Lộ diện máy tính bảng BKAV Bpad đăng ký tại cục sở hữu trí tuệ Việt Nam từ 2012?

sonlazio
27/5/2015 3:55Phản hồi: 899
899 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Quảng có cái Trí của bậc kỳ tài, nhưng dường như đang thiếu cái Nhân, Lễ, Nghĩa, Tín của người quân tử. Thiếu mấy thứ đó thì khó được lòng dân. Không được lòng dân thì mất tất cả. "Muốn lấy thì phải cho". A Quảng muốn lấy lòng dân, xa hơn là muốn lấy tiền của dân (tất nhiên là tiền chính đáng từ lợi nhuận kinh doanh). Nhưng thử hỏi anh đã cho người tiêu dùng được cái gì? Cái tối thiểu anh phải cho họ là lòng tin, nhưng xem ra anh chỉ cho họ toàn Bom với Lựu thì mục đích của anh khó thành lắm anh Quảng ạ.
PHẢI SỬA NGAY MAY RA CÒN KỊP. TẠM BIỆT ANH.
Lại chơi trò j nữa đây
Bpad, máy tính bảng cho quân đội
Thật đáng tiếc là họ được cấp bằng quá chậm
Thật đáng tiếc là họ được cấp bằng quá chậm
Chết thật, Cục sở hữu trí tuệ sao lại để lọt cả thông tin sản phẩm ra thế này, thông tin của công ty liên quan đến rất nhireuf thứ mà lại để lọt ra ngoài. Buồn cho công tác quản lý. Dân Tàu lại có việc để xào nấu rồi.
@phone-user Mấy cái này công khai.
smartbbi
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này ko chắc đâu bạn, mình hiểu biết ít nhưng theo mình nghĩ Các máy tính của doanh nghiệp nhà nước hay của CP được trang bị phần mềm antivirus thông qua mua sắm công, ở VN thì chắc các bạn hiểu nhiều khi ko cần là sản phẩm tốt chỉ cần " lại quả " và quan hệ ở mức độ nào thì việc trúng thầu để cung cấp phần mềm antivirus cho các máy tính của các cơ quan là việc ko có j khó hiểu ở VN cả.
Đã ai nói với bạn rằng cái áo bạn đang mặc là thứ rẻ tiền?
Đã ai nói với bạn rằng chiếc xe bạn đang chạy là thứ cùi bắp?
Đã ai nói với bạn rằng bạn nghèo nàn đến mức cả đời không biết tiền tỷ là gì?
Đơn giản vì bạn không thể nhận ra đẳng cấp của bản thân mình.
Các bạn đã lớn hết cả rồi mà sao cứ thích chơi trò chơi tưởng tượng của trẻ con thế. Anh Quãng gì thì nói, cứ mua một con về xài thử rồi hãy góp ý.
Còn không có tiền thì dựa cột mà hóng.
@iluga Không có đâu bác, trên này toàn vĩ nhân thôi, họ đánh giá được những thứ mà họ chưa từng cầm, nắm.
googgle2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Một cái điện thoại Tàu có gì ghê gớm đâu ...

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
googgle2
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ai mua cái gì mà chưa sờ , chưa thử ,chưa biết nó ra làm sao thương hiệu thi không có ,giá cả thì đắt kinh xuất xú thì mù mờ . Phần mềm thì chộp giật tự xưng là của mình làm ra , chán vãi 12 củ

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Em xin lỗi chứ các bạn đang nâng bi Bphone và kêu gào lòng yêu nước có thể làm cái thống kê hé lộ cho người tiêu dùng biết:

- BKAV đã xây được bao nhiêu trường học cho trẻ em nghèo? Tài trợ bao nhiêu bệnh viện và những chương trình phúc lợi cho người già, tàn tật? Xây được bao nhiêu cây cầu rồi?

- Mỗi chiếc Bphone bán ra với giá bét là 11 củ đó, thì có bao nhiêu sẽ được trích ra để thực hiện những việc trên?

Em thì em thấy hỏi cũng đã là trả lời rồi.

Khi marketing 1 sản phẩm mà phải van xin lòng yêu nước thì đó đã là thất bại từ trong trứng. Bài học cafe Trung Nguyên còn nóng hổi ra đó. Và câu hỏi thứ 3 của em là:

- Bạn nào chủ trương marketing bằng cách ăn mày lòng yêu nước đó, bạn ngờ-u như vậy thì sếp bạn biết chưa? Thầy cô cũ của bạn biết chưa?
@DrZhivago Mình ko thấy Bphone ăn mày lòng yêu nước gì cả. Chỉ là cái điện thoại, ai mua thì mua, ko mua thì thôi. Sao phải cãi nhau như 1 lũ đàn bà.
Ngon đây, hóng bác Quảng...cơ mà cái thiết kế xấu quá 😁:D:D
năm 2011 vs 2012 thì thiết kế ngon đây. mỗi cái không biết có bị coi sao chép ip4 ipad quá nhanh không
năm 2011 vs 2012 thì thiết kế ngon đây. mỗi cái không biết có bị coi sao chép ip4 ipad quá nhanh không
Mong rằng tất cả sản phẩm công nghệ của bkav luôn đi đầu về giá
@nguyeny86 Và cũng đi đầu về chuyện ế ẩm.
Gia_Hưng
TÍCH CỰC
8 năm
Đào mộ đón chào 2016 đi các pac, bphone 1 năm đại thắng, bpad lúa về đầy bồ
Chờ đợi Bphone 2 cải thiện được toàn bộ sai sót của phiên bản đầu tiên, khi đó em sẽ ủng hộ 1 con 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019