Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Màn hình của 808?

hnthanh
1/8/2012 0:28Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình không cho mở máy, nếu xác định lỗi, Nokia hứa sẽ đổi máy cho mình.
nguyenpa
TÍCH CỰC
12 năm
Tình trạng chung mà, sài 1 thời gián sẽ đỡ hơn, sámung cũng vậy mà,
Sáng mai em sẽ úp một ảnh cho anh em kiểm tra màn hình,đảm bảo những máy bị khi xem ảnh này là hiện ra ngay,đặc biệt nơi giao nhau giữa màu trắng và đen sẽ xuất hiện màu tím rượu nho hihihi
h mới thấy cái thớt này... hôm đi mua thì vào mainguyen hỏi 808 ng ta chỉ còn đúng 1 máy màu trắng là mình hốt luôn ko kiểm tra gì hết. Cái màn hình thì cách test là tắt flash + lấy ngón tay che fần camera cho nó đen thui và xem có bị điểm sáng nào trên màn hình ko ?
riêng FW 311 thì khả năng chụp hình nhanh hơn + nén nhìu hơn nhưng hình chụp marco thực sự là hay bị nhòe vật thể chính ( khi z o om ảnh xem ) ... và mình đã bị 2 lần treo máy fải tháo pin dù ko hề mở nhìu ứng dụng cùng lúc or chạy ngầm.
@AboboPowerOfLove Mainguyen mắc hơn hnam đến 6 xị , mắc hơn cellphone 7 xị . Tiết kiệm được khoảng đó sắm em nó cái case còn dư tiền rửa máy cho anh em nữa , thằng mainguyen bán cái gì cũng mắc hơn người ta lắm bác à .

P/S : Có bác nào đứng ra lập 1 topic tập hợp những bệnh " hiểm nghèo " của em nó khi mua máy mới được ko , vừa giúp mình và giúp người mới nữa hi hi .
@Titaner Trưa thấy trường hợp chết bất đắc ki tử như n8
@Titaner mình mua máy lúc mới ra luôn nên giá ko có dao động nhìu như h :p Nhưng cách bán hàng rất niềm nở ( gần như toàn bộ nhân viên bán hàng đều tập trung vào mình... dù mình chỉ có chút ít nhan sắc thôi .. hay là do lúc đó buổi trưa vắng ng nhỉ :p )
đây là 3 ảnh nếu máy anh em nào bị loang màu là thấy ngay màu tím rượu nho.download ve xem tren 808
[​IMG][​IMG][​IMG]
@nhuankhom
màn hình PC mình kg có bị hjhj
@kipliumang kiểm tra màn hình 808 bác ơi,á ,bá đang chơi ẩn dụ ý nói 808 của bác ngang ngữa pc luôn á
binh thường
vinamin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bầu trời không 1 ánh sao ....
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đến hôm nay thì nản toàn tập rồi các bác ạ, chẳng biết tin tưởng ai nữa.
@hnthanh Hôm nào bác gặp ạnh em dùng 808 rồi so sánh máy xem, có khi bác hiểu lầm chăng
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã xài N8, nên biết rất rõ lỗi này, không lầm đâu. Cũng chẳng phải tự nhiên người ta cho đổi máy. Mang lên Nokia care nằm cả ngày, nhân viên lập biên bản xác nhận lỗi rồi, không nhầm được.
Mình mua ở đâu cũng bị bóc tem, không còn niêm phong, cửa hàng nói đó là nguyên tắc, phải kiểm tra trước khi nhập.
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng hẹn, 17h45, Nokia careline gọi điện nói sẽ đổi máy không lỗi cho mình, nhưng phải chờ vài ngày nữa. Lại chờ đợi!!!!!!!!!!!!!!!
@hnthanh
trời tội nghiệp bác😔, đúng là ức chế thiệt :mad:
Em thấy đa số máy 808 không bị lỗi màn hình như N8,đúng là bác xui nhất trong hội dùng 808,xin được chia sẽ nỗi đau của bác
hẹn bác tuần sau đi xả xui nhé! ;)
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangduykt7990 Sắp phải ra Hà Nội rồio_O
@hnthanh
đi công tác hả bác?
@kipliumang Các bác bao nhiêu tuổi rồi nhỉ, mình 24! 😃
@hoangduykt7990
rồng vàng 9999
@hoangduykt7990
massa ha?
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi, mình đi công tác.
Tuổi mình tài lộc😁
@hnthanh
1968 ha?
@kipliumang Chắc 1986 bác ơi,1968 già chát rồi
hnthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kipliumang số tuổi chứ kg phải số năm sinh. 68 là lộc phát mà😃
chẹp ...mình trẻ nhất mickey :p
nghe mấy bạn nói phân vân quá định cn này lên mainguyen cưới 1 em mà mainguyen lại lỗi thế,
Có phải 1 mình mainguyen ban đâu, vô tất cả mọi noi wmaf test
@hoangduykt7990 mua ở tgdd và vtA rồi,tgdd chỉ cần bán được hàng sau đó k quan tâm tới hậu mãi.mun mua ở mn 1 lần xem thế nào ấy mà,dù sao bỏ ra hơn chục tr mà
Mình thấy hậu mãi đã có Nokia care, mình mua ở Xuân Hồng, ngồi test 3 con cùng 1 lúc và chọn 1 con ngon nhất, ko lỗi lầm!
hcm xuanhong dia chi nao the ban!
3 2 hình nhuq qua ly thuong kiet 1 ty

http://www.xuanhong.vn/dien-thoai/default.aspx

giá bên này vừa phải,ko cao ko rẻ nhưng chất lượng đảm bào, mình mua ngồi test cả 30' mà nhân viên vẫn tươi cười! đổi trắng đen rùi cuối cùng lấy màu đỏ!
ngan qua,minh tu my tho len do thi hoi xa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019