[MF]Tổng hợp game các thể loại cho Android [Update liên tục]

truongnv92
6/1/2012 8:18Phản hồi: 676
676 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank các bạn nhé, mình sẽ fix.😃

---------- Post added at 09:15 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

DiceShaker 3D v1.2.4

Chắc bạn không còn lạ gì với trò này rùi nhỉ, game lắc xì ngầu nay đã có trên Android với rất nhiều con xí ngầu (hay còn gọi là xúc xắc), tối đa là 6...

Bạn lắc bằng cách lắc máy, có thể chơi 2 người. Ngoài ra còn có tùy chọn số xí ngầu để chơi, thậm chí chơi 1 con thôi cũng đc, sung thì quất luôn 6 con

DOWNLOAD

SOUL CRAFT THD 0.53

Dành cho các máy Tegra Android (2.3 trở lên)

King pirate v1.0 game đi cảnh luyện lv

MW3 Guns v1.1

Nếu như bên Symbian và iOS, bên nào cũng có phần mềm giả lập các cây súng trên màn hình thì nay Android cũng đã có để sánh bằng, thậm chí là có rất nhiều phần mềm loại giả lập này, hầu hết đều rất chất lượng.

Những cây súng này sẽ trở nên thực hơn nếu bạn có điện thoại màn hình to hoặc máy tính bảng. Hình ảnh rất sắc nét và âm thanh rất thực, đem đi khè chắc vui lắm nhỉ...

Với hơn chục cây súng cho bạn lựa chọn, hầu hết được lọc ra từ game Modern Warfare 3, chắc chắn sẽ khiến bạn hài lòng.

DOWNLOAD
thank bạn nhé.😃
Fling! 1.0.0 - GAME CỰC HAY TRÍ TUỆ ĐÃ CÓ TRÊN ANDROID

Yêu cầu: Android 1.6 +
Tổng quan: xếp hạng A#1 bán ứng dụng trong AppStore của Apple, với hơn một triệu doanh số bán hàng trả tiền, Fling! bây giờ cuối cùng có sẵn trên Android - và chúng tôi đã thực hiện phiên bản Android thậm chí còn tốt hơn so với phiên bản iphone!
Fling! là một câu đố gây nghiện trò chơi dựa trên một khái niệm đơn giản, độc đáo, trong khi đơn giản là tại cùng một thời gian vô cùng thử thách. Rất lý tưởng cho mọi lứa tuổi.

Với hơn 100.000 câu đố độc đáo, chẳng hạn không có hai vấn đề bạn gặp phải bao giờ giống nhau, và chia thành 35 cấp độ khó tăng dần, Fling đảm bảo cho bạn nhiều giờ dài niềm vui khó hiểu!

Mỗi câu đố có một giải pháp duy nhất, độc đáo, và được giải quyết bằng cách đơn giản flinging (đẩy) furballs, và xem chúng va chạm nhau ra khỏi các cạnh của màn hình, cho đến khi chỉ có một là bên trái.

4 cấp độ game:

* FREE-PLAY: chế độ chơi tốc độ của riêng của bạn, trong khi trò chơi theo dõi các số liệu thống kê của bạn và theo dõi của tất cả các câu đố giải quyết / thất bại, cho phép bạn duyệt toàn bộ lịch sử giải quyết câu đố của bạn và quay trở lại bất kỳ câu đố giải quyết được / chưa được giải quyết trước đây để cố gắng (lại) giải quyết nó!
* ARCADE: cuộc đua chống lại thời gian, giải quyết nhiều câu đố khó khăn ngày càng tăng khi bạn có thể trước khi thời gian của bạn chạy ra ngoài!
* CHALLENGE: chế độ giải quyết các bộ câu đố trong một số tiền nhất định của thời gian để tiến bộ, trong khi cố gắng để đánh bại thời gian cá nhân của bạn tốt nhất cho mỗi cấp độ!
* FRENZY:chế độ tồn tại mới - giữ cho hội đồng quản trị làm đầy lên bởi flinging quả bóng cùng màu ra khỏi hội đồng quản trị !

