Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lộ diện hình ảnh Ascend W1 và W3, hai mẫu Windows Phone 8 sắp ra mắt của Huawei

Duy Luân
19/11/2012 10:39Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Viet Vuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra đời sau sao không nâng cấu hình lên một chút nhỉ. Không biết khi đưa ra thị trường thì em này có còn được xếp vào tầm trung nữa không.
nhtdx1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xài mấy chú đi làm gặp sếp bảo thủ thì bị đuổi việc sớm. Dọt
Bán 5 củ thì cũng suy nghĩ đấy,lượn ra shop sờ thử xem chất lượng như nào,mua con rẻ rẻ cảm nhận WP8 là chính,dùng làm máy sơ cua chứ chưa tín nhiệm cả Huawei lẫn WP8 để thay Android được
nhớ có nhiều bác nói chỉ có android cùi bắp mới có hàng tàu, chắc con này là hàng trung quốc chứ ko phải tàu nhỉ, cái thể loại mã độc với troạn này thì "xin cho em 2 chữ bình yên"
duyson_88
TÍCH CỰC
11 năm

gióng lumia820 quá
Nếu là em hàng tàu thì quyết ko xài, mấy anh ấy toàn chơi đễu dân ta thôi, mất niềm tin nơi ấy lâu rồi

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
hidronak
TÍCH CỰC
11 năm
con W1/2 màu trắng khá đẹp, màn 4.0 inch đúng ý mình, có cái giá tầm 4tr k nhỉ.
Nhìn đẹp phết mà, ko xấu lắm. Vote cho WP 😃
khinh là hàng tq còn chất lượng thì khỏi nói
Con đầu thì vừa giống htc 8x, vừa giống one x. Con sau đó mặt sau gần giống lumia 820 😔
Hàng khựa nhìn thấy tởm. Nhái trắng trợn. Thật là hết biết. Nói chung là có những cái khựa nhái thì buộc phải dùng, như quần áo, chứ còn đồ công nghệ á, đừng hòng.
repcon98
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tàu mỗi lúc một lợi hại tự sản xuất smart phone mà con nào cũng nham tạp đêu đểu đậm chất nguy hiểm như người sản xuất ra nó
Muốn thữ WP 8 xem nó ra sao 😁
halo_2704
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mặt trước thì giống LG 4X HD, mặt sau thì giống HTC One X.
Huawei cũng rất có thương hiệu vì được Chính phủ TQ đứng đằng sau hỗ trợ, điều làm các quốc gia phải quan tâm, lo lắng đó chính là tỉ lệ sử dụng các thiết bị mạng của Huawei trong thương mại và quân đội quá nhiều...lo lắng rằng sẽ bị TQ nắm thông tin nội bộ,..nên đang dần được thay thế. 😃
cái camera mắt nhồi chả khác gì HTC One X -> đúng là khựa :mad:
Hic các bác nghĩ sao chứ mang cái mác China là e đã ko thích rui ! 😔.
ghét Huawei == nhìn cụm camera kìa..khác gì đằng sau con HTC One X ko?
Gớm tởm, đồ của cái hãng khựa này có cho cũng ko lấy
Khi có nhiều hãng tham gia mọi người sẽ có nhiều sự lựa chọn.
tnkien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ui hàng Tàu mà cũng có khái niệm lộ hàng nữa à. Em nghĩ nó lộ từ trước khi nó ra đời nữa chứ. vì thì trường có cái nào hot là bạn ấy làm y chang à. Lấy đâu ra nữa mà lộ. Thiệt là tình....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019