Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Máy Tính Bảng 7" loại nào tốt nhất vậy mọi người....

Maihang87
18/8/2011 6:31Phản hồi: 12
Em định mua một cái máy tính bảng 7", nhưng không biết nên mua hiệu loại nào tốt nhất.
Cũng tính mua Galaxy tab 7" nhưng không biết có loại nào tốt hơn ko?
Xin các bác chỉ giúp em với.
Em xin cảm ơn ạ!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ted9090
TÍCH CỰC
13 năm
7'' còn có htc flyer với blackberry playbook nữa, không kể mấy em archor, trong mấy con này thì flyer là ngon nhất
hình như Table 7" được dùng và hỗ trợ nhiều nhất là GalaxyTab 7" bạn ạh 😁 mình để ý thấy có 1 lượng không nhỏ chê này nọ, nhưng rốt cuộc thấy lại rất nhiều người dùng. mình cũng bán ipad và giữ lại GT, đơn giản vì thích tính gọn nhẹ của nó. :p
Maihang87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng nghĩ vậy, nhưng vi nghe nói con GT nó có nhiều lỗi wa nên mình cũng ko dám, Nên hỏi thăm vòng vòng nếu có em nào tốt hơn thì mình sẽ mua con ấy. Dù sao cũng thanks vì bạn đã quan tâm.

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:52 AM ----------

Mình sẽ đi tìm hiểu về em Flyer này, thanks ban nhé!
haipyn
TÍCH CỰC
13 năm
flyer hơn gtab 7 bác ạ
galax tab 7 ho tro tot hon ban a , vi nhieu nguoi sai . mà con nghe goi nhan tin dc nua minh thich nhat cai nat^^"
Nen kien nhan doi them khoang 1-2 thang nua, sap co Galaxy tab 2 roi, man hinh 7inch, nhung cau hinh va man hinh se tot hon nhieu con tab 1
ngaoop012
ĐẠI BÀNG
13 năm
làm con dell streak 7 @@ ra bản chính thức rồi đấy
GT đi bạn. hình ảnh sắc nét xem phim sướng nhẹ thỉnh thoảng vẫn nhét vào túi quần đc, hoặc nhét thẳng vào cạp quần ;))
quanhp68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồng ý với Bạn về mấy nhận xét trên(vì mình cũng đang dùng GT 7.)sau mấy lần up room giờ chạy ngon lành cành đào.duy chỉ có vụ nhét thẳng vào cạp quần thì mình "Hổng dám đâu"
Ko có sp nào tốt nhất mà chỉ có sp phù hợp với mình nhất thôi! Với E hiện tại la tab 7
thấy nhìu ng xài archos, đề tài bàn về dòng này cũng sôi nổi, mình cũng đang định mua arnova hoặc archos, làm quen với công nghệ thôi, chứ ko mua thương hiệu 😁
Tiền nào của đó.một con trên 17.8t một con 10.7t

---------- Post added at 01:20 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

Một lời khuyên nên mua hàng chính hãng...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019