Lumia 820 và 920 đã có giá, bắt đầu bán ra vào tháng 11

Blaze1st
27/9/2012 10:44Phản hồi: 1.257
1.257 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuquangns
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá này sao mà cạnh chanh được . nokia vẫn mãi chỉ là huyền thoại thôi
@vuquangns Giá này chua quá!
Các chú phán như đúng rồi, giá của anh về VN chỉ 12.6tr thôi.
them tien mua iphone5
.........................................
@Queen'sDragon Đồng ý với bác tiếng việt kiểu này lại khó đỡ rồi cơ mà vẫn phải xúc lumia về nhà
Giá Chau Âu có khác.
nhất định phải dành tiền để sắm luma 920. Con này cảm ứng quá đỉnh, nghe nói quảng cáo mượt hơn cả iphone 5 ko biết có đúng ko @@
@haohanluongson Hỏi anh Xoay xem dùng râu có cảm ứng được không ? 😁
hooverntn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình ko phải fan của app nhưng nói thật chứ lumia 920 chưa đủ xách dép cho ip5 chứ đừng nói tới cạnh với tranh.

Send from my rock.
@blueseaN9 uk mình thấy thế là cũng tạm đủ rồi đó còn đợi sau này có so sánh chi tiết nữa thì bổ sung sau nữa là ổn.;)
@andaicadt tất cả các bài test lỗi + thông báo lỗi của ip5 ae đều pai lấu từ diễn đàn khác.hazzz,,,
hooverntn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vpro808 Mấy cmt gạch đá mình miễn.tiếp.
Mấy bạn.đọc.tới "xách dép" là quote ném gạch.mềnh.mà ko.chịu.đọc.hết ý mình muốn.nói là.cạnh.tranh nhé.
Để xem lumia có đc thành công như các bạn nghĩ ko.nhé😁
Sr mấy nofan.nhé vì.đã gây hiềm.khích với các.bạn😔

Send from my rock.
@hooverntn Bạn này thêm vài chữ "ko phải fan của app" vào làm gì, sợ người khác ném gạch sao, nếu mà sợ thì còn comment làm gì
thế là ổn rùi.mong cho No sẽ giành lại thị trường bởi sp này.....
crazyfly
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa có bài về nook HD ?
nói gì thì nói nokia giá vẫn mềm hơn các máy mới gia cùng thời điểm.công nghệ nokia tích hợp cho lumia 920 là quá tuyệt vời.bỏ ra ngòn đấy tiền cho một em công nghệ mới là hoàn toàn chấp nhận được.em tin giá về vn còn mềm nữa.
macpro87
TÍCH CỰC
12 năm
đang định đào tẩu sang anh nô chơi mà nếu giá như thế này thì cứ ôm 4S mà chọc
pác cứ xem mấy cái bản tổng hợp người xài HĐH đi
đắt thế ai chơi 😆
Thích wp lắm nhưng mà giá này thì... đợi trúng số vậy. Hic

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
về vn giá dể thở chút thì hot lắm đây
icklad
TÍCH CỰC
12 năm
chờ xem đã,nghe nói máy đc sx ở tại quê nhà chứ ko phải bên tàu đâu.ngon đấy.😃.
hừm, mắc quá xá, không bằng ip5 ma2 giá cũng không rẻ hơn
hthmobile
TÍCH CỰC
12 năm
Quá đắt.
Mẹ đắt thế thì làm ăn gì. Dưới 10tr thì may ra nokia còn chiếm lại được tí thị phần

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
@levanduc17 Như thế ông nhịn mẹ nó 1 bát phở bò buổi sáng là mua được con 1100i.
kazenjin
TÍCH CỰC
12 năm
@levanduc17 Mắc cũng than, rẻ thì lại kêu cùi bắp công nghê cao linh kiện dỏm nên giá rẻ,dưới 10 triệu cho tụi iphone cười vào mặt ah, " sao nokie rẻ thế, không có đẳng cấp, hàng cùi bắp "pó tay với tụi anti này, kiểu nào cũng nói cho được, giá tầm 13Tr là ngon. wa re so với iphone 26tr gấp đôi. Giá chi phí iphone ~4triệu ( 199$ ) về vn giá 25tr gấp 6 lần, vcl iphone, trẻ trâu nó mới mê, giá cả thể hiện đẳng cấp 1 phần.
ôi xào ôi,giá ai-phone cứ tầm hơn 20 củ,có nơi hơn 30 ,sao chả thấy ai kêu đắt nhỉ, em lu này quá hoàn hảo,ko biết kêu gì cho đỡ buồn mồm,kêu đắt hả các bác =))
@utprincetn Nói thật với bạn là lumia 920 hơn iphone 5 về mọi mặt đó , chỉ có cái hdh và CPU là không bằng thôi , chứ toàn bộ còn lại là hơn

Giá lumia 920 có tới 20tr thì mình vẫn mua bởi vì mình thích công nghệ mới và bền
@utprincetn riêng cái câu ''chất lượng ai-phone thì hơn hẳn'' ,theo mình thì bác sai to 😆 nhìn vào cái đống lỗi hiện tại kìa .Ko có chuyện hơn hẳn đâu bác
@dunglambay Survived rất nhiều phần test nhưng ko survived qua phần tét của khách hàng thì giá trên trời đó cũng vứt đi...

Nokia đang chết giãy là thế
nhcamha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phaman Tuyệt đối không được bật điện thoại ngay khi vừa lấy nó từ trong nước ra, sẽ làm hỏng pin ngay. Và nếu bạn xem các video hành hạ điện thoại khác của Cnet, họ đều cho mấy chiếc dt đó thời gian ít nhất 1 NGÀY để sấy khô, trong khi Nokia có 20 phút?

Mà bây giờ người ta hay gọi cái channel này là iCnet hơn...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019