Memory Booster [FULL] - Thêm 1 tiện ích cho BB

h.hung
30/3/2009 16:4Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vicrandj
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cám ơn bác, thật là tinh tế hehe
sao cài vào 81 lại k dc nhỉ?
....................................
tjenvjnh
TÍCH CỰC
15 năm
Sài vô tư luôn bạn ơi !? Đang sài Memoryup, nhưng bon chen sài thử cái này,gỡ bỏ memoryup, sài cái này có vẻ tốt hơn memoryup, nhưng mới cài àh, đợi 1 tuần nữa thì mới biết được thế nào.;) Cám ơn chủ topc
Đang down về test thử. Thanks chủ topic nhiều 😃
hihi để em down về thử mới đc. dạo này máy hay chậm quá. thanks bác chủe topic nhé 😃😃
can23
TÍCH CỰC
15 năm
đánh dấu cái rồi cài sau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!con số dow về thì kỷ lục còn số người cảm ơn thì ????????????
tungso
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá..cứ mấy cái phần tối ưu hóa bộ nhớ với pin như thế này là em khoái roài 😁...Tại máy em pin kém quá..chưa có điều kiện thay pin mới..đành sống chung với lũ vậy :D
samfisher86
ĐẠI BÀNG
15 năm
chưa biết battery booster hiệu quả ra sao,cứ down về cái đã 😃
khi em cài cái memory booster nó lại có thêm cái berryquery là cái gì thế bác? em bỏ cái berryquery đi được ko? nó có ảnh hưởng gì ko ạ
bỏ đi được bạn à. Berryquerry là trang chủ để down mấy cái ứng dụng ý mà...
Theo minh nen chon Memorybooster vi ban khac kg s/d được Full chi mo vai lần là đâu lại vào đấy mất công cài lắm!
MemoryUp có bản full trên diễn đàn bạn ạ
good quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đã lôi về vọc tối qua!!!!!!!!!!!!!!!!1
Click phát đầu tiên vào MBooster cảm giác đầu tiên là THẤT VỌNG..........
Càng dùng càng THẤT VỌNG.....................
Hôm nay quên không mang theo file ảnh mình chụp lại lên không post cho mọi người xem được nhưng để sớm nhất mình post lên. Nhưng đây là vài nhận xét về cái này:
- Thông số về Tổng Dung Lượng Ram, Ram sử dụng và Ram trống SAI BÉT NHÈ ...........
- Giao diện quá đơn giản, nói thẳng là xấu, không có nhiều hiệu quả sau khi sử dụng
Nói chung QUẢNG CÁO VẪN CHỈ LÀ QUẢNG CÁO.
MEMORY UP còn hay hơn cái này !!!!!
tjenvjnh
TÍCH CỰC
15 năm
😔 Nó không có báo sai đâu. Bạn viết thư lên support của S4BB bạn sẽ hiểu 😁. Cái này dùng cũng rất tốt, nhưng cũng giống như bạn, thích giao diện của memoryup Pro hơn.
anh ơi anh co thể chi em cách sử dụng cai memory up dc ko ah?em hok biet cách sử dụng!chi tiết anh nhe?cám ơn anh nhiều...
mail của em: akechi_vo@yahoo.com:yes4lo:
ngocchinh
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay quá .heh .cảm ơn bác ạ:XXXXXXXXXXXXXXXXX
Xài tốt đó bác.Thanks nhiều nha:cools:
đánh dấu phát................................
Cái này hay thật! Giải phóng được rất nhiều bộ nhớ, cảm ơn bác nhiều!
good.................
up....................................................
Ơ ơ thử phát coi, Thanks bác chủ thớt phát 😁
Tại sao em cài vào BB7290 của em thì lại kô thấy gì nhỉ, kô thấy icon của nó đâu cả, vào phần apply thì ngoài cái memory booster còn có thêm berryquery. mà cứ chạy BDM là cứ fải cài lại nó. hic ,help
hay đấy ! thanks củi một phát....go go go ale ale ale
vendelta
ĐẠI BÀNG
15 năm
em cài vào con 8100 thấy bộ nhớ có tăng nhưng khi khi nhắn tin với chat = vi-chat thấy chậm lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019