[MF] Game dung lượng cao cho các máy dùng GPU PowerVR

Long_Xuyen_Boy
11/8/2012 10:0Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em ko chơi được mấy trò như alflast 5,6,7 starfont, nó không nhận data có ai bị như e ko?

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
Ko. AS6 chơi bt trên I9000.

Bạn chỉnh ngày giờ hệ thống lại thành năm 2010 rồi vào check license lại xem sao?
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bucom2486 Tk bác để e thử xem sao

@hieukoi194 Máy bạn bị sao ấy, mình vừa down từ link #1 về, copy vào máy chơi bình thường mà, chỉ cần phải down thêm 5MB thôi. Máy I9000 rom Slim ICS.
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Long_Xuyen_Boy em dùng nexus s stock rom bác ạ hay tại không tương thích với ICS nhỉ
@hieukoi194 Mình cũng chả biết. Mình ICS I9000 chơi Asphalt 6 down ở #1 bình thường =.=
Tình hình này chắc dẹp cái topic này wá
hầy !! dẹp là dẹp thế nào !!
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
Al6 k đc nhưng al7 chạy phà phà. Đừng dẹp bác ơi để đấy ae đời sau còn xài nữa chứ
game chạy tốt mà bác, sao lại dẹp đc;)
game hay ma, có khi mọi người không cm nhưng mình rất thích, vì mới mua con LG P970, minh tải game ở topic của bạn chạy tốt mà, mình đã thử tải 4 game đều chạy tốt, Anpha7 , Fifa12, Conbat2, 9mm, chạy vù vù, duy chỉ có game 9mm phải dùng CF3D, chọn Powervr là Ok, cảm ơn bạn nhiều lắm vì công sức bạn đã bỏ ra cho mọi người, bạn đừng bỏ topic này nhé
Game Batman chưa có bản cập nhật nhỉ, đợi cái này lâu lắm rồi mà vẫn chẳng có bản nào dùng được.
hung160990
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá công phu
thanks
để mai rảnh down test thử vào cái chơi
pass giải nén kô đc
tungqtk34
ĐẠI BÀNG
12 năm
mọi ng máy tui dùng dc Asphalt 7 hem thế...
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungqtk34 Bác dùng máy gì?

tungqtk34
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hieukoi194 mình dùng hàng tàu chất lượng cao..hiihi
nó y hệt con Sam Sung AT@T
hieukoi194
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungqtk34 He cứ powerVr chiến đc hết. Máy em k biết cpu loại nào nhưng Gpu sgx540 hay sao ấy chơi tuốt he

Ráng đợi đến cuối tháng 8, đầu tháng 9 sửa xong cáp quang biển nhé. Có bản 1.1.1 mà mạng cùi wá, mình down ko nổi.

Game nào? Copy cái pass ở #1 mà paste vào. Đúng chữ hoa, thường, dấu _.
@Long_Xuyen_Boy Lúc nào bác down được game BATMAN mới thì thông báo cho anh em biết với nhé!
Thanks bác!
P/S: bản cũ của bác không dùng được, bản mới thì bác check giúp anh em xem có chơi được không nhé.
quanglsls
ĐẠI BÀNG
12 năm
backstad HD bắt down thêm 76mb bác ạ,với lại vào chơi thì nó lỗi màu thành màu đỏ(tất cả đều thành màu đỏ tất) ai chơi dc game này chưa ? mình dùng s2 i9100g ạ
thích quá,nhưng tải về test xem có ok cho arm v6 ko đã
các bác có bản Dungeon hunter 2 ko cho em xin với,máy em Armv6 chuẩn Hvga,bản của chủ thớt tải về cài đc nhưng làm theo hướng dẫn thì nó verify xong cái dis ra ngoài luôn,hic,đang ức quá.tks nhiều
Topic chất lượng;)
namlepy
TÍCH CỰC
12 năm
HTC one x chơi được không vậy sao không thấy trong list máy kia đề cập thế muốn chơi quá
Game Starfront cài đúng đường dẫn data vẫn kô play đc
Thank chủ top
letulam
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản offline của plants vs zombie đâu bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095