Lộ thông tin về Samsung Galaxy Mega với màn hình 5"8 và 6"3

Didu
2/4/2013 10:5Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

[Guest]
TÍCH CỰC
11 năm
Ko hiểu thằng Sam nghĩ gì, cho nhiều sp của nó đạp lên nhau thế này thì làm cái gì, con này lại cạnh tranh với Note à, càng ngày càng nhảm.
:rolleyes: Đẻ nhiều quá rồi hỗ trợ sao cho kịp, vừa mua vài tháng đã lỗi thời thì ai muốn dùng nữa.
duysimba
ĐẠI BÀNG
11 năm
dù đang xài Sam vẫn phải công nhận: vãi Sam!!!
đẻ chi cho lắm giờ cỡ nào cũng có mẫu hết! :-S
To chê, nhỏ củng chê, vừa thì bảo bình thường. Ss của mọi nguời ko phải của riêng ai
Dân Hàn quốc củ sâm thì NHỎ mà điện thoại thì càng ngày càngTO. :mad::mad::mad:
@hoinachdaisu Cười chút chơi pác ơi. 😃

Gửi từ Ip5 của vợ hoinachdaisu.
@Hành tinh xanh Vợ hoinachdaisu ko sài ip5 bác ơi
Đừng hỏi tại sao em biết 😁

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@Hành tinh xanh Thật đáng tiếc cho bác em vẩn chưa có vợ😁:D:D

gửi từ Note II T-889 của vợ thằng bạn
@ducchanh315 Vui cả làng:D:D:D

gửi từ Note II T-889 của vợ thằng bạn
Tay không to ra mà điện thoại càng ngày càng to.
@BudLuv Waitei nhiều vào 😁
chơi với sam sung nhiều lại bị loạn lên vì model mất, chưa kịp mua cái này lại ra cái khác rồi chạy sao theo nỗi ông sam sung. hiện giờ chẳng cần phải sử dụng hết ứng dụng chỉ nhớ mỗi cái model máy cũng đau cả đầu
cứ ca đà này và nam nữa điện thoại nó 40 inch ak
To vừa thôi! to quá nó át cả mặt thì ra cái gì!🆒
Các bạn ko thích.có thể ko mua và cũng ko cmt.ko sao nước vẫn cứ trong và đoàn người cứ đi bầy chó cứ sủa.. ô sờ kê?:rolleyes:

--.khi VẬT CHẤT lên tiếng thì TÌNH YÊU cũng phải câm mồm

--.khi Tình Yêu CẠN thì KHỐN NẠN lên ngôi =))
@banchat9x thích phết chớ bác, em đang dùng S2 của samsung nghe gọi ngon vãi chưởng ra cài 1 đống game và phim cũng ROOT máy như ai nhưng mà game em toàn chơi trên PS3, đt hình ảnh xấu quá, còn phim em xem màn TVfullHD, chả hiểu màn hình nó cao làm quái gì ạ, sang năm cố thêm 0,7 inch nữa bằng mẹ nó mtb 7inch rồi
ThuocNuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@banchat9x Nếu bạn không thích thì tạo 1 topic riêng rồi tự sướng chứ đừng kiểu vào bài trên trang chủ rồi cấm này cấm nọ. Quyền gì? Tự do ngôn luận. Ok? Khen chê là chuyện thường tình của tất tần tật các sản phẩm và cái bài này cũng ko có tiêu đề là " Lộ thông tin về Samsung Galaxy Mega với màn hình 5"8 và 6"3 ( cấm chê) " đâu nhé.
con màu trắng hình như có bút ở đít thì phải
Geek
TÍCH CỰC
11 năm
Mega 5.8 cũng có S-pen. Chả hiểu các phân khúc của Samesung ra sao nữa!
Bá đạo a sam, mà ai thích gì dùng nấy, vì phân khúc dt to cỡ này thì chỉ có a sam dám nhảy vào :v
Em ước mơ : cái xịt mát phôn bền bỉ như Nó kìa,màn hình to như gen di truyền nhà bác Sam,mượt mà như ios của anh Táo,đẹp và sexy như thím Sony Z ,và giá tiền như...lính mới Lenovo
Nghe nhiều comment của nhiều bạn mình cười vỡ bụng, mỗi bác cố giành là người có comment độc đáo và hài nhất, thật là không gì bổ bằng vào tinh tế để đọc bài.
Còn cái vụ trên dưới 6 inch này là bác sam muốn đua để không thua các bác Sony với sky thoai, chứ cứ như note hiện tại là ngon roài các bác nhể.

Sent from my xxx_phone using Tinhte.vn
@HoangThanhHa chúc mừng bác coment bác độc đáo nhất và hài hước nhất rồi đó :*
bác nào cho em hỏi tí, coment đến bao h mới đc đăng tin rao vặt nhể 😔 em vừa ms lập acc
shine911
TÍCH CỰC
11 năm
Smart phone càng nhiều =>càng thịnh hanh=>càng rẻ😁

Sent from my GT-I8160 using Tinhte.vn
Nguoi viet chac k nhieu nguoi dung dau nhi. Ra duong de bi giat lam. Du sao thi cung thich note hon may em nay.
ngole88
TÍCH CỰC
11 năm
Samsung hướng đến mọi ngóc ngách của thị trường nhỉ.
nhưng SS nên tạo nên đặc trưng riêng cho từng sp thì tốt hơn là na ná nhau.
mình nghĩ sau này sẽ có điện thoại 21' inch ốp vào mặt. loa công suất bàng loa thùng. kết nối 20g. tốc độ 1tỷ gb/s.chụp ảnh 13.000 mpx.pin bằng cục ắc quy ô tô.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019