Microsoft mở lời chiêu mộ đội ngũ lập trình viên của WebOS

yugilord
20/8/2011 11:23Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em vẫn muốn dùng WEB OS, đừng khai tử em nó nhá 😔(
Ăn nhau là ở thời điểm 😁
buồn cho người dùng máy tính ghê, HP nghe nói không còn tga thiết lắm với mảng máy tính nữa. máy tính hp là thương hiệu hàng đsu về chất lượng ở dòng máy tính laptop, vậy mà họ lại có ý nghĩ bán mãng đó đi.thật đáng tiết.
quả là 1 lão sói trong làng công nghệ
thu hút nhân tài, giỏi sẳn, khỏi cần phải đào tạo lại. Sinh Viên mới ra trường chưa đủ kỹ năng chưa đủ trình độ làm việc . tuyển phải đào tạo lại .đào tạo xong đủ lông đủ cánh bay nhảy hết . đây là dịp thu hút nhân tài chiêu mộ nhân tài 1 cách khôn ngoan của lãnh đạo tài ba
tin vui cho windown và cho nhung người dùng windown nữa, mình rất tin tưởng vào tương lai tươi sáng của windown
Hãng mới hả bạn. windown 😕
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
ôi lương lậu thế nào để em theo anh đây? Nhiều ưu đãi quá, bên các anh Microsoft mà trả em 2999USD mỗi tháng là em về với các anh luôn 😆)
Nếu các bạn nhìn vào bức tranh Thâu tóm của M$ thì thấy rất rất nhiều công ty con phát triển thiết bị cầm tay, cả OS đã bị Hô biến khi sát nhập. Rất nhiều ý tưởng cao cấp bị Steve Balme thẳng thừng loại bỏ.

Thông điệp trên cũng chẳng có ý nghĩa nhiều lắm khi mà sự sáng tạo của M$ phụ thuộc vào Balme, người luôn ưu tiên khách hàng doanh nghiệp 😔

Mong rằng đội ngũ WebOS devs về làm cải thiện WP7 và hội tụ đột phá trong Win8 tablet!
Good luck M$

P.s: Biểu đồ giá cổ phiếu của Microsoft phản ánh nhiều thông tin về sự trì trệ, khác hẳn Apple hay HTC mấy năm gần đây.
rất thông minh.
Em về với anh .... a sẽ cho e tất cả mọi thứ mà em muốn, tiền bạc, nhà cửa, xe hơi,.... cuộc sống sung sướng hơn lúc ở với thằng chồng cũ của em =))
 biết lựa chọn thời cơ đấy 

www.diễnđànapple.vn
Không chừng tương lai ra WindowsWebOS 😃
tin đồn là HP chuẩn bị bán đi mảng MTXT giống như IBM đã từng làm để chuyên về làm phần mềm, thế nên các bác Lập Trình Viên này vẫn sẽ có việc làm, không đi đâu hết. :giggle:
Cho e về với bác M ơi .
Hình vẽ hài ghê, 2 thằng trần trùng trục đứng bắt tay nhau :giggle:
thừa nc đục thả câu =)) Microsoft nhanh tay ... ;))
mrlingling
ĐẠI BÀNG
13 năm
cứ tưởng hp mua webOs để làm bom tấn 😆 xong rồi chẳng đâu vào đâu, mấy ông lập trình viên webOs về micro nữa thì coi như những gì hp mua dc từ palm nát bươm rồi- chẳng còn cái gì 😃
pvmhien
TÍCH CỰC
13 năm
- Lận đận thật! Nền tảng tuyệt vậy mà cứ dao động, không ổn định. Có khi nào giống như Tron 1982 ngày xưa: k ai quan tâm gì cả, mãi đến phiên bản 2010 (gần 30 năm sau), thì mới nhận đc giá trị thật! 😃
Ơ! Thế những người giờ đang dùng web os thì sao nhỉ? Từ giờ sẽ không được hỗ trợ từ nhà sản xuất nữa à! Giờ mua touch pad về cho vào tủ làm cảnh hả! Bác nào có thông tin gì cho em bít thêm với..! Ju
Đội ngũ lập trình viên đang làm việc cho HP thì đâu thiếu chỗ làm................. nhưng rất thích hình minh hoạ của bài viết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019