Các tính năng:

* Gợi ý và undo được cung cấp để giúp bạn giải quyết các câu đố khi bị mắc kẹt
* Trò chơi âm nhạc, tự động chuyển mạch tự tắt bắt đầu khi chơi nhạc trên iPod / iPhone của bạn
* Địa phương + toàn cầu cao điểm danh sách - cạnh tranh với hàng triệu Fling! cho iPhone (và bây giờ Android) người chơi
* Tự động tiết kiệm của các trò chơi - luôn luôn trở lại ở bên phải trò chơi, nơi bạn còn lại nó!
* Chủ đề - nhận được một quá liều dễ thương nhìn chằm chằm vào furballs giờ? Hãy thử chơi với các viên bi hoặc trái cây hoặc bất kỳ trong bốn chủ đề khác thay vì !
* Đơn giản hướng dẫn - bạn sẽ được giải quyết Fling đầu tiên của bạn! câu đố trong vòng vài giây tải về!
* Hỗ trợ đa ngôn ngữ - tiếng Anh, tiếng Pháp, Ý, Đức, Tây Ban Nha, Tiếng Nhật, Tiếng Trung Quốc

Money Origami v1.5
Yêu cầu: Android 2.1 +
Tổng quan: ứng dụng này cung cấp các bước hướng dẫn về chế biến thủ công tiền vào một loạt các thiết kế đẹp.

Hướng dẫn:
• Tim
• Áo sơ mi
• Hoa
• Frog
• Chim nước
• Giấy Boat
• Cao Cap
• Bướm
• Hòa Bình Dove
• Và nhiều nữa...

• dễ dàng để theo dõi bước theo các bước hướng dẫn
• mô tả về các biểu tượng origami cơ bản và nếp gấp
• bộ sưu tập các mô hình gấp

Shoot The Apple v1.01
Yêu cầu: Android 1.6 +

Người ngoài hành tinh đang bị giảm sút tình yêu với quả táo. Trong mỗi giai đoạn, táo được ẩn đằng sau những trở ngại. Người ngoài hành tinh cần sự giúp đỡ của bạn, với sức mạnh của những khẩu súng, để đạt được quả táo cuối cùng!
Hướng dẫn cách chơi
# Chạm màn hình để bắn người ngoài hành tinh.
# Lực và góc phụ thuộc vào các điểm tiếp xúc.
# Vượt qua mức nếu người ngoài hành tinh nhận được quả táo thành công.
# Hơn 150 cấp độ.
# Nhiều Themes: Mechanical Tree, Beach Fairy table, Snow Odd, Moon Time, Space Walk, Sax City.
# Số lượt bắn càng ít thì nhận đc càng nhiều xu.

Snappy Dragons v1.0.1

Yêu cầu: Android 1.6 và lên
Tổng quan: Chơi 1 trong 4 con rồng, và cứu những đứa trẻ của bạn bị bắt trong lồng bởi tên phù thủy độc ác.

Sử dụng 1 trong 4 con rồng có sẵn, và và cứu những đứa trẻ của bạn bị bắt trong lồng bởi tên phù thủy độc ác.
Ném quả cầu lửa vào bọn chúng, nhưng phải cẩn thận không để ném trúng những đứa trẻ của bạn!
Du lịch 4 thế giới đầy màu sắc của SNAPPY DRAGONS với hơn 80 cấp độ thú vị và 3 chế độ chơi khác nhau!

Các tính năng:

- Một cuộc hành trình trong 4 thế giới rất độc đáo
- Chơi hơn 80 cấp độ
- Sử dụng 1 trong 4 con rồng với những khả năng đặc biệt
- Phá hủy các thế giới và tìm thấy con đường bí mật

Going Nuts v1.3

Nếu như những dòng game khác, chúng ta thường phiêu lưu đi cảnh bằng cách đi bộ hay xe máy, hay sang hơn là xe hơi ô tô, nhưng đối với game này, chúng ta sẽ bay suốt cả chặng đường...

Trong game, bạn sẽ giúp chú sóc bay xuyên qua các khu rừng để tìm quả hạch.​

Aliens Invasion Android

Theo bản dịch:
Người ngoài hành tinh xâm lược là một trò chơi bắn súng hành động vui vẻ và thú vị.
Xung quanh cuộc xâm lược trên thế giới phải đối mặt với người nước ngoài, như một người sống sót, bạn phải chiến đấu để tồn tại!
Sự bắt đầu bạn chỉ có một cái rìu và một khẩu súng lục.
Cần để tiêu diệt người ngoài hành tinh, vào phòng để thu tiền,
Trong các cửa hàng để mua vũ khí, sinh sống lâu hơn.
Làm thế nào lâu để bạn tồn tại?

Người ngoài hành tinh xâm lược Android game Các tính năng:
* Điều khiển của trò chơi hành động đơn giản
* 12 vũ khí khác nhau
* Các loại của người ngoài hành tinh
* 3 loại lựa chọn khó khăn
* Cửa hàng hệ thống
Lưu ý trò chơi chỉ hỗ trợ cảm ứng đa điểm.
Xin được nhận thức hạn chế của thiết bị của bạn trước khi tải về .**
Nếu bạn thích trò chơi này, xin vui lòng giới thiệu cho bạn bè của bạn.
Ngoài ra hãy thử một số trò chơi miễn phí khác, bao gồm cả "Yoo Ninja" và "Pumpkins so với quái vật" và "Jewels Deluxe".

