Misfit ra mắt Flash, thiết bị theo dõi sức khỏe giá 49$ và thiết kế thể thao

Duy Luân
17/9/2014 15:18Phản hồi: 63
Misfit ra mắt Flash, thiết bị theo dõi sức khỏe giá 49$ và thiết kế thể thao

Thiết bị này là một biến thể của thiết bị theo dõi sức khỏe ShineMisfit đã ra mắt hồi năm ngoái, tuy nhiên Flash có thiết kế mới mang tính thể thao hơn. Thay vì sử dụng bộ vỏ nhôm như thiết bị tiền nhiệm, Flash chuyển sang sử dụng nhựa polycarbonate và được phủ lớp hoàn thiện mềm polyurethane bên ngoài. 12 chiếc đèn LED sẽ hiển thị các thông tin về chuyển động cũng như thời gian cho người dùng biết. Ngoài ra sản phẩm này có giá bán chỉ 49$, bằng một nửa so với hồi Shine mới xuất hiện trên thị trường, và có khả năng chống vào nước ở độ sâu tối đa 30m.

Mặc dù rẻ hơn nhưng Flash vẫn có đầy đủ tính năng như Shine: theo dõi việc tập luyện các bộ môn thông dụng (chạy bộ, đi bộ, bơi lội, tennis, đạp xe, bóng rổ...), đếm số bước và khoảng cách đã đi được, chất lượng giấc ngủ, tính lượng calo đã đốt cháy. Flash sẽ kết nối với smartphone thông qua giao tiếp Bluetooth 4.0 để hiển thị các thông tin này cho bạn xem. Sản phẩm sẽ bắt đầu được bán ra tại Mỹ vào tháng sau.

Misfit_Flash_4.jpg Misfit_Flash_1.jpg Misfit_Flash_3.jpg Misfit_Flash_7.jpg Misfit_Flash_2.jpg Misfit_Flash_8.jpg Misfit_Flash_6.jpg

Nguồn: Misfit
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá đẹp, rất tiếc là em sẽ xài iPhone 6+, có sẵn hết tất cả các ứng dụng trong chip M8 (tuy nhiên không đem đi bơi được, chắc chờ iPhone 7+)
sacley
ĐẠI BÀNG
10 năm
@BlueSky2008 Ý nó khoe nó giàu đấy mà.
hanchjcha
ĐẠI BÀNG
9 năm
@BlueSky2008 quá chuẩn 😁
hanchjcha
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Airblade14 Chào hanchjcha,

Bài viết của bạn trong chủ đề "Misfit ra mắt Flash, thiết bị theo dõi sức khỏe giá 49$ và thiết kế thể thao" tại https://www.tinhte.vn/posts/43918082/ đã vi phạm nội qui: Kích động, cố tình gây cãi nhau. Bài viết của bạn có thể đã bị xoá.

Tài khoản của bạn có thể bị treo hoặc giới hạn trong một thời gian. Bạn vui lòng tham khảo nội qui khi tham gia diễn đàn.

là mod thì thích lm j mà chả dc 😁 tu đọc lại mà nghĩ sao ng ta nói mình như vậy nhé ! tôi cung chẳng tranh cãi làm gì với người "cùn" !
Hay phết, phải làm 1 con thôi ;)
lotuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Làm sao misfit hiển thị được thời gian nhỉ?
@lotuong Trên vỏ của nó có 12 cái đèn. Cái chấm màu trên ảnh mà bạn nhìn thấy ấy. Tap 3 cái thì nó hiển thị giờ.
polyester
TÍCH CỰC
10 năm
@lotuong tap vào nó sẻ hiện thị vòng tròn , đèn sáng nhấy giờ và phút
@lotuong Chạm đúp 2 lần vào sẽ hiển thị giờ và phút. Bạn chịu khó xem clip sẽ hiểu
Thích cái này vì vừa rẻ vừa xấu (không sợ bị chặt tay cướp đồng hồ) và các tính năng của nó (nếu nó hoạt động chính xác như những gì đã công bố).
congaductq
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cheetah_fast Mình thấy nó cũng đẹp đấy chứ :-s
J_Tuan
CAO CẤP
10 năm
@cheetah_fast Mình thấy nó đẹp hơn iwatch đấy ;). VỚi lại dù bạn đeo iwatch thì chắc gì người ta nghĩ đó là hàng xịn mà thèm cướp 😁
@cheetah_fast nhìn đẹp mà, xấu gì chứ.
@cheetah_fast Mấy cái đồ này đeo vào tay cũng có tăng thêm độ sang chảnh đâu mà bác sợ bị chặt@@...
@cheetah_fast Mấy cái đồ này đeo vào tay cũng có tăng thêm độ sang chảnh đâu mà bác sợ bị chặt@@...
KingOfDCP
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá này khá ok nhưng ko biết ở vn thì giá bao nhiêu

Bạn thể thao nhiều sẽ thấy con điện thoại nó bất tiện hơn 1 thiết bị nhỏ mà đeo đc nhiều
Hóng hàng về VN. Giá mà có option $99 vỏ bằng nhôm thì tốt 😁
@thanhlonghp chất liệu nhựa là ok lắm chơi thể thao bền va thời trang hơn nhiều (đủ mùa chọn lưa)
leo9693
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang tìm con để chạy bộ và bơi.
Kết rồi đấy
Về đến VN chắc cũng 1tr4-1tr5 rồi @@
Con người ngày càng ốm yếu đến thế cơ ah mà nở rộ các cái vòng đeo tay theo dõi ...
eurogo12
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp đấy chứ.😃
Mình thích màu này hơn:
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
mắc hơn con xiaomi rồi
nbquyen9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
em ở HN, muốn mua thì làm thế nào nhỉ?
Đẹp quá, cái này từ hồi mới ra đã ngon rồi, hình như đội lập trình ở VN thì phải
ljonh3art
TÍCH CỰC
10 năm
em này ngon, pin thế này mới đeo được.
xấu
Thích bằng nhôm hơn. Nhưng bằng nhựa thì được cái nhiều màu sắc. Ko biết khi nào mới có thêm đo nhịp tim nhỉ? Hóng cả năm cho ra luôn nhịp tim mà chẳng thấy đâu. Có ace nào biết chổ bán ở TPHCM thì hú dùm e luôn nha. Thanks.
@vinhboss123 https://www.nhattao.com/threads/misfit-flash-du-mau-hang-co-san.3977277/
mình có đây bạn.
tintincon
ĐẠI BÀNG
10 năm
đẹp, đa năng và giá phải chăng. đợi mua một em thoi.
Nếu muốn mua thì mua ở đâu vậy mấy bác? 1 triệu/em mà tốt cho sức khỏe thì rất đáng để đầu tư...
Nhưng cho hỏi: hết pin thì thay làm sao?
Rất muốn mua con này vừa ủng hộ Cty chị Lê Diệp Kiều Trang, anh Sonny Vũ, vừa để tập luyện cho sức khỏe của mình...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019