Microsoft Office 2011 cho Mac cập nhật SP2, hỗ trợ Lion, nâng cấp Outlook

Duy Luân
13/4/2012 0:49Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khiemni9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ưu ssi cho mac thế nhỉ
Bản cập nhật này cải thiện toàn bộ quá trình khởi động chạy và thoát chương trình.
Đang tiếp tục thử nghiệm, sẽ cập nhật thêm nếu có tính năng ưu việt hơn.
Cảm ơn Mod!
Cái này là up cho 2011 mà, Úp từ hôm qua rồi. Dùng cũng thế ;))
Cái này thì phải dùng bản quyền hay là phải dùng cr@ck. Mình nghe nói dùng mac thì không được dùng lậu như win phải không?
outlook trên win sài nhw shjt ấy ko biế trên mac khá hơn ko
vitkon
CAO CẤP
12 năm
@clonecaida Outloook trên Mac sh!t hơn trên Win bác ạ. Nản vãi chưởng
@vitkon Mình toàn dùng thunderbird thôi
@clonecaida từ bé đến h mới nghe thấy mình bác nói outlook trên win dùng như shit. Bác xem lại cách dùng của mình xem 😁
đang mê máy mac nhưng chưa đủ xèng. Tháng 5 này có đứa em bên US về nó nói mua cho nhưng nghĩ lại đợi Apple ra mẫu mới rồi mua luôn. Hic h ko biết mua cái j mang về nữa.
DThang0612
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang xài iwork rất ổn.
Mới lên xong.Cảm nhận khá nhanh khi khởi động
Ghét Office Mac ở chỗ là ko đầy đủ chức năng như Office Win.
không biết khi nào mới có cho windows đây
Em đã download phần update này về và cài vào máy.
Nhưng không cài được đến bước thứ 3 thì dùng lại:
"Office 3011 14.2.0 Update cant't be installed on this disk. A version of the software required to install this update was not fount on this volume"

Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm em nhé
Thanks
@tomlatrobe Bạn gửi mail cho mình chauddc@gmail.com mình hướng dẫn cách cài cho :d
vinhtu85
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tomlatrobe Em cũng bị lỗi này, bác nào biết làm một bài hướng dẫn đi. Thanks các bác trước
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@vinhtu85 mình mới up xong thấy bình thường mà, sài thì cũng thấy như vậy cũng chẳng khác gì lắm.. nói chung là tốt chúc bác may mắn
tacz
TÍCH CỰC
12 năm
@vinhtu85 Bác đã cài service pack 1 chưa? Bác phải lên service pack 1 thì mới update được lên service pack 2. Bác xem ở about ý: nếu là 14.0.0 thì là chưa có service pack 1, 14.1.0 là có service pack 1 rồi
Link service pack 1 đây bác: http://www.microsoft.com/download/en/details.aspx?id=17198
thích nhất là cái fullscreen size, cứ có mới là up thôi dù đã khá quen với iWorks rồi nhưng vẫn ham hố.
xài bản này khó hơn 😔
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
@inconsolable1910 Thấy nó cũng zay chứ có gì đâu mà khó hơn. Cảm nhận tốc độ xử lý được cải thiện. Trước gì dùng MS cho Mac chỉ xài thường Excel. Còn 2 cái kia xài Pages với Keynote sướng hơn😃
Đờ pai rết bây thẳng tiến nào 😁
vanhofas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang định cài mà thấy nâng cấp rồi. Chắc xài thử iWork 1 time đã.
Update thôi, cám ơn thông tin của bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019