Lộ diện hình ảnh của Oppo N3, chiếc điện thoại với camera xoay

vuhai6
15/9/2014 4:17Phản hồi: 235
Lộ diện hình ảnh của Oppo N3, chiếc điện thoại với camera xoay
Một vài hình ảnh mới được GSMArena đăng tải cho thấy một thiết kế khá lạ của chiếc điện thoại sắp ra mắt Oppo N3. Tiếp nối theo đàn anh N1, N3 cũng có camera xoay từ sau ra trước, nhờ đó mà bạn có thể chụp ảnh tự sướng với chất lượng cao nhất. Việc xoay cả cụm camera từ sau ra trước là một cách làm khá hay, thông thường thì những hãng khác lựa chọn giải pháp đơn giản hơn là tăng chất lượng của camera trước. Vì kích thước cụm camera khá lớn nên khu vực này to hơn phần còn lại của máy khá nhiều, bù lại thì Oppo có vẻ như sẽ trang bị cặp loa stereo lớn ở đây. Phần thân máy sẽ được thiết kế mỏng hơn, chắc hẳn để khắc phục việc N1 có kích thước khá lớn và nặng. Hình ảnh Gsmarena cung cấp chỉ là tin đồn, chưa được xác thực và chúng ta chỉ biết được nó có chính xác hay không khi Oppo N3 chính thức ra mắt trong thời gian rất gần .

tinhte_oppon3_1.jpg tinhte_oppon3_2.jpg

Cập nhật về ngày ra mắt

235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hhhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá dị
quá xấu
con này bỏ túi cấn lắm, mà công nhận có sự đột phá. chỉ còn chờ người tiêu dùng chấp nhận , nếu không sự khác biệt mà không ai chấp nhận thì nó là 1 thất bại . chưa kể nó ăn cắp lockscreen của iphone =))
@thanhhung621989 Lock kiểu này giống Android L nhé. Có cái pin thì trộm của iOS.

Mà ko hiểu loa thoại nó ở chỗ nào nhỉ?
@thanhhung621989 cái đéo j cũng ip
@thanhhung621989 Không đột phá đâu.
nobi061184
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thiết kế rất độc đáo . Mỗi tội khi rút ra khỏi túi quần thì hơi vướng. kiểu này khó nhằn rồi OPPO ơi
quá đẹp. nói về thiết kế và sáng tạo mấy chú Khựa chắc chỉ sau Apple và đứng trước mấy chú hàn xẻn
@patienn apple mà thiết kế sáng tạo ah? ip6 xấu òm và borring.
empty77
TÍCH CỰC
10 năm
@patienn Sáng tạo kiểu này thì ngày xưa có Nokia. Cứ xem những con Nokia thời trước smartphone mà xem, xoay các kiểu, camera xoay trước ra sau cũng có, nằm ngang như máy quay phim cũng có....

Giờ Smartphone thì con nào cũng như nhau, khác nhau đôi chút về bố cục. Ko có con nào phá cách kiểm này .. K cần biết đẹp hay ko, nh mà lạ và độc
@patienn làm sao bằng thằng em Đài Loan được!
@patienn Apple có cái gì mà sáng tạo
fangy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn như cái điện thoại kiểu vỏ sò bị bẻ mất cái màn hình
@fangy đúng rồi nagỳ xưa có con samsung d410 nó có cái trục xoay y chang thế này
@fangy Bẻ mất bàn phím chứ :]] màn hình còn kia đấy thôi?
@fangy mình thì thấy nó như bị bẻ mất bàn phím chỉ còn trơ cái màn hình :v
hhhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
nghĩ sao ra con này trời. cầm con này đy ngoài đg mà nghe đt chắc ngta tưởng mình dùng đt siêu nhân quá
@hhhieu Nhiều người dùng đt vì tính năng hơn là khoe của bạn à,xài iphone 6 ở nhà trọ đi xe máy để ngta nhìn à 😆
PingMD
CAO CẤP
10 năm
Đồ Trung Quốc chính hãng.
Bỏ túi rồi kéo ra có khi nào rớt cái cụm camera ra ko nhỉ.
@PingMD Mạn phép sửa bác một chút. Đúng chuyên môn các anh ấy gọi là Đồ Trung Ương Trung Quốc :p
Các bạn cứ bình tĩnh, nhiều khi chỉ là render thôi 😁
@vuhai6 cái trang gsm giờ toàn pr cho máy tàu
Khắm vãi =))
coi cũng chất quá nhỉ
anh.san
TÍCH CỰC
10 năm
xấu phát sợ...
Xấu như con gấu.
Bây giờ yêu cầu rò rỉ sao là ra y như vậy à.
Destruct
ĐẠI BÀNG
10 năm
Y chang con nắp gập nhưng bị bẻ cmn mất cái màn hình 😁 :D
@Destruct cái bàn phím chứ
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
có một điều mà em đúc kết được từ các bé teen là cam trước tuyệt đối không được quá nét 😁 thậm chí càng ảo càng tốt 🆒
@xmen533 Càng nét càng tốt mà bác 360 sẽ làm mịn tất cả
xmen533
TÍCH CỰC
10 năm
@chavalier Nét quá nhiều cái không mờ được ý bác =)))) hôm trước có em hốt gơn xóa vi ô lông, nhưng có vẻ đậm quá nên phải mạnh tay, em chỉ vào cmt là sao dưới cánh tay màu bệt thế, thế là nó block nick em luôn bác ạ T-T
noalana1
TÍCH CỰC
10 năm
@xmen533 Xác nhận cho bạn, bữa mình hỏi 1 bé teen là : sao k tự sướng bằng camera sau thì được trả lời là : tại nó nét quá :D
@chavalier chỉ với 2 thao tác cơ bản: Giảm clarity xuống khoảng -40 và kéo Reduce noise lên +60 thì đảm bảo mặt rỗ mặt mụn cũng căng mịn như da em bé hehe
dradigit
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xmen533 Một phát biểu "hay nhất tinh tế từ đầu năm đến nay". Đố 10 thằng NCTT tìm ra 1 cái còm men thế này.
Điện thoại nghe là biết khựa rồi, op tường op trần không op đi op Po😕
cái khúc trên đầu ngộ quá...
Đẹp và dị

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019