Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Microsoft đóng cửa toàn bộ dịch vụ Marketplace cho WM6.x vào tháng 5

bk9sw
9/3/2012 11:17Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
chia buồn cho mấy bác vừa tậu bé chạy win6.x nhá ! :0
Một thời hoàng kim giờ đã qua!Hẹn ngày tái ngộ với một diện mạo mới........WM,,,,,,,,,,
Vẫn đang sài O2 Orbit . Con này quá đẹp 😁
Tạm biệt 1 thời hoàng kim.....................
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói vậy chứ cái window mobile market mới ra sau này.cũng rất ít sài vì apps cũng ít.
Ai dùng wm mà ko thủ 1 đống .cab trong thẻ.khi nào cần cứ install chứ có down apps bao giờ đâu.
Mà wm có cái hay là rất nhiều ứng dụng dạng portable.chỉ chọt vô là chạy ko cầm phải cài đặt.

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Orbit 2 dòng polaris dùng mới phê.pin trâu chứ orbit 1 dòng p3300 dùng chán chết vì cpu omap 200 quá yếu

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Orbit 2 dòng polaris dùng mới phê.pin trâu chứ orbit 1 dòng p3300 dùng chán chết vì cpu omap 200 quá yếu
hoangxshp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Để vào tủ kính lâu lâu mang ra ngắm vậy. Cái gì cũng phải có điểm kết thôi. Đón chờ những cái mới từ MS...
vitkon
CAO CẤP
12 năm
He, nhớ em O2 mini của mình quá... Hoành tá tràng một thưở
Thực sự là rất ít khi lên marketplace tải app vì mọi người đã tổng hợp hết rồi 😃 bản thân mình thấy wm vẫn còn khá hữu dụng nhất là bộ office của nó 😃
sututam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một huyền thoại ! Một thời sinh viên sôi nổi với những chiếc PDA phone. PDA phone đầu tiên mình dùng là O2 xda iis. Hồi đó mua hơn 4 củ, mất 3 tháng lương đi làm thêm của mình. Đôi lúc ngồi buâng quơ, vẫn thấy nhớ O2.
hunter_gon
ĐẠI BÀNG
12 năm
goodbye Wm and well come Wp ...............................
@hunter_gon viết sai 9 tả tiếng anh mà nguy hiểm..vãi bác...
th0.g0th
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một thời để không nhớ gì cả :p Mình chưa dùng bao giờ hehe
Nguyennhahn
ĐẠI BÀNG
12 năm
một tin không vui cho fan của windown mobile
dilangthang
ĐẠI BÀNG
12 năm
cũng hơi tiếc nhỉ ! vẫn còn 1 em htc diamon p3700 mới toanh ! nhưng gu điện thoại của mình ngoại hình đẹp là chính , nghe gọi tốt là ok rồi , không cần phải cấu hình khủng chả giải quyết được gì cả .
sonrocker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm sao quên được con winmo smartphone của mình...HTC Touch nay còn đâu...
tuanath
ĐẠI BÀNG
12 năm
Làm nhớ lại thời dùng vietmap trên winmobile 😃, máy giờ vẫn giữ nhưng ko dùng, thôi để làm kỷ niệm vậy. giờ đang dùng winphone thấy hài lòng với độ đơn giản của nó. 😁. ko biết e winphone này tuổi thọ đc mấy năm đây
trước khi đóng cửa cho free toàn bộ ứng dụng thì hay
arcwin
CAO CẤP
12 năm
Dopod 818 pro, HP Ipad,....he he dùng WM cũng hay lắm thi thoảng đc vài cục gạch chơi. Nay thì hết rồi đúng là HD2 đang dùng WM chuyển sang ROM Android thấy như đi xe đạp lên đi xe máy. Tuy vậy vẫn rất yêu WM vì e nó làm đc nhiều điều quá, ít nhất là ko có cảm giác chạy đua hay vênh váo như một số OS khác mang lại.
giờ chắc chỉ hỗ trợ các đời win mới thôi, giống như apple ngừng cung cấp các FW cho các máy đời cũ
mềnh vẫn dùng Dash 3G nhưng bao giờ mò vào cái market đó he he.
Một thời huy hoàng giờ phải kết thúc! Buồn nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019