[LTE2] TOPIC KHÔNG DÀNH CHO RIÊNG AI (PHẦN II)

didonggiatot.com
14/4/2013 9:8Phản hồi: 451
451 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vugiaanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ten ten tem tèn

Gửi từ cục đất LTE2 F160LV của tôi.
koquehuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bổ sung cái #1 cho ngon cái đã. Bên kia đủ 5000 là ae nhảy qua liền 😁

Sent from my LG-F160L/LV using Tinhte.vn
Anh em cho xin cái bình chọn bản rom dành cho S/K và L/LV nào ngon nhất để em post sang #1 của topic mới ạ . Comment vào đây nhé
Lên cao nào!

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
haidtd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Long le tạo topic mới đê

Gửi từ LG-F160S của tôi
babydragon
ĐẠI BÀNG
11 năm
làm phát bên nhà mới :p
hi vọng chủ thớt cố gắng update thường xuyên ở trang đừng như bác Lê Long lâu rồi chả update rom và thủ thuật gì để topic trôi quá xa
Vâng ạ em chỉ update và post lên #1 các thứ thật cần thiết để tối ưu 1 con LTE2 thôi ạ còn các thứ cũ sẽ bỏ đi phần lớn chỉ giữ lại cái nào hay thôi !
@didonggiatot.com Thấy nhìn ng phản đối cái topic mới của bạn quá nhỉ. Ko biết bạn đã pm qua mấy trưởng lão bên topic gốc chưa.
Mình thì vui đâu chầu đấy thôi ko phản ứng gì thái quá đâu nhưng cũng nên có chút phép tắc hoặc có vài lời nói rõ cho ae cùng hiểu và biết rõ. Tránh để ae cmt ngoài lề. Như thế topic mới phát triển đc
MẠN PHÉP NÓI ĐIỀU NÀY Ạ,BÊN KIA PHẦN 1 CHƯA XONG THÌ HÃY ĐỂ ADMIN BÊN KIA NÓI NHƯ THẾ NÀO ĐÃ,EM TOÀN SINH HOẠT BÊN KIA THẤY BÁC CŨNG LÀ NGƯỜI MỚI SAO LẠI CHẬY TRƯỚC Ô TÔ THẾ NÀY,VỚI LẠI EM NHÌN NICK CỦA BÁC CÓ VẺ THƯƠNG MẠI HÓA LẮM....MẤY BÁC TAI TO MẶT LỚN BÊN KIA CHƯA NÓI GÌ THÌ BÁC KHOAN ĐÃ TRIỂN CHIÊU NHƯ THẾ....CÓ GÌ KO ĐÚNG BÁC BỎ QUA NHÉ!
galamco
TÍCH CỰC
11 năm
cầm đèn chạy trước oto rồi
nói thật bác muốn lập thì nên dùng cái nick khác chứ nick bác trông nó hơi abcxyz một chút
đánh dấu nhà mới 😃
Oanh dau😁

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
viet1606
ĐẠI BÀNG
11 năm
có tinh thần như chủ thớt là tốt rồi. chủ thớt cũng có hỏi ý kiến ae bên topic cũ. nhưng công nhận cái "nick" thương mại quá!
kuinox
ĐẠI BÀNG
11 năm
có tinh thần....nhg mà xin phép chưa thế bạn ơi :eek:
hi nick cũ mình là quangnhut123 ạ nhưng mà nick đó đang bị ban do cm nhiệt tình quá ạ tới 17/4 thả ra mới có thể post được ạ. Em có post hỏi ý kiến rùi mới lập topic đấy chứ. mấy bác cũng đồng ý ủng hộ em mới tạo đây topic lập thì khó mà hủy thì cũng dễ mà ^^ Ai không đồng ý thì có thể sinh hoạt bên kia còn riêng bên đây ai mún tham gia hoàn toàn tự do ngôn luận em xin hok có ý kiến ạ !
Hic mình thấy mấy bác gạch đá bác chủ thớt ghê quá. Em thấy bác ấy cũg chỉ muốn tốt giúp ae có nơi để giao lưu,sinh hoạt sau khi box cũ bị đóng cửa thôi mà. Với cả em thấy bác ấy có hỏi mọi người rõ ràng và cũg đc nhiều ng đồng ý ( với cả bác chuyennho cũg bảo là k lập box lte2 p2 nữa) nên bác ấy mới lập box mới đấy chứ?

Hi thanks bác đã hiểu. Nếu mình lập được = nick quangnhut123 thì có lẽ đã tốt hơn. Tiếc là nick chính mình vừa bị ban do up quá nhìu ^^ nên thành ra dùng nick này tạm vậy. Ai không tin có thể pm inbox cho mình thử sẽ ko pm được đâu !
viet1606
ĐẠI BÀNG
11 năm
@didonggiatot.com Quangnhut123 thanh vien tren vn- zoom thường làm các bản win, ghost, ... đúng ko nhỉ? Nếu đúng thì ủng hộ bác 2tay vì tinh thần đóng góp và sản phẩm
của bác làm ra rất tốt
@viet1606 vâng em đây ạ hồi trước em có làm diễn đàn izload.net đó bác nhưng h bỏ nó do hok có time quản lý hì hì em cũng tham gia khá nhiều trang nữa vn-zoom thì mình ít tham gia hơn!
@didonggiatot.com Trang 4133 trình duyệt nhé bác. E xin lên sóng :p:p:p

@didonggiatot.com 9 người 10 ý ;), thui ae tốt với nhau thì tự bít.
Phoenix92
ĐẠI BÀNG
11 năm
@didonggiatot.com vậy là thím là tác giả cái c rack office 2010 đúng ko ợ :eek:
hieuykhoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
home sweet home 😆
mrdrg10
TÍCH CỰC
11 năm
Thôi lập rồi thì bạn cố gắng cập nhật tốt cho topic là ok rồi!
dustbowl
TÍCH CỰC
11 năm
Bác cứ tiếp tục nhé,newbie như mình thấy box mới là mừng như bắt được vàng í,vào mày mò up rom mà cứ lỗi tùm lum,khi thì home force close,khi thì cứ bắt acc tk google mãi mà k load được vào trong,mình chạy lại kdz gần chục phát rồi đâý,mà hỏi bên box cũ thì các bác toàn nói với nhau chứ không thấy ai giải đáp hộ, bơi 4000 trang thì mình bơi không nổi,search google cũng không biết đường mà lần,đành ngậm ngùi dùng rom gốc tự fix lỗi nào hay lỗi ấy. Giờ cứ chờ bác cập nhật lại chi tiết tí rồi mình lại làm tiếp vậy. Cảm ơn nhiệt tình của bác nhé.
@dustbowl Bạn cứ vào bình thường không add account gì cả,sau đó reset máy mới đang nhập

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019