Lời tri ân đến blackberry,đến Rim

in_the_end_291
5/7/2012 18:3Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghèo đây sao??????????????:eek:
denpro91
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc hết chỉ để ý cái sự chuyển đổi qua Black Berry của bác chủ là e thích thôi,nghe nói 978+99 là mê rồi,còn chuyện giàu nghèo thì kệ bác ạ,mỗi nhà mỗi kiểu,ng có 1 tỷ thấy mình nghèo nếu so vs ng có 100 tỷ,nhưng lại giàu hơn ng có 1tr 😁 mà cái ng tính tiền bằng chục vs trăm thì tinhte này khối 😃 như e nè :">
duyepu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@denpro91 Mình đồng ý vs bác này, nhà bác ấy có tiền thì bác ấy tiêu, chẳng nhẽ bắt bác ấy phải dùng 8xxx. Ngoài ra còn tùy thú vui, tùy quan điểm mỗi người. Còn diễn văn của bác ấy có thể ko hay, ko hợp vs một số nguời, nhưng đời là thế, mỗi người mỗi tính, mỗi người một cách nhìn. Quan trọng là đừng làm gì trái vs pháp luật, trái vs lương tâm và ko trà đạp lên người khác để đạt được mục đích. Vậy cũng là quá đủ rồi.
tainanlk
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghèo hay không thì mặc bác, bác cũng có cho em cái gì đâu 😁, em cũng có khả năng mua các đt khác nhưng đối với em con 8820 là đủ rồi, người ta bào, đủ là hạnh phúc, mơ màng vật vã với những thứ khác để làm gì
Tôi đi làm cũng 20 củ 1 tháng đây, hai vợ chồng 1 đứa con, nhìn con 99 cũng thèm lắm chứ, nhiều lần định vung tay nhưng nghĩ đến con thơ, vợ hiền lại thôi, nghèo như bạn là hp của đại gia đình người VN. có gì dùng đấy thôi, nhiều lúc muốn đổi đt lắm chứ nhưng nghĩ lại 89 cũng đủ cho mình. ai cũng muốn đủ đầy. nhưng hoàn cảnh ko có nên đành chịu, bạn ship hàng trên ebay nhưng tôi còn có bạn người nước ngoài cầm về cho cơ, ebay đã là gì. nhưng tôi ko làm thế, gía trị con người đâu chỉ vài đồ ebay, điện thoại.
tôi hi sinh, vì tương lai, vì gia đình và vì một mái nhà nhỏ ấm áp của riêng mình, ko phải đi thuê.
với tôi bb89 là đủ. hàng hiệu là phù du, gía trị bản thân mới là vĩnh cửu
Tôi đi làm cũng 20 củ 1 tháng đây, hai vợ chồng 1 đứa con, nhìn con 99 cũng thèm lắm chứ, nhiều lần định vung tay nhưng nghĩ đến con thơ, vợ hiền lại thôi, nghèo như bạn là hp của đại gia đình người VN. có gì dùng đấy thôi, nhiều lúc muốn đổi đt lắm chứ nhưng nghĩ lại 89 cũng đủ cho mình. ai cũng muốn đủ đầy. nhưng hoàn cảnh ko có nên đành chịu, bạn ship hàng trên ebay nhưng tôi còn có bạn người nước ngoài cầm về cho cơ, ebay đã là gì. nhưng tôi ko làm thế, gía trị con người đâu chỉ vài đồ ebay, điện thoại.
tôi hi sinh, vì tương lai, vì gia đình và vì một mái nhà nhỏ ấm áp của riêng mình, ko phải đi thuê.
với tôi bb89 là đủ. hàng hiệu là phù du, gía trị bản thân mới là vĩnh cửu
@muitenbac123 sặc.thưởng quý khoảng 3 tháng lương,thưởng tết khoảng 5 tháng.Lương như bác thưởng quý khoảng 60 củ,thưởng tết khoảng 100 củ chưa kể màu mè phụ phí mà bỏ ra hơn chục củ cũng tiếc.Đến chịu bác luôn.
