Lộ diện ảnh phụ kiện vỏ bằng da dành cho Lumia 1020

TDNC
15/7/2013 1:47Phản hồi: 247
247 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
😃
Cái này thích thật... nhưng có vẻ như không dễ thưc hiện đâu, da nào mà mỏng thế😁
tony_doan
TÍCH CỰC
11 năm
Phụ kiện này của Khắc tên do Cu Hiệp làm chủ chớ gì. PR khéo thế hihihi...
không biết bán ra thì giá cả thế nào . . .có đủ tiền hay không 😔
ChesterPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kết thiết kế 920 lắm luôn ấy.
Máy ảnh No cũng bá đạo.
Gia công chất lượng: Perfect.
HDH: MS làm quá ít tâm huyết. Lại mon men đá No để ra máy riêng.
Kết luận: máy quá Ok nhưng Os tù vãi chầy.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
KhacTen không thích điều này...
ducthinhvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 lời thôi WOW
legiang610
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dự là bác cuhiep sẽ có 1 bài trên tay và câu chốt sẽ vẫn là: " mình thì mình rất thích 1020 nhưng không thích Nokia tặng kèm bao da vì như thế khắc tên bán cho ai " hehe
RoyKilling
ĐẠI BÀNG
11 năm
còn chưa bik giá con này sao nữa
lumia có thể tắt cái ứng dụng bằng đa nhiệm vói tích hợp bộ gõ telex mặc định thì mua liền ngay lập tức
đọc từ trên xuống e thấy có 1 điểm dễ gây hiểu lầm mà mod viết là chiếc điện thoại không như đeo bao nữa ^^
đẹp dã man :mad:
tuxedo211
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn qua thì đẹp, nhưng mà nhìn kỹ thì bất tiện. mỗi lần chụp ảnh là fải lôi miếng đập nắp xuống, chụp xog lại fải đậy lại. thú thật là ko quen với khái niệm điện thoại bọc toàn diện thế này
Quyết tâm gom lúa mua máy chính hãng cho nó hoành tráng.....920 lên 1020 quá đẹp.....
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Quả case quá chất. Chất từ chất da đến đường chỉ may.
Oh...vậy àh...thế thì sắp tới xài thử wp8 xem thế nào.Tại thấy nó ko chạy đc flash nên ko thích...vì hay xem film bậy bằng flash trên android ấy mà...hô hô...^^
@Billytruong ai bảo bác xem web việt , web nước ngoài đã dùng qua HTML 5 cả rồi thì cần quái gì flash hả bác .
nhìn rất sang trọng 😃
luan1567
ĐẠI BÀNG
11 năm
phụ kiện vừa khít :rolleyes:
Mình nhớ khi Nokia ra mắt con này có dùng câu gì đại loại như "Reinvent the Camera" (dịch đại loại là: Phát mình lại camera trên điện thoại 1 lần nữa), ý nói Nokia sẽ định nghĩa lại thế nào là camera trên đt cho các hãng khác phải chống mắt ra.

Thực ra Nokia đã ko làm đc điều như mình nói. Nokia cải tiến Camera, cho chất lượng ảnh tăng lên nhưng trải nghiệm của người dùng vẫn như vậy, cái camera vẫn nằm sau lưng máy, vẫn phải dùng soft tinh chỉnh lại... Như vậy chỉ là 1 sự tăng về chất lượng chứ không phải là "reinvent" hay đem lại gì đó mới mẻ với người dùng. Cá nhân mình thì mình thích nhất 2 cái "reinvention" là iPhone với màn hình đa điểm và nhập liệu trên màn hình & Viber nhắn tin không giống instant messenger truyền thống.

Tóm lại mình dự là con này chỉ hot hot vài hôm đầu sau đó cũng lặn dần như 920 hay 808. Để làm ra 1 con đt khiến người khác phải ồ lên thì Nokia cần phải "thoát xác" cả về phần cứng và hệ điều hành.
@cuhiep Rất thích comment của bác Hiệp. Sam Fan hung hãn và quá hổ báo
ChesterPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanlouis Nói như bạn ở cái thời bão hòa này. Mọi sp đều tầm thường trong mắt bạn.
Sp của các hãng vào thời điểm này đều là tinh hoa của công nghệ.
Cạnh tranh để người dùng đc lợi thôi.
Anti nhau vài câu cho vui cửa vui nhà. Chứ mỗi hãng đều có đội ngũ khoa học toàn bác học đó bạn. Chả ai lại bảo Nokia ra đt chụp cũng "không có gì nổi bật" trong khi chả ai làm đc hơn Nô.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@tuanlouis comment loại như vầy chỉ có thằng noc_doc no thich thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019