Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lộ hình mặt sau của LG G4: nắp lưng cong, camera sẽ to hơn?

vuhai6
10/3/2015 9:10Phản hồi: 178
Lộ hình mặt sau của LG G4: nắp lưng cong, camera sẽ to hơn?
Một hình ảnh được cho là mặt sau của LG G4 đã được chia sẻ trên twitter cho thấy dường như đây sẽ là một chiếc điện thoại có nắp lưng cong và màn hình cũng hơi cong một chút, khá giống với kiểu thiết kế của Flex 2. Nguồn tin còn cho biết thêm chiếc G4 này sẽ có kích thước 148.9 x 76.5 x 9.9mm, to hơn 1 chút so với Flex 2 (149.1 x 75.3 x 9.4 mm) và to hơn khá nhiều so với G3 trước đây (146.3 x 74.6 x 8.9 mm). Kích thước này làm mình liên tưởng đến G4 Pro chứ không phải là G4 nữa, đặc biệt là thông tin trước đây cho rằng G4 sẽ có màn hình 5.3", nhỏ hơn 5.5" của G3. Nhìn kĩ ở cạnh trái dưới thì nắp lưng này cũng có thể mở ra được.
Nguồn: Twitter
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn không giống nhôm phay như HTC, không nhẽ lại là nhựa ?
@nguyenhieu100289 Nhựa giả kim loại, rất có thể.
buS
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenhieu100289 vâng xin lỗi, e là Fan LG, và e thich nhựa hơn, ok? bác ko thich cũg chả ai mất tiền ăn sáng cả.
chỉ tổ nóng máy vs ko thay đc pin =))))
@nguyenhieu100289 thì chả nhựa, chứ làm gì có cái hãng nào kim loại phủ hết cả mặt sau mà ko có cái rãnh anten bắt sóng nào 😆
Aaron Trần
ĐẠI BÀNG
9 năm
@buS Người ta mới phỏng đoán chứ đã chê câu nào đâu mà phản bác dữ vậy
Nhìn Men phết
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
Ra nhanh đi để tui còn xúc g3😃
@van.t g3 bây giờ còn thua cả zen 2
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyenminhhung190 NHưng trót yêu g3 rồi thím ơi. Cơ mà nếu em z2 nếu về vn mà giá tốt thì sẽ cưới e nó
Có lẽ cam lồi thành xu hướng thật. Lg chụp vốn chán rồi, hy vọng lồi ra nhưng phải ngon chứ lồi mà vẫn vậy thì chán lắm.

