Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mạng 3G nào nhanh, ổn định và cước rẻ nhất cho mobile?

android0801
4/10/2011 8:19Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vn587990
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa dùng vina, mobi không dám có ý kiến. Hiện đang dùng 3g EVN và Viettel (EVN dùng cho điện thoại, Viettel dùng cho Laptop) cảm thấy rất OK
3G chơi game tốn k mấy bác

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Nghe thiên hạ đồn là mobi chạy nhanh nhất
Mình thấy vina là nhanh nhất. Mobi là chậm nhất. Download toàn bị lỗi. 😔
sim mb fast conect 25k mỗi tháng 500mb trong 6 tháng và tk 120kquá rẻ.em đang xài 3 cái
mình thấy cứ nói đến 3g là lại nhắc đến dcom của viettel... mình từng xài 3g hơn 1 năm ở vùng sâu vùng xa, khá tốt....vote 1 phíu cho bác viettel.
CHÚC CẢ NHÀ CUỐI TUẦN VUI VẺ.
tùy vào nơi bạn ở thui.mình ở Ước lễ(làng nghĩ ra giò chả đó,hìhì),Tân ước,Thanh Oai,hn2.ở chỗ mình sóng 3G của mobifone là khỏe nhất.đến vina,tiếp là viettel(buổi tối khỏi vào mạng).vietnam và con gà thì mình chưa thử.
về tốc độ và vùng phủ sóng thì viettel ăn đứt mấy mạng kia

còn về gói cước bác xem đây nhé CÁC GÓI CƯỚC 3G RẺ NHẤT
dạo này tốc độ mobi ở nhà mình đã cải thiện đc chút ít, ko đc cao lắm nhưng ổn định hơn trước nhiều, cộng với việc phá giá thị trường của mobi thì mình vẫn đang tận hưởng cảm giác xài net free ko cần wifi >😃
abcd2222
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy 3g của vina khá nhanh đấy chứ 700kb/s,mình thì chả mua usb 3g làm j mà dùng luôn con htc làm modem 3g 😆 Tiết kiệm đc kha khá tiền
muốn tiết kiệm hơn nũa thì bác phải vào đây !
click here
3G VINAPHONE giá rẻ nhất
lesson2608
ĐẠI BÀNG
12 năm
- Nếu bạn ở thành phố: Mobifone 3G là lự chọn tốt nhất: tốc độ cao, ổn định, giá cước rẻ nhất.
- Nếu bạn ở vùng sâu, vùng xa: dùng Vinaphone hoặc VT do vùng phủ sóng tốt.
tốt nhất là chọn vnpt chỉ là lướt web thôi mà
chuyenbka
ĐẠI BÀNG
12 năm
vina đi dùng được lắm
đồng ý với bạn!
Tớ dùng cả 3 cái sim Sinhvien, mỗi cái có 35MB thế là đủ. Mạng nào cũng dùng mốt ít.
chac dung vietnam mobile di cai ay co ve co ly day kaka
nhầm hàng rồi, riêng tại Hà Nội mà dùng mobifone thì khỏi chê nha, không tin à, các bác cứ thử xài xem...
chỗ nào bán sim vietnammobile lẻ nhỉ
mà ko biết usb bt unlock có chạy đc vietnammobile ko các bác
mặc dù em làm mobi nhưng có một phiếu cho vịt theo
ở thành phố thì 3g SFONE cũng đáng nể đấy

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

Tớ 2 ngày Vina ,dùng cái phần mềm data tính thấy gần 300Mb roài , bạn dùng kiểu gì mà ít vậy
Nếu dùng sim 3G có chức năng nghe gọi nhắn tin như SIM bình thường thì dùng 3G của EVN là rẻ nhất,còn rẻ hơn cả SIM D-com của Viettel chỉ có chức năng truy cập Internet ( bị khóa chiều gọi đi gọi đến, cước tin nhắn đắt
bác này nói đúng thằng bạn myh cứ 500mb xem fim onl thoải mái lên mua nhưng hơi khó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019