Em có ông anh làm phó giám đốc 1 công ty xây dựng lương chỉ khoảng hơn chục triệu thôi,nhưng ăn vào thưởng với phụ phí nhiều lắm.Giờ mở công ty riêng rồi.
Em mà lương chục củ thì bây giờ đời em khác lâu rồi.Em thích mua chục con điện thoại 9900 cũng được
Đi làm đi,lúc ấy khằc hiểu giàu nghèo.
p/s:Người giàu người ta chơi xe máy hay ô tô hay đánh gôn,thấy ít người chơi đt lắm :D
Có mấy bà,mấy ông nhân viên là chơi đt thôi :D
Đã nhìn thấy giàn ô tô khủng trong đám cưới của mấy con nhà đại gia chưa.Thế mới gọi là giàu.
Thằng cầm S3,iphone... mà đám cưới bình thường thì cũng bình thường thôi
Justin85
ĐẠI BÀNG
12 năm
@in_the_end_291 thế thì ban chưa thấy ai chạy bentley dùng điện thoại đen trắng đi đám cưới nhỉ ;) giá trị nằm ở ý thức cơ mà!
@Shinoda8x Chắc mấy ông già 7X,hầu như 8X chở xuống đều mua đt xịn xịn 1 tý
super email và socio lock đang miễn phí trên app world anh em tải nhanh!!
Tui cũng muốn nghèo như thím này :rolleyes:
@hanguyen129 tự nhận mình nghèo là 1 nỗ lực để mình cố gắng có nhiều tiền hơn nữa
Hãy tự hào vì mình là người nghèo nha!!
nhan1431
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thang chu thot Chem' gio' kinh qua'. Off thoi, ko trung' gio' chet' nua
@nhan1431 off đi cho nước nó trong =))
Cái topic này lạc đề rồi, close đi trước khi quá muôn. Càng đọc càng chả thấy liên quan j đến bb luôn.
Close đi thôi. Càng đọc càng thấy buồn cười
Hi,thay vì buồn cười hãy đọc cái này đi.VN lắm người tài lắm:
http://www.kinhte24h.com/view-gh/133/90874/

Tôi chả là cái gì cả.Bạn cũng chả là cái gì cả.Nên những người chả là 1 cái gì cả nên làm bạn với nhau
@in_the_end_291 Con Huơng này là COCC, đ' chấp
gaconbb8100
ĐẠI BÀNG
12 năm
hết thuốc với ông này đêm cái giàu của mình ra so với cái giàu của đại gia thì nghèo là đúng rồi, thú thật cũng mê game lắm mà chả nuốt nổi cái game nào trên app cả tòa linh tinh. thêm 1 điều nữa Bb không phải là thứ dành để chơi game các em nhỏ nhé nên đừng đem ra so với IPhone hay S2
@gaconbb8100 có anh dùng điện thoại bold béo chụp được cái bức ảnh này thì con 9900 của tớ cũng chào thua 😁
gaconbb8100
ĐẠI BÀNG
12 năm
@in_the_end_291 thằng nào rãnh dữ, cứ để nguyên xấp cho sang lại không tốn sức,
@gaconbb8100 để tán gái mà lị,tình yêu màu xanh cho buổi cầu hôn,ko dám cắm nến xung quanh vì sợ nến rớt hết ra tiền =))
ờ thì mỗi người nghèo 1 kiểu bác nhể 😁
@thienhiep137 miễn là ko nghèo lòng nhân ái và tình yêu thương cái đẹp(ko phải gái đẹp nha) là được
nào thì Bờ lách Bơ ri với chả BBM pin đây : 208E9FC4 Gờ rúp thì có nhiều bạn thích mình add.
son8888
TÍCH CỰC
12 năm
mình thì không bỏ được iphone lẫn BB.😃
Ai muốn đổi máy cũ lấy máy mới thì vào đây.Trade up của Rim nhá:
https://tradeup.blackberry.com/en/ca/web/home.html?CPID=E20C037&DATE=071812
son8888
TÍCH CỰC
12 năm
@in_the_end_291 Đổi ở đâu thế bạn, mù tịt chả biết?
Eo bác tham gia diễn đàn từ nước ngoài phải không bác, ai cũng nói bác trá hình nhưng em tin bác...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019