Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Microsoft bắt đầu cho tải về Windows 8 bản dùng thử 90 ngày và Visual Studio 2012

cuLong
16/8/2012 4:10Phản hồi: 414
414 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cài bản Pro-N ko có WMP,hxhx bác nào có link tải ko cho mình xin với 😔
bác nào up hộ em cái bạn x64 lên torent với, idm down đc có 30kb hjx
lockhomes
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tui làm được rùi.Lúc trước xài bản WMware 7 nên cài toàn bị lỗi,mới cài lại bản 8 nên cài được rùi
@lockhomes Uh đúng rùi
xin giúp cài win 8 bản windows 8 RTM enterprise 32bit ( bản 2,37gb ghi thành đĩa DVD) cài đến mục getting files ready for installtion được 8% thì đứng! cài nhiều lần vẫn thế ?? chẳng lẽ máy mình k xài dc win 8 sao 😔( , xin mọi người giúp đỡ với ạ
Mọi người cho mình hỏi chút nhé, hình như bản WIN 8 k đánh AOE onl đúng k? Mình thử mà không được, có mạng của các bạn onl mà mình vào nó toàn đơ thôi
Bạn nào có thể cho mình mượn acc tải Win8 về đc không.
Mình cảm ơn nhiều boynever_love2000@yahoo.com.hk
saomaimuaha
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là sau khi mình gỡ đi định cài lại, thì nó đòi product key và thử rất nhiều key trên Mạng rồi đều hok đc 😔 Vậy bác nào cũng đã gặp và xử lý đc mách nước mình mí ....​
penhoc122
TÍCH CỰC
12 năm
win 8 vô mạng load chậm quá, dùng mạng dây, có cách nào khắc phục ko ae
@penhoc122 mình xài thấy mạng nhanh mà
penhoc122
TÍCH CỰC
12 năm
không bik có fai thiếu driver ko nữa, mình cài thấy đủ rồi mà
@penhoc122 bạn xài bản nào vậy
penhoc122
TÍCH CỰC
12 năm
bản enterise 64bit đó
Vừa kéo về và cài đặt sáng nay, sử dụng win 8 mà lại nhớ đến fedora

Sent from Tinhte.vn using Nokia-1100√ https://lectracadviet.blogspot.com
có key bản quyền xài mà vừa gỡ ra cài lại win7 pro bản quyền, phải có tablet xài win8 ngon hơn mình xài lap hay PC nhiều 😔
HNT24681
TÍCH CỰC
12 năm
Cho em hỏi các cụ chút ạ:
1. Em mới kéo về bản en_windows_8_x86_dvd_915417; không biết bản này có cài trực tiếp từ HDD (dùng chức năng refresh your PC của windows 8) được không (em đang dùng bản RP).
2. Em thấy bảo bản này tích hợp nhiều phiên bản: windows 8; windows 8 Pro, windows 8ProN ...; không biết có đúng không; vì em đang tính mua cái key ProN thôi cho nó rẻ (70k/key).
3. Bản này em kéo về bằng tool của MS (người bán cho links), dung lượng 2,45GB thì ko biết có phải xịn không các cụ nhể?

Thanks các cụ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019