Microsoft ra mắt bản Surface 3 với bộ nhớ trong 32GB dành cho các cơ sở giáo dục

Duy Luân
23/4/2015 22:44Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trả lời như bạn đừng trả lời thì hơn.
Bạn cho mình hỏi con atom nào chip đồ họa mạnh hơn core i dòng U?
Chưa kể atom thuộc dòng Mobility chứ ko phải chip chuyên về PC như core i, ko so với mấy con celeron M, coreM với pen thì thôi.
Còn ba cái nhân thì chắc mấy em trên zenphone cũng x4, 2.2xGHz đấy, chắc toàn siêu phẩm cả ý mà 😁
@king_of_mar1311 Thằng bạn mình có cái laptop HP chạy atom đời cũ ... Winxp còn kéo phà phà ...

Thế mới nói Zenphone chế ra cái đt cùi mía ... Chỉ có mù mới bỏ tiền ra mua zenphone ...
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
mua con sf pro 3 ban 128g năm sau chắc con 15tr
rất thích mà cứ phải chờ giá nó giảm vì thực sự k có nhu cầu cần thiết, nó chỉ như sp option thôi
Dùng con này thì vứt hết iPad vào 1 xó 😆
@Quốc Đạt Khánh Linh Rất nhiều thứ sf3 32gb này ko làm được trong khi iPad làm rất tốt (2+). Nói thẳng là dùng máy sf3 32gb này bạn sẽ bị ức chế ở một số việc do tốc độ sẽ ko như bạn mong đợi. Tuy nhiên nếu thích Windows và những thứ hay ho của nó thì vẫn là một lựa chọn tốt.
Máy chắc chắn đủ chạy nhanh gọn bộ Office và mấy xử lý đồ họa nhẹ nhàng (crop, resize) hình v.v.. nhưng chắc chắn chạy ko được GTA 5 max settings j.k=))
Phiên bản này về VN giá 10tr cũng xứng đáng
MS rõ dở hơi. VN tăng trưởng rất mạnh về smartphone và tablet thì mãi ko chịu bán mấy con SF này.
Hệ thống store của Nokia trước kia để làm gì? Đem về mà bán đi chứ. Chẳng cần bán SF Pro 3, bán SF thường là ok rồi.
chờ về vn phiên bản nầy thui, 32GB đủ xài ùi
32gb chẳng đủ đâu, dùng 1 thời gian có nhiều cache là hết ngay, đừng nên tính mỗi dung lượng phần mềm và dữ liệu thông thường

Gửi từ iPhone 6 của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cân thoải mái nhé. Còn 10" thì đúng là nhỏ, chỉ để chữa cháy thôi
M tưởng 8.1 chứ. Nghe nói RT loại bỏ rồi mà
moi toanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@spsp sorry e nhầm. nó chạy win8.1 full đó hihi
x_chien
TÍCH CỰC
9 năm
tuyệt , đợi chò nó với win 10 đây, mua mấy cái này thì các bác tốt nhất nên mua bộ nhơ bự vô, vì không thay được, 64gb thì chỉ vừa khít thôi.
Bao giờ mới bán ở Việt Nam nhỉ, bản 32GB ế :"> ưng quá
Nguyện 1 lòng son sắt cùng Surface... :oops: dù mấy thím MacBook cứ ve vãn em hoài... :mad:
bu_ad_ktv
ĐẠI BÀNG
9 năm
không biết tháng 5 có hàng không....ghiền em này không chịu nỗi luôn
Lovetech36
TÍCH CỰC
9 năm
Ngóng hớt hoài.hịi
Germanydn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc bán ipad và laptop để mua em này; hay quá! Bác nào mua ipad mini 32gb wifi+ laptop Hp Envy Spectre 14 core i7; pm em nhé
^^

Sent from my iPhone 5S lock AU

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019