Marvel Contest of Champions - Siêu phẩm đối kháng cập bến Mobile

Tieu-Ngan
15/12/2014 7:44Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một con puniser do quay battleship có dc,còn mấy con còn lại thì do quay unit thôi bác hihi
@kn_nguyen Kinh nghiệm bác quay thế nào chỉ em dc ko? Quay hay là open luôn? Mua xong quay liền hay đợi lâu lâu rồi quay? em đã từng tốn 200 units mua 2 cái mua xong quay liền mà chỉ ra gold thôi 😔 giờ muốn có thêm vài con để chơi special event…

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
^ dồn hết qua Group chém gió cho nhanh nhé các bạn.
meodicham
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hết hôm nay là em đánh được tầm 350k-360k điểm event. Không biết có thắng được em 3* nào không. Lev 24 rồi mà đội hình chả có con 3* nào làm vốn cả 😔
@meodicham me too, mà có đúng 1 con 3* 😃
bác nào phá đảo Thanos chưa, e 30 roi mà còn chưa qua nổi Act 2
meodicham
ĐẠI BÀNG
9 năm
@elvid2008 Em lev 43, cũng được 1 con tướng 4* và kha khá tướng 3*

đội hình 5 tướng gồm 4 con 3* max rank + 1 con 4* rank 2. Gặp Thanos nó gõ cho mấy gõ là lên đường luôn và ngay. Em đánh 100% tất cả các quest rồi, còn lại quest Thanos vẫn chưa qua nổi.

Hiện em đang để dành bơm máu và hồi sinh, được khoảng 4 bình + 100 bình máu là chiến ngon Thanos (hy vọng vậy)
@meodicham Bác vẫn còn chơi àh, nghe nói mới update, có gì mới ko bác
meodicham
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Tieu-Ngan Nhiều thứ mới lắm bác. Không biết bác nghỉ từ khi nào. Đợt update tháng trước thì có thêm signature ability, 1 dạng skill riêng cho từng tướng, chỉ được kích hoạt khi bác quay/thắng được con tướng đấy dup

Đợt update gần nhất thì thêm được phần Alliance, kiểu như guild để mọi người có thể tương tác và help lẫn nhau, trong tương lai mục này sẽ cải tiến thêm nhiều tính năng mới.

Và update thêm 1 số champion mới.

Mấy lần em định nghỉ thì Kabam lại ra update mới, nhiều thứ hay hay thế là chơi tie'p 😁
@meodicham 😔 thế thì tối về down chơi lại xem :D nghe bác kể thấy hay nhỉ
P_long_tiny
ĐẠI BÀNG
9 năm
@meodicham cho mình chơi chung acc được hơm ^^!
Đổi tên nhân vật chỗ nào vậy. Có bác nào biết chỉ dùm e với
Mình đang có 4 em 3* và 1 em 4* nhưng hiện đang phân vân về cách nâng bảng bổ trợ mỗi khi lên lv. Ai có cách + điểm và các def và attack tốt thì cho mình xin ạ ^^
news1988
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy bác cho mình hỏi là game này chơi off có được kg hay phải on vậy ?
@news1988 Game này không chơi offline được nha bạn 😃
Ai có tham gia game thì vào alian ahq_1 cho vui nha
baybyducon
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi ngu tí. file date down về chép vào đâu vậy mấy bác 😔:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095