Microsoft tặng 100 GB OneDrive miễn phí, anh em nhanh tay nào

bk9sw
19/2/2015 7:58Phản hồi: 223
Microsoft tặng 100 GB OneDrive miễn phí, anh em nhanh tay nào

Như đã thông báo Microsoft hiện đang tặng 100 GB dung lượng lưu trữ OneDrive miễn phí cho các người dùng Bing tham gia chương trình Bing Rewards tại Mỹ. Tuy nhiên, Microsoft có vẻ như đã lắng nghe yêu cầu từ người dùng trung thành tại những vùng khác trên thế giới và hãng đã quyết định mở rộng chương trình này ra cho mọi đối tượng. Ngay từ bây giờ, bạn đã có thể vào địa chỉ này và đăng nhập tài khoản Microsoft (@outlook.com, @live.com, @hotmail.com, @msn.com) để nhận được 100 GB mà không cần tham gia hay đăng ký gì thêm. Chưa rõ khi nào chương trình này sẽ hết hạn nên anh em nhanh tay nhé. Chúc anh em ăn Tết vui vẻ 😃
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungdung1341
ĐẠI BÀNG
9 năm
Link gì mà dài ngoằng thế bạn?
Luôn và ngay thôi
@Gấu trúc 95 đã xong =)
Ôi dồi đúng tin vui ngày mồng 1. Xong rồi của em đã lên 127G :X
Giới hạn trong vòng 2 năm sử dụng. Hết 2 năm thì phải móc hầu bao ra trả tiếp hoặc download toàn bộ dữ liệu về 😁 Microsoft biết kinh doanh gớm
@gauto988 Sau 2 năm thì dữ liệu vẫn còn đó, không bị mất. Chỉ có thể đọc hoặc tải về chứ không thêm mới được.
n.kien
TÍCH CỰC
9 năm
@gauto988 Thằng nào chả vậy
@gauto988 bạn dám chơi như người ta không? các công ty việt ai dám chơi như vậy chưa? 100gb trong 2 năm cảm ơn chúa
@gauto988 Tạo vài acc clone để lưu trữ dữ liệu, khi cần mới lôi về. Quá tiện. Mà 2 năm cũng là một khoảng thời gian quá dài rồi, có khi lại thêm vài cái khuyến mãi khác ấy chứ.
leonheart
TÍCH CỰC
9 năm
làm ngay và luôn
aegucchi
ĐẠI BÀNG
9 năm
à mình mới vừa xong thì cái này báo là được thêm 100GB trong vòng hai năm chứ không phải vĩnh viễn, cũng không sao vì dùng nhiều nhất là dropbox và một ít trên google drive
Không đăng ký được chủ thớt ơi:-( ImageUploadedByTinhte.vn1424346490.797467.jpg

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
tranthucbkv
ĐẠI BÀNG
9 năm
@meohoangdochanh Dung máy tính bác ơi, dung di động không được nhé
@tranthucbkv Được rồi bác,thanks😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@tranthucbkv Em dùng ipad vẫn được,đăng nhập bằng mail edu vẫn được luôn, ok rồi
Đã thành công. Hehe
huuhoang117
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ dduyowcj 2 năm
Dropbox có gì hay hơn onedrive vậy các bạn? Thanks
100 GB trong 2 năm. Hết 2 năm đấy thì sao?
Thôi em qua chơi với chú Kim cho nó lành. Chưa kể muốn up cái gì cũng được. 😁
webzone.vn
TÍCH CỰC
9 năm
@LRA Theo mình biết hết 2 năm dữ liệu của bạn vẫn còn. nhưng bạn sẽ không thể upload thêm đc gì.
willxlazy
TÍCH CỰC
9 năm
Thanks for share!
Dù 2 năm. Nhưng được tặng là vui rồi. Mấy bác chê thì có thể ko nhận mà
M3ga
CAO CẤP
9 năm
M$ từ hồi cho lão Ballmer về hưu càng ngày càng mới mẻ, hấp dẫn. Liệu M$ có quay lại đc thời hoàng kim như lúc Bill Gates lãnh đạo ko.
đang đăng nhập .........
1TB Google Drive của em sài còn chưa hết đây. Ưng Google Drive quá, tốc độ tuyệt vời :x
laobantien
TÍCH CỰC
9 năm
@htevn thánh chém xuất hiện ngay mừng 1 😁
@laobantien Với $9,99/tháng bạn đã có 1TB 😃
quanghuyit
TÍCH CỰC
9 năm
@htevn ko thấy nhảm ak :p
@htevn Bạn làm thế nào mà có tới 1TB Google Drive vậy?
kumam00001
ĐẠI BÀNG
9 năm
@htevn ở đâu được 1TB dữ vậy bác ?
yêu MS quá đi thôi ngay mùng 1 tết
@bacsidien94 Vụ này có từ mấy ngày trước rồi. Chỉ là hôm nay mới ra trang nhất Tinh Tế thôi
tjeudaodao
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon rồi 😁
tenlaanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
2 năm, say đó thì Sao, đg lưu trữ lại down xg để lưu tiếp ah, lừa.
@lonely_haipro hình như trong cái policy của nó có đề cập , của bạn chỉ hết hạn thôi ( expired ) , xin phép cho lấy dữ liệu ( trong 1 khoảng thời gian ngắn - (short period ) ) về hoặc nạp thêm tiền 1 tháng để lấy về. Vừa đọc mấy cái điều khoản đấy xong
ime762
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tenlaanh Lắc não và đọc cmt hoặc gg đi bạn trẽ :3
@tenlaanh Lừa con khỉ. Trong khi ng ta trả tiền để mua thêm dung lượng VÀ PHẢI TRẢ HÀNG NĂM. Bây giờ ng ta cho CHÙA hẳn 2 năm còn bảo lừa....

THAM LAM VỪA THÔI
@lonely_haipro dữ liệu b còn nguyên. down về thoải mái. chỉ k up thêm nữa đc thôi. b muốn dùng tk đó tiếp để up dữ liệu lên thì mua thêm dung lượng hoặc xóa file đi cho <30GB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019