---------- Post added at 03:36 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Nightclub Story Android Game v1.0

Hãy sẵn sàng để mở một hộp đêm bơm mới đóng gói với khách truy cập hip nhảy đến câu lạc bộ đêm Câu chuyện yêu thích của bạn? âm nhạc! Thiết kế sàn nhảy và ánh sáng, kết hợp một số đồ uống, sau đó chiến lược đặt loa trầm có và áp phích độc đáo trên tường để hoàn thành niết bàn câu lạc bộ đêm của bạn. Bạn có thể xem các tín hữu club trên sàn nhảy cho đến khi những giờ đầu, nhảy múa để câu lạc bộ đêm Câu chuyện độc quyền? trong trò chơi âm nhạc hoặc giai điệu từ thư viện âm nhạc của riêng mp3.

Câu lạc bộ đêm Câu chuyện Android game v1.0
- Thiết kế và xây dựng một câu lạc bộ đêm với các hiệu ứng ánh sáng đặc biệt và trang trí hông.
- Chọn bài hát từ các bài nhạc trong trò chơi gây nghiện hoặc thư viện nhạc mp3 của bạn.
- Trộn thức uống trên một loạt các thanh tùy biến.
- Tạo sàn nhảy tốt nhất xung quanh nó có thể được như lớn như là toàn bộ câu lạc bộ để chuẩn bị nhảy!
- Ghé thăm bạn bè và khiêu vũ của bạn tại câu lạc bộ của họ.
- Cập nhật miễn phí với sàn nhảy mới, trang trí, các sản phẩm và đồ uống mỗi tuần!
- Miễn phí!
Câu lạc bộ đêm Câu chuyện Android game v1.0

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

AR Invaders Android Game v1.0.1

AR Invaders là một kinh nghiệm chơi game hoàn toàn mới - Bạn đã không bao giờ chơi một trò chơi như thế này. Môi trường xung quanh theo đúng nghĩa đen trở thành một khu vực chiến tranh với lực lượng người ngoài hành tinh xâm lược.
AR Invaders mang đến cho các chủ đề trò chơi cổ điển của người ngoài hành tinh xâm lược vào thế kỷ 21 với một twist thực tế tăng cường. Bạn có tham gia lực lượng kháng chiến của trái đất giữ lại các tàu ngoài hành tinh đang tấn công thành phố, rừng, bãi biển và sa mạc - bất cứ nơi nào bạn đang có, họ đang đến.

AR Invaders Trò chơi Android v1.0.1
* Augmented thực tế có nghĩa là bạn chơi trong môi trường xung quanh thực sự của bạn
* Hãy đứng lên và chiến đấu trong chế độ 360, hoặc ngồi xuống trong 180 chế độ
* Xây dựng một đội quân với bạn bè của bạn trong chế độ chơi nhiều
* Bảo vệ Trái đất chống lại 9 cuộc xâm lược với khó khăn ngày càng tăng
Bạn sẽ đứng lên và chiến đấu cho trái đất?

Cricket WorldCup Fever Android Game v2.5

Các trò chơi chính thức của Ấn Độ Season Premier League 4 Live trên thị trường. Tìm kiếm "IPL T20Fever".
Yêu cầu: Android 1.6 và lên
Cricket WorldCup Sốt Android game v2.5 tính năng:

* Kinh nghiệm những trò chơi của cricket trong Full HD "đồ họa. Nhân vật 3D chất lượng cao và sân vận động
giới thiệu các trò chơi của cricket như không bao giờ nhìn thấy hoặc có kinh nghiệm trước khi!
* Kiểm tra phù hợp với chế độ tính năng mini-hiệp nơi bạn có thể lựa chọn từ 9, 12, 15 mỗi ngày trên của, với
kiểm tra các quy định phù hợp với nơi như các tùy chọn để "khai báo".
* Năng động, Fielding giới thiệu in Motion hình ảnh động bắt.
* Họ và kiểm soát thay đổi thứ tự batting & bowling.
* Spinner, vừa nhanh và Pacer Bowling Tùy chọn thay đổi chiến lược bowling của bạn trong thời gian trận đấu.
* 14 đội, 6 sân vận động và 3 chế độ khó khăn tất cả các tùy chỉnh để sự lựa chọn của bạn.
* Bi-ball Trong Phân tích
* Hoàn thành Scoreboard Phân tích cho thấy batsman và bowlers của bạn đã thực hiện.
* Đơn giản chọn và chơi điều khiển cho batting & bowling. Điều khiển cảm ứng độc đáo dựa trên "Đánh Bóng" cho phép người chơi đánh bóng trong bất kỳ hướng nào.
* Phát sóng truyền hình máy ảnh phong cách mang đến cho bạn một trải nghiệm điện ảnh. - "Replay" chế độ sống lại bức ảnh bạn đã chơi.

