Lộ diện hình ảnh có vẻ thật của chiếc iPhone mới

sonlazio
12/7/2012 15:53Phản hồi: 474
474 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế trông k đc đẹp nhỉ, đem jack headphone xuống làm mất đối xứng qá, nghi qá chắc ịphone mới sẽ k hot như xưa nữa!
Bản thân mình luôn đánh giá các mẫu thiết kết của các hãng theo thứ tự như sau: Sony (Sony Ericsson) -> Samsung -> HTC - Nokia.

Tại sao: Họ 1 năm ra hàng chục chiếc điện thoại khác nhau. Mẫu mã từ phân khúc bình dân đến cao cấp. Luôn có sự khác biệt.

Chính vì vậy làm cho mọi người coi nó xấu.

Còn Apple thì 1 -2 năm họ ra 1 mẫu. Nếu nhìn các thiết kế của Apple thì không có gì nổi trội. Từ chiếc iphone đầu tiên đến bây giờ hoàn toàn giống nhau.

Điểm + của Apple thực ra chính là phần mềm. Còn về thiết kế thì ko thể bằng các hãng khác.

Quan điểm cá nhân. Hiện tại đang dùng Nokia 😃
prin77
CAO CẤP
12 năm
@ManhLinh.Dinh Bạn chưa nhìn ra được nét đẹp từ sự hài hoà,cần xứng của cái ip nên thấy thế thôi,trước mình cũng vậy nhưng kể từ khi mình bắt đầu vẽ điện thoại,đặc biệt là ip,mình mới cảm nhận được hết cái đẹp từ thiết kế của nó,chặt chẽ từng chi tiết nhỏ nhất.vị trí đặt nút,camera,hình dạng camera,.v.v..khi bạn chuyên sâu vào lĩnh vực thiết kế bạn sẽ nhận ra thôi...
Còn thứ tự của mình là sony-apple-HTC
@prin77 Đặt tình huống là 1 năm Apple ra khoảng 20 mẫu điện thoại như Sony Or Samsung xem 😆

Mình có bảo nó ko đẹp đâu.
@ManhLinh.Dinh ko biết thứ tự của bạn tăng dần hay giảm dần độ tinh hoa nhưng mà 2 thằng samsung và htc mà nằm giữa thì ko dc chính xác cho lắm
chickenbg
TÍCH CỰC
12 năm
@ptp49 bác ấy kêu sắp xếp theo suy nghĩ bản thân ấy mà....
@ManhLinh.Dinh "Từ chiếc iphone đầu tiên đến bây giờ hoàn toàn giống nhau": bác phát ngôn nguy hiểm quá...
Thế nào bác samsung cũng bắt chuoc cái chân sạc 19 pin cho xem!
bạn lượm ve chai ở đâu ra dc cái IP đó vậy,đã có thông tin và hình ảnh từ IP5 rồi mà,chịu khó ra gôgo seach,biết tiếng đài loan thì ngon haha
duchm227
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây mới chỉ là bản thử nghiệm, chưa gia công phần cứng tỉ mỉ, mới vừa dập khuôn xong thôi mà.
ai chê cứ chê, ai mua cứ mua, dùng xong lại tâng em nó lên mây. đời là thế, iphone là thế.
nếu lộ mà gần chính xác quá thỳ apple sắp xong rồi!
thời của S nhờ kính như bưng mà người ta thích. tới thời T lộ cái nào đúng cái đó. apple 2-3 năm là xong................
buiduongba
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn như hàng thủ công mỹ nghệ ở quê mình 😔
miseryme
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này là bản mẫu chắc tiện từ cục nhựa ra để xem thực tế 😁 Lộ hàng dồn dập thế này có khi nào tháng sau ra iPhone 5 không ta ? :eek:
Tiếp tục đợi ip5!
Nhiều bạn nhà bán quẩy à. Người ta đã dùng cụm từ "có thể" mà toàn comment khẳng định nó là thật.

Tin chắc iPhone nếu gọi là 5. Thì thiết kế vẫn thế. Ko có gì thay đổi. Có lẽ là to hơn. Dự đoán là 4.5 inch =))

Sẽ ra iPad Mini. Del iPod Touch 😃

Còn mình thì sẽ chỉ dùng Nokia ver Gold. Khi nào nó ra con gold thì thay 😃)

Quen 1 tuần sạc 1 lần rồi 😃)
Nói chung tranh luận cho vui. Chứ đừng cãi nhau như cái thớt khử tiếng ồn. Mệt lắm =))
Sao.máy nhìn trông cổ thế,có.tin đc.ko nhỉ
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn là bik chỉ là thử or fake, vỏ máy k sắc cạnh, trên đỉnh cũng lem nhem như chưa mài dũa, máy này k bật màn lên, chứng tỏ chỉ có cái vỏ ngoài để tung tin câu view
nhìn nó mốc meo như hàng ngoài chợ Nhật Tảo ý
chắc là fake =.=''
Bear_Pooh
ĐẠI BÀNG
12 năm
lần nào mà chả thấy lộ diện hình ảnh mà có bao giờ trúng đâu 😆
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
HẾt vị rồi. 😃
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG