Microsoft phát hành ứng dụng "Switch to Windows Phone" dành cho các máy Android

TDNC
26/4/2013 3:33Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay thật đấy đây là một cách khôn ngoan để lôi kéo người dùng Android chuyển sang wp.nước cờ khôn ngoan của ms
phải tập thích nghi
1 app tuyệt vời....
filatfs
ĐẠI BÀNG
11 năm
Microsoft cho cài wp lên một số máy android hiện tại thì may ra mới đạt cái mục đích mà phần mềm này hướng tới.
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
Ngon như mèo con
Làm thế cho nhanh 😃
MS nên làm cái Swich to Android thì thiết thực hơn 😁
Hay. Wp ngon thật.
Cài khoảng 30app, kéo cái màn hình của wp chắc mỏi tay lun 😃
Khi nào wp sắp xếp app dạng lưới như ngày xưa thì xài 😃
Mình toàn xài app và game trả tiền nên WP rất tuyệt vời.
1. Về cái Menu của Windowphone: Các bạn nào chưa dùng thì đừng bảo nó chỉ có kéo vào kéo 😃, Có cái kính lúp để tìm theo tên đấy, hoặc ấn vào chữ cái sẽ có bảng chữ dạng lưới mà tìm.
2. Nhàm chán hay không, nhiều app hay thì do nhu cầu các bạn, các bạn dùng hết hàng trăm ngàn ứng dụng không. Quan trọng là các bạn xài ứng dụng gì, game gì mình cũng có, và sẽ có
3. Các nhà sản xuất điện thoại Android làm được bao nhiêu ứng dụng để hỗ trợ, phục vụ cho cái điện thoại bán ra để bạn dùng.
4. Chip n lõi, cái bạn cần là trải nghiệm khi dùng hay các thông số kĩ thuật.
5. Một chiếc Smartphone tốt, xài Winphone 8 như 520 cũng chỉ có hơn 3 triệu đồng, có lẽ các bạn nên thử trải nghiệm xem sao.

Thân
@zeno.phuongduy 4tr bác ơi 😃). Wp dùng hơi nóng tí thôi (920 chơi Asphalt 7 nóng rất nhanh) còn game, app đang tăng đều. Như trò Aphalt 7 giá chưa bằng bát phở ý mà. Giảm tiền ăn sáng vài hôm là có đầy game HD chơi 😁
tuandaqn
TÍCH CỰC
11 năm
@zeno.phuongduy Đã trải nghiệm 520 và thấy để nghe gọi nhắn tin, thỉnh thoảng lướt web tí là chính! Còn nếu phải bỏ ra nhiều tiền sẽ chọn IP hoặc Android cao cấp!

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
@zeno.phuongduy Hôm qua ông sếp cầm cái Lumia 520 (sorry, sếp là ở cơ quan nhỏ nên xài hàng nhỏ nhỏ, vả lại ko có mê công nghệ lắm nên ko đầu tư), xuống phòng Đoàn hỏi mình cách cài chặn cuộc gọi trên máy, và mình bó tay, la liếm ccacs diễn đàn cũng ko có, chỉ có mỗi cái Call Guard của Tàu Khựa, ghét chả thèm cài... Bác biết vui lòng, hạ cố chỉ giúp em.

Bản thân em đang xài Samsung I780 cùi bắp.
cần cái notification thì mãi không thấy đâu! :eek:
😆 đang xài 920 ko game nhìu như ios với android thôi chứ nếu tính ra Android<WP<iOS
travis_t
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lumia bắt đầu có miếng rồi, mấy nay ra đặt 520 mà bán hết hàng cả =.=
lekimtung24
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vì cái không thể ..... được của WP mà ứng dụng của nó tăng đáng kể trong thời gian ngắn
doan.vu
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có gõ tiếng việt Telex e khôngdùng đâu 😆
mr_v
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đâu chỉ là app, mà các hoạt động, thao tác mặc định của wp không thân thiện được như iOS và Android

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019