Microsoft giới thiệu Xbox 360 Star Wars kèm Kinect, giá 449USD

El Ku
7/2/2012 19:32Phản hồi: 42
Microsoft giới thiệu Xbox 360 Star Wars kèm Kinect, giá 449USD

Phiên bản giới hạn [TAG]Xbox 360 Star Wars[/TAG] và phụ kiện [TAG]Kinect [/TAG]của Microsoft sẽ được bán ra vào ngày mùng 3 tháng 4 tới, cùng bộ sản phẩm này còn có gói trò chơi đặc biệt mang tên Kinect Star Wars. Ban đầu, [TAG]Microsoft [/TAG]đã lên kế hoạch giới thiệu gói sản phẩm đặc biệt này cho kỳ nghỉ lễ vào tháng 11 năm ngoái, tuy nhiên cả hai đã bị hoãn lại mà không được công bố lý do. Ở phiên bản này, Microsoft trang bị cho các game thủ tay cầm R2-D2 và C-3PO được thiết kế rất mắt mắt theo phong cách đặc trưng. Thiết bị nhận diện cử động Kinect trong gói Xbox 360 Star Wars được Microsoft sơn màu trắng. Bên cạnh đó, bản Xbox 360 này còn có âm thanh mở máy tuỳ biến mới lạ và phần khay của máy được trang trí đèn [TAG]LED [/TAG]màu xanh rất nổi bật. Hiện tại người dùng đã có thể đặt hàng ngay gói sản phẩm này tại Amazon với giá 449USD.
Nguồn: The Verge
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiền thi in chậm mà công nghệ ra ào ào thế này...!😆
Đợi mãi sao chưa thấy xbox 720 ra mắt nhỉ.
Xbox 720 là zống zì thế bác....?
denpiero
ĐẠI BÀNG
12 năm
Là cái thứ mà M$ đang bắt dân tình mòn mỏi hy vọng ấy
hphiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
đồng quan điểm !
đẹp nhể ,cũng thích xbox nhưng cái thời chơi game mình qua rồi 😔
1 thời đã qua. :( Bây giờ thời gian còn chẳng còn để mà chơi game nữa. Nhiều công việc k tên quá.
Không pít chất lượng thế nào chứ thấy giá nó chát lòi! Mình cũng không máu chơi game lắm!
Lạ nhỉ,lần nào cũng thấy bạn là nhửng người commet đầu tiên ,hình như bạn học cntt phải không nhìn cái avatar xinh thật ,mình làm quen nha
Thì mình online suốt mà! Avatar không phải của mình đâu nhé, đừng nhầm lẫn mà thích nhầm em nó thì không ổn đâu nhé! Xin lỗi mod lạc đề nhé!
Ông này dại gái vãi.... Haha 😆))))))))))))))))))))))))))))
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
Được bộ đôi em này thì cần gì mấy con Smart Tivi nữa nhỉ ?
Chơi xbox vs kinect thì cứ gọi là phê.ai chơi online ko chơi cùng mình cho vui hjhj
xin cái chất lượng ..............................
DinhHuy298
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sinh viên nghèo mong có một bộ để chưng trong nhà 😃
Máy đẹp và có đèn Led nữa. Nhưng giá không đẹp chút nào.
không còn ghiền cái này nữa 😃
wanwan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp quá.................................
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng nghe nói thôi nhé. nhưng xbox là máy chơi game thật lắm đây...chưa từng chơi thử bao giờ. giá thì cộng nhận là ko bao giờ với tới.
Tiền đâu mà mua đây..không đủ tiền sắm rầu
tiền thì ít mà nhìn thấy gì cũng ham 😔
cái này mà chơi thì ko còn gì sướng bằng.:eek:
máy đẹp quá, giá cũng đẹp phết nhở :p nhìn cái giá chả thích nữa rồi .
người chơi cần game hay, chứ k phải là cần máy
microsoft cần chú ý đến game tạo ra nhiều game hơn là tạo ra máy
game của Xbox360 hiện tại chưa đủ hay ah?:|
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
kô biết chất lượng thế nào mà 10 hộ Mỹ hết 9 hộ phải có rồi, chắc chất lượng còn kém lắm

---------- Post added at 09:23 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

nói thế ng` ta đổ xô mua kinect, support kinect vào PC chi vậy bạn? Hay bạn ko biết kinect là cái gì?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019