Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Microsoft: Surface Pro 3 bán nhiều gấp ba lần Surface 2 trong quý rồi

Duy Luân
27/1/2015 22:47Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SF là laptop rồi, ipad ko có cửa so 😃, chỉ có thể so với Mac Air thôi, bên 8 lạng kẻ nửa cân. Đang đợi SF 4 ra mua xài
@dualshock Đó là điểu hiển nhiên. Một con chạy win 8.1 hẳn hỏi, phần mềm hỗ trợ công việc trên win thì khỏi bàn, có type cover, touch pad, stylus. Con nào phục vụ công việc tốt hơn và đáp ứng nhu cầu làm việc của nhiều người hơn thì ai cũng biết. Tớ biết điều này đối với các ifan khó có thể chấp nhận nên cứ từ từ, trước sau gì cũng thẩm thấu thôi.
@chahiep Vầng, bạn cứ từ từ thẩm thấu, tớ có phản đối đâu ?
ZenDz
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chahiep Bạn nên tôn trọng sự ấu trĩ của người khác.
binhduong79
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ZenDz bác thâm nho nhọ ass quá 😁
Surface 2 thất bại thảm hại thế kia mà Surface Pro 3 bán đc gấp có 3 lần thì chả biết nên vui hay nên buồn, tưởng so sánh với Surface Pro 2 thì còn may ra
@Ordinary Boy MS không công bố con số cụ thể là đủ hiểu rồi. ^^ MS trùm khoe mà.
wannarock
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ragefighter khoe sao bằng mày ,nhìn cái avatar là biết rồi =))
Phung_Phiu
TÍCH CỰC
9 năm
Windows RT giới hạn người sử dụng app nên nó chỉ là một bản chuyển tiếp lên windows
Ở VN thì chắc ko bán được bao nhiu
ko ấn tượng
Mang danh riễn đàn tinh tế về công nghệ mà sao cũng nắm trẻ trâu vào đi so sánh SF với i các thể loại nhỉ
mơ lắm một em sfpro 3 nhưng nay bác đã đi xa rồi, không phải đi kiếm bác về trước . . . 😔
cả nhà có biết diễn đàn Surface ởđịa chỉnào k? Tìm trên Tinh tế & Facebook mà k có . Tks
surface pro 3 bán chạy gấp 3 lần surface RT :| gấp 3 lần 1 sản phẩm què quặt thì có vẻ doanh số surface 3 cũng không hoành tráng lắm, doanh thu hơn 1 tỷ $ nhưng không biết có lãi không nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019