Gửi từ LG-F310LR của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
@novrainceo Cơ mà xấu xí như sam sung ấy
ice.akai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lonelydra Bọn Sony nó vẫn làm Cam phẳng lì đấy mà b.
@takun92 Thật ra mấy hãng không muốn làm lồi đâu, do người dùng thì thích mỏng nhưng máy ảnh thì không làm mỏng được nên phải vậy thôi. Do sắp xếp linh kiện bên trong quá khó khăn.
cacciatore
ĐẠI BÀNG
9 năm
@takun92 Thấy bạn comment phải login vào cho bạn xem hình chụp bằng G3 nè. Hình này đã resized rồi nhé bạn.
Cherry Blossoms.jpg
Lg với sony năm nay bị lu mờ rồi. Nhọ thật.
@Nguyễn Châu BR Đã ra đâu mà mờ được hả thím
@Nguyễn Châu BR Lg có ra con nào đâu bác , nên nhớ là năm 2012 con lg g2 là sp tốt nhất năm, năm 2014 lg g3 là dt tốt nhất năm đó
@chàng trai cô đơn 95 Chưa ra mà độ nóng đã giảm rồi. Dự là năm sau sẽ có 1 loạt các thiết kế và cấu hình vượt trội hơn năm nay.
0988846477
TÍCH CỰC
9 năm
Mi
Mình thấy tất cả mọi người đang nhầm rồi-điện thoại mỏng mới là xu hướng chứ cái camera không có tội!
mitommoc
TÍCH CỰC
9 năm
@0988846477 Chuẩn luôn bác. 😃 Làm mỏng máy hơn thì phải đánh đổi Cam sẽ bị lồi lên.😃
ducminh60
TÍCH CỰC
9 năm
@0988846477 9.9 mm mà là mỏng sao 😔
Là nhựa giả kim loại, chán
Kenny
CAO CẤP
9 năm
@nakimushi Nhựa tự lạn vết xước như flex 2 ss chưa có cái nào nha. Chứ việc đưa nhôm kính vào thì nhiều hãng làm rồi đó
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
SAMSUNG đang sung hết sức nên LG k kịp làm gì =))
cam con nào cũng lồi,mỗi Sony là ok
Cảm ứng ok chút nhé LG. Dễ loạn hay chết cảm ứng là chia tay
chitrung712
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zil87 toàn dùng hàng dựng lại chả bị loạn.. từ trước đên h mình udng ko biết bn con LG chả con nào bị loạn ...
@chitrung712 Google lên rồi qoute nhé. ;) Bạn k bị chưa chắc người khác ko bị. Ok?
Ah mình ko xài LG. Đang xài đập đá 😁
chitrung712
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Zil87 Xl bạn nhé Google toàn bị những con hàng thương gia nhé bạn.. hàng cty hầu như ko có .... toàn mua xtay móng cái bị là đúng =)) cứ tham rẻ
@chitrung712 GG trong miệng bạn fun ra ah mà toàn thương gia :rolleyes:. Nói đúng qá nên bạn xồn xồn lên ah :oops:
baophucdoan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn khá hầm hố 😁
Lại sắp ra siêu phẩm nữa rồi ...
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
Hàn xẻng toàn đt xấu kinh
@ilove1520 Việt nam nhiều thánh và nhiều người tài ghê. Điện thoại mà VN làm ra được chắc sẽ là đỉnh cao của thiết kế, đặc biệt là nếu cho những anh hùng trên Tinh Tế tham gia 😁
@kenhano Kiểu như bạn ra hàng ăn mà chê dở xong chủ nó cũng có quyền chửi vào mặt bạn là có nấu được hay không mà chê dở à? Hay là ăn trúng quả trứng thối rồi con gà nó bảo ông có đẻ ra được quả trứng đâu mà kêu nó thối à?
@thanh_nhan Chuẩn men, mình bỏ tiền ra có quyền chê, chưa mua cũng đc chê, sợ j bố con nhà thằng nào bác nhỉ 😁
willxlazy
TÍCH CỰC
9 năm
@kenhano Xấu đẹp là theo nhãn quan mỗi người. Thấy xấu người ta bảo xấu chứ sao.

Một số thằng cứ cho là mình thông minh lắm. Ăn nói thì toàn hùa theo số đông. Chả có quan điểm éo gì. Bày đặt lên giọng. Haizz
Mình bảo rồi mà, tất cả sẽ ko cưỡng lại đc cam lồi đâu. Z4 cũng chuẩn bị mà lồi đi.
Dù có là Z4 walkman, compact, common hay cybrtshot cam cũng phải lồi hết.
Lồi đã là xu thế.
@AmbitiousMan Không phải lồi là xu thế đâu bạn ạ!
Muốn Camera khủng thì thấu kính phải to, dày. Xu thế muốn màn hình rộng, chiều dày phải mỏng để cho nhẹ, dễ cầm 1 tay không mỏi nên bị bất cập thế đấy.
cuong.pm
TÍCH CỰC
9 năm
Cụm cam đen ngòm trông rất Pro
lom-com
TÍCH CỰC
9 năm
@cuong.pm vậy chắc "hàng" của em cũng pro lun rùi,vì nó nhìn như campuchia vậy đoá😁
Xài g2 thì thấy pin trâu . màn đẹp còn lại thì tệ... hai cái camera như hạch ko biết G3 ntn ... . nhưng ko thích cong cong cái kiểu này dị quá :v .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019