[LTE2] TOPIC KHÔNG DÀNH CHO RIÊNG AI (PHẦN II)

didonggiatot.com
14/4/2013 9:8Phản hồi: 451
451 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này là cho F160L/LV à các bác???/
@tuanhat31
Chào các bác. Em mới dùng LTE2 nên vẫn còn gà. Máy Em dang bị treo logo. Sửa bằng lệnh adb reboot recovery trong cmd rồi mà không được. Em định KDZ lại máy. Cho EM hỏi file rom định dạng .kdz mà khi KDZ lại thì chỉ đường dẫn vào nó. Nhưng Em chẳng biết kiếm đâu ra cả. Em dùng F160K.
Cảm ơn các bác.
mình đang ở rom 4.1.2 baseband m8960A-AAANAZM-1.0.0.19008 kenel 3.4.0 số phiên bản JZO54K bản tạo lamhoang-08-12-2012 muốn up lại rom thì có phải về phiên bản nào không hay cứ tải kdz về up. mình chưa có chút knih nghiệm gì mong mọi người chỉ giúp chi tiết từng bước đầu up rom giúp mình được không. đọc bài mình không hiểu lắm hic
có bác nào biết sửa lỗi khi tải xuống null do lỗi 906 ở ch play không chỉ giúp em
chào các bạn. máy mình là F160K đang bị treo logo LG . giờ mình muốn cài lại rom gốc nhưng tải về đều ko đc cả? Bạn nào có link rom gốc của F160K ko cho mình xin . thanks
các bác cứu em với,con lte2 của em nghich mã test 3845#*160# thì các icon bị chuyển từ dạng chữ sang dạng số,khó dùng lắm ạ.em không biết cách up ảnh ạ
bác nào còn giữ cái recovery jb của lte 2 không ạ? gửi cho e với, link trên tinhte die mất rồi ạ 😔
trungth1b
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vào http://achonapp.com/ tìm thử coi.
Các bác cho em hỏi tại sao con Lte2 này hack 3g bằng chuyển đổi sóng 2g >>> 3g bằng app lte on off chỉ đc một lúc mạng nhanh thôi song lai chuyển về chậm là sao????? Con Galaxy ace thì em dùng mái thoải ko thấy chậm đi là thế nào?????
nhân tiện cho em xin bản rom lamhoang 08-12-2012 cho lte2 bản L vs ạ???? ai biết chỉ dùm với!!!!!!😔
các bác dùng bản rom nào tốt nhất cho L/LV chỉ cho mình với. mình đang dùng LV mà chưa tìm đc bản rom ưng ý
mấy pro cho em hỏi em mới mua con LTE2 hôm qua test wifi ngoài tiệm thì ngon lắm
về nhà lúc đầu thì nhanh cực kì. Nhưng mà ko biết hý ha hý hoáy gì hay do mạng mà wifi yếu xìu tải ứng dụng chỉ tầm 50kb/s ( lúc đầu 600KB >)
ko biết do máy hay sao mà mạng internet nhà em cũng chậm rì( sau cơn mưa)
chưa kiếm được chỗ nào test thử
-----> zậy mấy pro cho em hỏi là do máy hay do mạng hay do em cài lung tung
mong mấy pro chỉ giáo (F160LV)
Chỉ có máy LG chính hãng máy ms dùng dk CHức năng NFC phải không các anh
em đang dùng 1 em lte 2 đang dùng tự nhiên nó tắt máy đơ màn hình là sao ag
co ai biet tat cam bien anh sang cho nao k
cái nút A trong chỉnh ánh sáng ở tuỳ chọn nhanh ấy
Cho mình hỏi là máy mình chạy tool root ở #1 xong thì mất imei, giờ có cách nào fix không vậy?
có bác nào biết chuyển app sang thẻ SD ko, bộ nhớ trong đầy rồi mà ko biết làm sao 😔
@vietdoan20062006 Có nhiều phần mềm chuyển app sang thẻ SD, nhưng phổ biến nhất vẫn là mấy loại app như: AppMgrProIII, AndroidAssistand...Bạn tìm ở AppStoreVn là có hết.
bác làm gì mà đầy ghê z??
bác ra hỏi bọn nhân viên bán hàng cho chắc
à, còn cách nửa là bác tải game theo định dạng apk trên mạng rồi cài vào thẻ nhớ
chiến thôi!!
@giaong cài vào thẻ nhớ là sao hả bác, là move data sang thẻ nhớ à
làm kiểu gì hả bác, bác nói chi tiết hơn đc ko
@vietdoan20062006 tui cũng mới mua thôi, nhưng mà tình hình là lên mạng xem một hồi thì tìm ra mấy cái game tải về trên mạng với đuôi apk á, coppy vào thẻ nhớ rồi dùng điện thoại vào mục thẻ nhớ cài đặt thôi
chỉ biết có thế
à, mới xem nè, bác tham khảo nhá
http://www.vn-zoom.com/f430/game-android-tong-hop-game-khung-cho-android-update-thuong-xuyen-2013-a-2553051.html
Cho em nhập hội với. Mới dùng LTE2 thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019