng có phép hồi sinh bác ạ!!!!!😁:D:D
thk143
TÍCH CỰC
16 năm
Bác nào có BDM 4.5 bản chính thức up trên host khác trừ trang chủ của BB ko share em với .THanks bác ngàn lần luôn
ùhh cái server của bọn blackberry chán quá, down cứ chỉ tầm 20% là ngắt kết nối, tốc độ lại quá chậm, bác nào có up lên host khác cho anh em đi, plzz
Em down được cái BDM 4.3.017 về rồi nhưng sao nó chỉ có 59 MB các bác nhỉ. Em down trực tiếp từ T-Mobile.
À em dùng cho 8700g có mà có cả OS nữa 63 MB - Em tự hỏi bộ nhớ trong của 8700 là 64 thì nhét cái OS này vào như thế nào các bác nhỉ.
Gà mới các bác giúp nhé.
xuankhoi17
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em down BDM 4.2.2 tu trang vodafone.de hoài mà lúc nào cũng đến 77% là die... có ai giúp e với.
anh em vào topic này để tải nhé:
http://tinhte.vn/forum/showthread.php?t=76491
tôi đang dùng con bb8800, muốn kết nối với máy tính thì dùng thế nào,nhờ bà con giúp đỡ
Cái này thì bạn phải có phần mềm destop manager, cáp nối.
Có 2 cái đó rồi thì cứ thế mà connect 😁:D:D
Phần mêm trên thì bạn có thể sử dụng chức năng search của diễn đàn mà tìm rồi down về, trên diễn đàn có hàng đống rồi!!!:D:D:D
thanks các pro.em đang đown.nhưng dung lượng đến 50MB.thanks pro nhiều
Link download mới nhất cho các máy T-Mobile nhé, nhớ click thanks cho e!!!!:p:p:p
Link ở đây

Ở Việt Nam thì T- Mobile hay vodaphone.... cái nào chẳng giống nhau, dùng đc hết vì đã unlock rôi, mà bạn nào dùng máy ko hỗ trợ media thì down bản destop manager " with media manager" ấy nhé, có cái đó mới chuyển nhạc chuông và picture vào máy đc.!!!!😁:D:D
Sao thế nhỉ? Máy em là 8320 cần chuông, cần hình cứ copy vào thẻ nhớ là dùng very o kề mà????
ừ thì máy bác có media, còn mấy dòng đầu như 7290, 7230...ko có thì phải có cái đó, thông qua máy ảo để cho ảnh và nhạc chuông vào.😁
Tôi là ngươi mới sử dụng BB8700g vì vậy các bài viết của bro rất bổ ích. Rất mong được đọc thêm các bài mới. Chân thành cảm ơn.
esmartweb
ĐẠI BÀNG
16 năm
thank bác nhiều, e đang up thử lên 4.2 cho con 8700 mới tậu. he he
các pác làm ơn cho em xin cái link down BDM mới nhất cho em 8700g với ạ.
em là newbie. thanks pro.
Cho em hỏi cái: em Remove BDM đi sao nó báo là: erro 1316.A network erro Occurred while attempting to read from the file C:\window\Installer\Blackberry Desktop Software.msi
Để khắc phục tình trạng nầy thì em fải làm thế nào nhờ?
Các cao sủ cho ý kiến.....
vistazer
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mới nhất thì bạn có thể thử cái này 4.6 xài được cho Vista

Thấp hơn tí tẹo (vì bản 4.6 trên kia ko biết có phải là bản chính thức hay ko, hay chỉ là beta) là 4.5, cũng dùng được cho Vista luôn, mình đang dùng bản này. :wink0st:

E mới dùng 87C, các pác cho e link download destop ma nager nhé
vistazer
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đề nghị search, trong forum có rất nhiều link đấy :frown3qg:
bác cho em hỏi em cài Blackberry Device manager nhưng ko biết để làm j... bác nào chỉ giúp em với
vistazer
ĐẠI BÀNG
16 năm
Danh mục các bài viết hay có về cái này, bạn nên search trước khi đặt ra những câu hỏi kiểu này :no6xn:
bac oi Desktop Software Manager bi loi roi bac ah

Chú ý: Gõ tiếng Việt có dấu.

Mình mới chơi BB nên hok biết hỏi cái này. Muốn uprom 4.5 phải dùng DM 4.5 hả. Sao cái link DM4.5 ở trên die rồi ai có share cho mình với.
Bạn muốn up rom thì không nhất thiết phải cài BDM 4.5, bạn dùng bản BDM nào cũng được, miễn là nó nhận được máy BB của bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019