MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G
Mình xin trân trọng giới thiệu với anh em một phần mềm xem tivi online cực đỉnh , có thể nói đây là soft xem tivi online ổn định nhất từ trước đến giờ MiTV bản quyền VTC
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
[​IMG] [​IMG]
Các bạn down file đính kèm bên dưới về cài đặt rồi sử dụng như bản Full trước đây
tiến hành đăng ký tài khoản bất kỳ
vd user abcdefgh
pass 123456789 ==> đăng ký
đăng nhập rồi .....xem luôn
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phusam
TÍCH CỰC
14 năm
có xem full màn hình ko bác... gửi TN đến đầu số 6xxx hình như là 15k 1 tin thì phải 😁
siriusdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
xem full hay ko mình ko bít ...
nhưng gởi đến tông tài 6xxx là tùy theo đầu số...
60xx :500đ
61xx:1000đ
62xx:2000đ
63xx:3000đ
64xx:4000đ
65xx:5000đ
66xx:10 000đ
67xx:15 000đ
Các tổng đài khác cũng tương tự...😁
phusam
TÍCH CỰC
14 năm
bỏ 18k để xem Online 😁 ko khác gì dịch vụ 3G của Viettel, Mobi hay Vina nhỉ :D:D giá mà có mấy đài HBO, Cinemax hoặc Star Movies thì 50k em cũng chịu 😔
Mỗi lần nhắn tin đăng ký thì thời hạn sử dụng được bao lâu vậy các bạn
Mỗi lần nhắn tin thì sẽ dùng ko giới hạn , hơn nữa phần mềm này chạy qua Wifi được nên bạn chỉ cần đăng ký 1 lần thi dùng free , ko tốn tiền đâu
tonyro
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hướng dẫn cài đặt phần mềm MiTV http://mitv.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=64:hng-dn-cai-t-phn-mm-mitv&catid=34:demo-category&Itemid=77

1. Soạn tin nhắn : MiTV gửi 6777

Sau khi gửi tin nhắn MiTV đến 6777 (15k), hệ thống sẽ gửi về 3 tin nhắn phản hồi kèm theo các đường link và mã kích hoạt phần mềm, người dùng có thể truy cập đường link để kết nối download phần mềm về máy, sau đó tiến hành cài đặt và đăng nhập để sử dụng dịch vụ.

Tin nhắn1: Link download flashlite : http://wap.vtc.vn/mitv/detect.jsp?p=fl

(Download xong chọn continue để cài đặt tự động)

Tin nhắn2: Link download MiTV : http://wap.vtc.vn/mitv/detect.jsp?p=mitv

(Download xong chọn continue để cài đặt tự động)

Tin nhắn3: Trả về Mã kích hoạt : abcde (Dùng cho lần đầu Máy cài đặt MiTV) .

Để đăng kí tài khoản soạn: DK têntàikhoản gửi 6377.

(Hệ thống sẽ trả về thông tin tài khoản gồm Username(têntàikhoản) và Password)

Sau đó vào Applications/Mitv nhập licence (Mã kích hoạt) thành công out phần mềm vào lại đăng nhập Tài Khoản để thưởng thức các dịch vụ của MiTV.

2. Ví dụ cài đặt phần mềm MiTV cho máy Nokia N93

2.1 Cài đặt Flashlite :

2.2 Cài đặt phần mềm MiTV :

2.3 Hướng dẫn sử dụng MiTV

2.4 Để truy cập phần mềm MiTV với dòng máy Symbian của Nokia người sử dụng có thể truy cập bằng cách chọn Menu > Applications
Phần mềm sẽ yêu cầu kết nối mạng chọn Allow

Người sử dụng có thể truy cập theo 2 cách bằng sóng 3G hoặc qua mạng Wifi

2.5 chọn mạng 3G tương ứng với SIM đang sử dụng (Vinaphone GPRS, hoặc Mobi – gprs-wap, Viettel GPRS)
Wifi : Chọn mạng Wifi tương ứng (đánh mật khẩu nếu có)

