Microsoft cập nhật phần mềm Windows Phone cho máy tính, sẵn sàng cho Windows Phone 8.1

sonlazio
11/4/2014 2:6Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ứng dụng Windows Phone dành cho máy tính để bàn Windows giúp bạn dễ dàng:

• Đồng bộ nhạc, ảnh, phim, chương trình truyền hình và podcast từ thư viện Apple iTunes hiện có hoặc Thư viện Windows của bạn với Windows Phone 8.*
• Tự động nhập ảnh và video bạn đã quay bằng điện thoại vào PC của bạn.
• Xem nhanh lượng dung lượng bạn sử dụng cho từng loại nội dung, vì vậy bạn dễ dàng đảm bảo không bao giờ hết dung lượng trên điện thoại.
• Nhận danh sách phát trên điện thoại.
• Tìm bài hát để sử dụng làm nhạc chuông và thêm vào điện thoại của bạn.

http://www.windowsphone.com/vi-vn/how-to/wp8/windows-phone-app-for-desktop
nhưng mình chẳng bao giờ dùng 😃
ttthanh14
TÍCH CỰC
10 năm
ngon quá. Bom sắp nổ :-D
woaini
ĐẠI BÀNG
10 năm
tình hình là máy em nó vừa hỏi update một loạt nhưng cái liên quan đến setting! có luon cả tắt rung cho các phím cứng! có anh chị nào để ý không ạh? với mấy cái điều chỉnh âm thanh.... tổng cộng có 13 update hic!
ngày 14/4 là có window phone 8.1 update rồi 😁
Sync :v
hlfamily
ĐẠI BÀNG
10 năm
em cài phần mềm này nhưng chỉ chạy được 1 lần đầu tiên từ appstore, lần sau muốn dùng em lại phải xoá ứng dụng đi và cài lại từ appstore. Các bác khắc phục giúp e lỗi này với ạ
kiểu như Nokia Suite ấy, chờ bản WP8.1 để mua Lumia mà Nokia ra con chán quá, giờ lại phải chờ 😕
aphu1080
TÍCH CỰC
10 năm
Bác nào đặt hàng thì pm nhé.
duytien2110
ĐẠI BÀNG
10 năm
14/4 rùi mà sao ko thấy có bản câp nhật 😔(((((((((((((
bây giờ là 8:16 AM ngày 14/4/2014 theo giờ Việt Nam, hiện vẫn chưa thấy bản cập nhật.
mỉnh update wp8.1 rồi, update cả phần mềm wp trên máy mac mà sao giờ cắm dt vô macbook nó hk kết nối nữa, có bác nào giúp mình không 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019