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

KungFu Warrior Android Game v1.3 Apk

một ban nhạc của những tên trộm đã giết chết chủ của bạn! NGAY BÂY GIỜ ... Thời gian để trả thù! GRAB POWER-UPS, MASTER hợp, và KICK Butt-ADVENTURE hành động EPIC này!

câu chuyện của anh hùng của chúng tôi bắt đầu trong một ngôi làng nhỏ yên bình, cách xa nền văn minh. ở đó, ông nghiên cứu dưới sự giám hộ của một cụ già hiền triết, một bậc thầy Đạo. mỗi ngày, ông đã đạt được kỹ năng trong nghệ thuật cổ xưa của võ thuật. theo cách này, ngày, tháng, và năm trôi qua, hạnh phúc và không có sự kiện ...

Mười một ngày, mà không cần cảnh báo, một nhóm kẻ cướp giảm khi làng. họ cướp bóc, đốt, cướp bóc và hãm hiếp. xác định để lưu các làng, các chủ người cao tuổi đã chiến đấu với tất cả năng lượng của mình, và tất cả có thể của mình. cuối cùng, anh lái xe cướp đi. nhưng trong nỗ lực của mình, ông đã trả giá cuối cùng, hy sinh mạng sống của mình.
đau đớn, và giữ cơ thể không có sự sống của người cao tuổi chủ của mình, anh hùng của chúng tôi kêu lên trời với một lời hứa. ông sẽ trả thù cho chủ của mình. ông sẽ có được lời tuyên thệ Đạo, và chấp nhận một gánh nặng của trách nhiệm, giữ làng an toàn. do đó nó là câu chuyện của chúng tôi bắt đầu ...

Games hay, thank trc rùi dơn hehe
thank bạn nhé.😃
Crocz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi cho mình hỏi, trò Reckless Getaway máy mình xperia ray bị thế này là sao?

Mình cũng bị như này .. :< Chả hiểu sao luôn . 😔
nhiều game quá vụ này pin con milestone của mình trai thật rôi :mstickle:
bác chủ thớt sưu tầm được nhiều quá ha 😁
bác chủ có game nào có data bác nói rõ chỗ cài đặt giúp nhé k lại mày mò híc k bik bao h mới xong 😃
Và cuối cùng thank bác.....quả là tuyệt vời 😃
hì ,data cài cũng dễ mà, nếu khó mình sẽ có chỉ dẫn mà.😃

Smurfs' Village v1.0.2a - NGÔI LÀNG CỦA NHỮNG CHÚ XÌ-TRUM

Dựa trên những bộ phim và truyện tranh nói về những chú Xì-trum, trò chơi này được phát triển để giúp bạn hiểu rõ hơn về đời sống hằng ngày của các chú. Nhiệm vụ của bạn là xây dựng một ngôi làng nhỏ của Xì-trum trở nên thịnh vượng và hiện đại hơn (giống kiểu nông trại)...

Sleepy Jack v9154 - - TRÒ CHƠI VỚI NHỮNG GIẤC MƠ

Đã bao giờ bạn chán những trò chơi tầm thường ngoài đời thực chưa ? Bạn muốn tạo cho mình một trò chơi cực kì lạ và hoành tráng như hằng mong ước ? Sleepy Jack sẽ khơi nguồn sáng tạo của bạn bằng những trò chơi mà chỉ có trong giấc mơ khi bạn ngủ...

Air Penguin 1.0.3 - GAME LẮC MÁY ĐI CẢNH, CHIM CÁNH CỤT TÌM BẠN

Không như những game đi cảnh khác, thay vì bạn phải nhấp vào các con trỏ để có thể di chuyển được các nhân vật trong game, bạn sẽ điều khiển chú chim cánh cụt này hoàn toàn bằng cảm biến (lắc máy), bạn không cần chạm vào màn hình trong suốt level chơi.

Các cách di chuyển chú cánh cụt trong game. Đòi hỏi máy phải chạy Android 2.1 trở lên.

Game với rất nhiều nhân vật khác nhau cho bạn lựa chọn. Trong game bạn sẽ hóa thân thành người hùng, vượt qua các chướng ngại vật để cứu bạn mình.

DOWNLOAD

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

[h=2]Can Knockdown (2) v1.04 - HẠ GỤC MỤC TIÊU VỚI MỘT TRÁI BANH[/h]

Nếu như bạn đã từng chơi tạt lon hay phóng phi tiêu vào những vòng tròn thì chắc hẳn bạn sẽ không lạ gì với trò này. Cách chơi cũng tương tự, giết thời gian thì rất tuyệt...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019