LTE2 : BOX GAMES DÀNH CHO NHỮNG AI ĐANG SỬ DỤNG LTE2

luna_killer
1/1/2013 7:12Phản hồi: 916
916 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank chủ thớt,đánh dấu phát!
xin bác mấy game 😁
Rêmmberwp7
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều game hay quá, chưa test nhưng ủng hộ hết mình, lte2 muôn năm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhờ mọi người chỉ giúp cách cài pes 2012 với. Mình tải về rồi cài apk. sau đó chép data vào android/data . Nhưng sau khi mở lại thì nó bắt kết nối mạng để xác minh chứng chỉ và thế là ko sử dụng được
@chichiua quá dễ mai trả lời cho giờ buồn ngủ lắm rồi😁
Sao cái trò Wild Blood, mình làm như page 1 mà không chơi được nhỉ. pác nào biết thì chỉ em cái.
Có PES 2013 không mọi người? Hoặc trò nào hay hơn mấy trò đang có ở đây ấy
@kata811 Bạn ơi . Mình cài Modern Combat 4 và Blood and Glory đều không chơi được. Các game mà không có data thì cài chơi bình thường.
Không biết tại sao . Chắc mình không biết cài .
@canh4433 Học thôi
@kata811 Thế là mình cài không đúng hay là mỗi máy cài một khác nhỉ (cùng lte2)
@canh4433 Ko đúng .
Trò nào game chiến thuật kiểu như đế chế hoặc world of war chơi đc trên này ko bà con
@chichiua Qua box l9 gặp bác ducloi1986 có 2 game đỉnh thể loại này

Sent from my LG-F160LV
Mình cài cho người bạn game Modern combat 4 (kể cả Modern combat 3 nữa) cũng bị lỗi. Khi chạy game nó cứ hiện màn hình đen có cái vòng tròn trắng quay mòng mòng. Màn hình thì sáng rồi tối liện tục, đã thử nhiều file .apk khác nhau vẫn bị.
@dangkhoa02106 Mình cũng bị giống bạn. Cũng hiện cái vòng tròn quay mãi. màn hình nháy liên tục.
donhutien
ĐẠI BÀNG
11 năm
@canh4433 Bật wifi chưa?
@donhutien Mình bật 3g có được không bạn. có vẻ 3g tốc độ hơi chậm.
đánh dấu like chủ thới phát
Bạn down 1 apk về cài lên . 1 file data 1.85gb nữa sau đó chép vào đường dẫn android/data . Bật 3g vào game.đơn giản vậy thôi
@kata811 Mình cũng làm theo hướng dẫn rồi nhưng không chơi được. Hôm trước mình dow ở trang http://tiengmede.wordpress.com/ về có 6 part . giải nén ra được thư mục: com.gameloft.android.ANMP.GloftM4HM/files/(data ở trong này =1,85G). Mình copy data (com.gameloft.android.ANMP.GloftM4HM/files/(data ở trong này =1,85G))vào bộ nhớ trong theo đường dẫn android/data
Đổi file apk đi
@kata811 Mình đã làm đi làm lại không biết bao nhiêu lần rồi mà không được. Thôi để dịp khác có thời gian quay làm lại vậy.
@canh4433 mình có 1 cách . bạn up bản rom khác đi😁
@Trốn nợ Có lẽ vậy. Chắc phải up room khác mất.
@canh4433 Up rom thích hơn chơi game😁
Hp
bác ơi có game nào thể loại nhập vai mà có town về mua đồ đồ hoạ ko cần đẹp lắm đâu ạ, gameplay giống diablo là đc 😁
gamevnlc
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác giúp em cài zombiewood với. Em không hiểu đổi tên cái gì . Đổi tên folder data game hay tên file của file apk
@gamevnlc cứ đọc kĩ hd là đc mà
bác cho xin lai link down Street Fighter IV đi, link trên bị die rồi. thanks
@dminhsang Chả có link nào die cả , hd có ở tận tít đầu trang 1
@luna_killer Mình đã làm đúng hướng dẫn, đăng nhập mediafire rồi mới click vào link nhưng nó toàn báo ...loading... cả 30' mà không ra link để down
@dminhsang mở MF rồi đăng nhập , sau đó vào box game mở game cần tải , mình đã kiểm tra lại rồi
up thêm game nhé bác, tết đang rảnh tranh thủ nghịch 😆
@Been Shady ok
gamevnlc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác cho hỏi có cheat tiền cho zombiewood không ạ
Biệt kích bị thiếu part 1 phải ko bác?
@kehuydiet068 Rõ chán , ai đó đã xoá part1 mất rồi
aries89
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho e hỏi "thủ thuật" copy data game vào Internal storage với ! @@
e ko thích để data game ngoài sdcard (tại thẻ 16gb mà đã chứa đến 13gb music !!?) mà cop vào Internal storage thì lâu vãi bà cố ra ! còn hay fail trog quá trình cop nữa ! ><
aries89
ĐẠI BÀNG
11 năm
vào link của bác chủ nó cứ loading...................................... cái folder mà mãi ko vào đc...
Cho mình xin fifa với,cài mãi mấy bản toàn bị lỗi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019