Phần mềm sẽ truy cập vào hệ thống hiện thị màn hình chờ

2.6 Đăng ký sử dụng phần mềm :
ai có phần mềm xem đc kênh HBO, Cinemax, starmovie mà phụ đề tiếng việt ko? thanks
Tôi dùng E 63 xem bình thường mà, E 63 chạy S60 V3. Xem nét.
bác dùng phần mềm gì thế?
bạn down 2 file flash.sis , và file cho s6v3 về cài , tất cả các dòng máy chạy đc chứ ko riêng gì E63
thế là mất toi tiền oan rồi 😔 em ntin để lấy mã số kích hoạt, thì điền vào nó bảo sai em gọi lên thì nó bảo dịch vụ này mới áp dụng nên chưa hết đc các máy trên thị trường, phải mang qua lạc trung để đc hỗ trợ kỹ thuật, bực quá, làm ăn thế này mà bác dùng máy gì thế? em dùng E63 mà sao ko đc ....? :(
Cái này cần gi` phải nhắn tin cho lãng phí. Cứ nhập code bừa tầm 20-30 lần là ra í mà. Vì cái này nhập sai,không sợ khóa nên cứ nhập thoải mái. Mình cài cái này cách đây 4 hôm,cũng nhập code bừa 21 lần. Thằng bạn mih` thi` tươm hơn. Nhập 3 lần đã báo Sucess
thank bạn, để mình thử fát 😃
tui nhập nhiều quá rồi mà co được đâu. giúp tui với các pác ơi
hieukinh89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@leepek Bác mách cho em cái cách nhập lụi đó với, hihi.
Pro thật, nhập bừa 5 chữ số ngẫu nhiên mà trúng được. Pro có biết cả thảy có bao nhiêu số có 5 chữ số không?
vanninh1978
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nhập bừa khoảng 10-20 lần là được
nhập bừa 50 lần rồi nè:mad:
bác bắt đầu nhập từ đây nha : 825821 trở lên nha chúc bạn thành công
Phần mềm fash này của bạn không giải nén được, lỗi rồi bạn ơi.

Đề nghị bạn này lần sau phải test rồi post lên nhé, nếu nó không xài được tức là k có giá trị thì chỉ làm mất thời gian của nhau, và làm ngta bực mình thôi.
chặc chặc .... bao nhiêu người down về đều cài đặt thành công có thấy ý kiến gì đâu , bạn xem lại trong lúc down có vấn đề gì ko nhá

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

mình cũng đang dùng E63 , install bình thường , xem tivi bình thường
namttn
TÍCH CỰC
14 năm
Haizzzz, mình vẫn chưa vào đc bằng app cài ra, toàn báo sai key. Phái vào bằng cái file flash trong gallery. Bực ghê, cứ back là out.chưa giải quyết đc, gọi đến hỏi bọn VTC thì nó bảo đợi, mấy ngày rồi chưa hồi âm.
mình thử 2 phát đúng key luôn hic đăng ký tài khoản thì không bị trừ tiền trong tai khoản 😆 nhà thì bắt đc wifi chùa 😃) thế là đc xem tivi miễn phí roài hehehe
hanoiman
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình đang sài cái này ... xem tốt lắm, nằm trong chăn xem C1 online cũng hay
đêm qua mình cũng trùm chăn xem C1 , cảm giác rất ............sướng ;)
can23
TÍCH CỰC
14 năm
Cái này mình xem bằng 2G cũng được.không cần phải 3G.dùng e71 gói D50 lúc xem thì phải bật 3G lên thì mới không bị dật <-- không biết vì sao
tonyro
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh xai E63, cai dat binh thuong, xem TV rat tot.
mấy huynh ơi .

em dùng n6120c xem bằng flashlite hình cứ bị giật giật . . .

có cách nào khắc phục ko 😔
xem tren 3g sao ton tien vay nek`

giúp mình với mọi người 😕😕😕😕😕
DatTuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ơ các đồng chí anh em ơi..làm thế nào để điều chỉnh tiếng của nó nhỉ ....
Bam phim chon ben trai , chuong tring se hien len cac chuc nang . Ban chon bieu tuong hinh cai loa roi dieu chinh volume . Neu xem Video/phim thi dieu chinh to nho am thanh o gan bieu tuong Q (quality)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019