MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tình hình là hôm nay em ngồi cafe Wifi , có mở chương trình ra để xem tivi , thế là mấy chú Gà xung quanh xì xào ".....điện thoại Tàu ý mà...." làm em ức chế quá . hixx . có bác nào gặp tình huống như em chưa ........ ghừ ........:mad:ghừ.....:mad:
Vậy bác mời hẳn họ lại xem kênh VTC1-HD và VTC2-HD, rồi bảo họ là xem có được cái đt tàu nào xem được 2 kênh này bác biếu luôn họ chiếc đt của mình
vấn đề là mấy thằng đó trông " đầu đất" lắm , có nói nó cũng ko hiểu gì đâu . làm sao mà TINHTE như anh em mình
mình cũng đã từng 1 lần về quê và bị như thế. bực thật đấy, nhưng mặc kệ chúng nó bạn ạ, ngu thì vẫn ngu thôi =)) phải kiềm chế bạn ui , đừng đổ máu bạn nhớ 😆 =))
sao mình xài wifi của công ty xem MiTV, khi kiểm tra tài khoản lại thì thấy giảm ?
Thấy khíp ... hok dám mở xem nữa... mặc dù xem chất lượng rất đã!
bạn dùng máy gì vậy ? kiểm trac connections kĩ chưa . mình chưa gặp lỗi này bao giờ
Mình xài E71, mạng mobifone. Mình đã kiểm tra 2 ngày liên tục: ngày đầu mới cài thì tk hụt mất >10k, ngày thứ 2 thì 5k.
Tuy số tiền ko bao nhiêu nhưng coi dài lâu thì có mà... khóc ròng.
Kết nối thì mình kiểm tra kỹ rồi, Wifi trong cty.
chương trình này mới vào bao giờ cũng hỏi kết nối mà , nếu mà sóng Wifi quá kém sẽ tự động dừng hình ngay . chứ ko thể tự động change connection được . ngày mai đi làm bạn kiểm tra lại hộ mình nhé , thanks bạn nhiều
ratakuxa
ĐẠI BÀNG
14 năm
up. cái này xem đươc bao nhiêu kênh hả bạn?
cái mitv này xem rất đã 2G xem cũng được nhưng hơi giật 1 tý :😁 Nhân tiện mình share 20licne cho anh em nào muốn dùng mà chua có licne
bác gửi license cho em nhé
em đk mãi mà ko đc
mail : longanhcodon2004@yahoo.com
cho mình 1 cái đi thank nhìu nhá
mail: lysamtanhaccs4@yahoo.com
Cho e xin 1key đi bác cài được gần 1 tuần nay mà chưa xem được. Mong bác gửi cho e càng sớm càng tốt!
chamesinhra_anhdanhchoem_n2hp@Yahoo .coom
Thanks bác trước nha!​
@anhdoi Cho em 1 licne voi nhẹ
mail: thinhpt70@gmail.com
chipkill
ĐẠI BÀNG
14 năm
Úi, thế thì bác cho em xin 1 license với nhé. Tks bác nhiều
unknown0o
ĐẠI BÀNG
14 năm
May quá, bác cho em xin 1 license với nhé. Thanks bác nhiều. 😁
mình vào thì nó báo internet ko tìm thấy máy chủ là sao.ko cho chọn gprs hay wifi gì cả...mình dung gói m25 của vina....ai giúp mình với
có thể là lúc đó router chủ của VTC bị lỗi , bạn thử lai vào lúc khác xem thế nào . Chúc may mắn
cho mình xin 1 key với nhá
cho mình xin 1 license thanks
mọi người ơi cho mình hỏi cái! Mình cài MITV xong nó bắt cài adobe flash để có thể chạy xong mình ấn yes rồi mà nó lại bảo là connect fail là như thế nào? Mình hiện đang dùng e71
Bạn khởi động lại máy rùi chạy lại chương trình là được. Mình cũng bị lỗi y hệt vậy. Làm như vậy là được luôn
ban thu check lai xem ban ket noi bang wifi 3g hay GPRS.neu ban ko co diem truy cap thi mang se bao nhu vay ban ah. Sorry mod.em onl bang dt ko viet dc co dau.sorry.
mình thử dùng cả GPRS và wifi đều k được bạn ạ. hix, giúp mình với! 😔
lạc đề chút:

7h sáng nay, hứng chí định đăng ký Mobile TV của Vinaphone. Truy cập
http://wap.vinaphone.com.vn > http://tv.vinaphone.com.vn
thì nhận được thông báo khuyến mãi:
"Xin chào thuê bao .........

Quý khách được sử dụng miễn phí cước data và cước thuê bao khi sử dụng các nội dung của dịch vụ MobileTV từ ngày: 30/04/2010 đến ngày 07/05/2010"
free 1 tuần, xài tạm vậy.
MITV dùng adobe flash player mấy vậy mọi người ơi! Giúp em với đi ạ 😔:(:( em down trên web về cái fl nhưng là đuôi .CAB nên máy em k chạy đc. hix :(
Bạn lên trang 1 mà down phần dành riêng cho Symbian...

Phần mền này quá đã...quá đỉnh...quá tuyệt...
mình đã gửi mail cho bạn nào để lại email rồi đó. xin lôĩ vì vưà rôì mình bận quá không vào Net😔 được lên không phúc đáp lại cho các bạn sớm được. bạn nào lâý key vui lòng để lại email nhé mình sẽ gửi key qua mail😁
đã nhận được nhưng lince ko chấp nhận
gủi lại cho mình bạn :D
không bít tới tân ngày hôm nay bác có còn cái key MITV nào ko, e gửi cho bọn tổng đài VTC 5 phát rùi mà chả thấy ý kiến ý vạc j cả! hix, nhưng vẫn đánh liều xin bác một cái vậy hiih:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mail của e lovelake_280@yahoo.com
nếu bác có vô tình đọc được thì vẫn thank bác
happy_heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho em xin 1 suất nhé bác !

leminhnhuttan@gmail.com
mình đã gửi mail cho bạn rôì đó :running:
happy_heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã nhận được, nhưng nhập vào nó báo license không hợp lệ bác ơi
mình gửi cho bạn cái khác rồi đó 😁
mình cũng ko dc chấp nhận
bạn cho mình xin 1 key nhé, mình cài cho máy ng iu
mail : dinhson.mta@gmail.com
binhtl93
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho mình xin luôn 1 key với nhé
Mail mình là: k.jensen12@yahoo.com
Thanks!
unknown0o
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho em xin 1 key đi. mail của em vantinsilicatk48@gmail.com.
😁. lần trc xin nhưng không để lại mail.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019