Màn hình PlayBook có nhiều điểm chết

duonghaidang0510
2/3/2012 8:15Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác gõ tiếng việt trên app tinh tế của playbook ấy ạ ? Sao em ko gõ đc nhỉ ?
chết thôi, vừa đặt 1 con playbook bên litek đợt 3, có hàng rồi, mai, hoặc kia mới qua xem được, không biết thế nào đây :|. sv nên rẻ là múc, giờ a e thông báo thế này thì ái ngại quá. sang xem mà k ngon lành thì thôi tính chuyển đổi trả. lúc khởi động máy mình nhìn kĩ vậy. a e nào có ảnh không cho mình xem với.
khục khục, có ai phản hồi em cái nhể
máy mình mua ở litek lúc khởi động cũng bi 1 vệt điểm chết .nhưng vào os thi lấy kình hiển vi soi cũng k thấy .bạn nào mua máy o litek ngại vấn đề này thi bán lại máy cho mình .mình vẫn trả các ban 5.8tr nhé bao nhieu máy cũng mua...
đành là vậy ^ ^, nhưng ai mua hàng chả muốn đồ mình có chất lượng tốt. mai mình mới qua lấy máy, xem thế nào, dạo này bận :|
Nhớ bác nói thế nha =]] số đt bác đây cho em ...
lời ngay đc 200k nhưng lại hết máy xài =))
cứ vào trong mà ko làm sao kiểm tra dead pixel mà ko sao hoặc để wall paper đen mà ko thấy thì ko sao cả các bạn à ! đã là điểm chết thì khi xuất hiện thì nó cứ ở đó mãi ko có chuyện trc thấy mà sau lại ko thấy đâu ! có chăng là cái wall paper của cái màn lúc boot ! bị như vậy thôi ! ko phải những máy ở litek mà những máy mua từ cách đây rất lâu cũng có hỏi hiện tượng này rồi ! anh em yên tâm mà dùng ! vì chả ai mua PB mà ngồi ngắm nó boot cả ! quan trọng là lúc vào trong OS rồi mới là cái cần ^^
thấy các bạn nói ghê quá, mình thử shutdown rùi bật lại, nhìn mỏi mắt cũng chả thấy điểm chết nào , mừng thầm, PB của mình mua của 1 thương gia 22t xinh đẹp :playfull:
bác mua của ai đấy cho em cái link với . em muốn xem thử xem xinh đẹp cỡ nào ấy mà ^^
vao os thi lai ko thay nua, bac ak.
the moi la
may quá, máy mình ko bị hi hi
tinhte tích hợp gõ tiếng việt mà, các bác vô phan keyboard để OFF ở mục showpredictions and suggestions la dc mà .
máy mình bị cả dải... vừa lấy về... hì huc cài update để vo OS xem . may mắn là ko bị.. down lun cả trinh test free của nó trên app lun soi full màu chả thấy nữa ⭕️dance:
noname_9x
TÍCH CỰC
12 năm
sao ngay con pb refu em từng dùng ko bị mà @@
travelmate
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác nói thế là oan cho Litek. Sao có người sách từ Mỹ từ Mẽo về vẫn bị ..... Em nghĩ là do màn TFT của BB chưa hoàn thiện thôi. Mà lỗi này rất khó phát hiện do chỉ lác đác, phân bố không đều trên màn hình và chỉ xuất hiện ở rìa màn hình.
noname_9x
TÍCH CỰC
12 năm
Hang nguyen seal bac boc ra roi ma ko lay duoc a bac may the zzz. Sr em online b nen ko go duoc tieng viet
anhtuancdt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nay vừa qua litek tính rinh 1 em mà test thấy có hiện tượng như trên ngoài ra lúc setup đơ 2 3 phát cộng với thái độ bán hàng và phục vụ chán quá em trả máy lấy lại tiền về luôn 😁
Hôm nay trời cũng nóng quá :D
Chờ ngày đẹp trời quay lại mua con khác xem thế nào :D
duymanh1345
ĐẠI BÀNG
12 năm
e đang định làm 1 e,nhưng thế này thì hơi phân vân 😁
vụ điểm đen này thì khá n` a e bị, thường bị ở các viềng, nhưng theo mình thấy với tầm tiền thì e nó đáp ứng được nhu cầu các bác ạ
Litek toàn hàng rẻ tiền, kém chất lượng và đa số là ref
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
Máy nào cũng dính thì phải, vào chỗ tối, khởi động lên mới thấy, chứ lúc chạy thi không có điểm chết nào cả, thế có lẽ cũng không koi là điểm chết được ...
Lỗi stuck pixel này thì khi vào OS rồi bạn bật độ sáng màn hình max rồi vào camera và che ống kính lại kiểm tra mới chính xác được.
Nhoc_Gin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bị 1 dải ngân hà ... Nhưng máy k0 phải mua ở LiTek 😁 :D :D >>> Vừa qua BH 1 đổi 1 & qua tham khảo thì máy Serial 1345 thì bị... Còn 1344 thì Bình an vô sự... 😃 😃 😃

Vừa đổi 1/1 1345 >>> 1344 :D :D :D
Máy mình cũng seri 1345 nhưng ko có 1 vệt nào . May mắn chăng
Nhoc_Gin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng k0 rõ... Đấy là mình mắt thấy là như thế... :giggle:
@Nhoc_Gin máy e mua của bác vanderxe hang brand new sn 1344 mà vẫn bị đấy bác
Trời ơi các bác ơi. Nó mà ko ảnh hưởng gì thì bận tâm làm gì cho nó mệt
Nhìn muốn lòi con mắt, tối tăm mặt mày kiếm điểm chết mà chẳng thấy, chắc mắt cận rồi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019