MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình xin 1 key với, mail mình là xuantung0910@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều ....!
Cho mình hỏi tại sao khi mình mở MiTV trên máy E72 đã hack thì nó cứ báo kết nối thất bại hoài, trong khi máy mình vẫn lướt web, đọc báo... bình thường ?
Mong các bạn tìm ra nguyên nhân dùm mình.
Chân thành cảm ơn các bạn.
lúc đầu mình cũng bị như vậy tại chưa cài flash nên chưa kết nối được thôi
cài Flash đi bạn ơi . lưu ý cả nhà là khi cài đặt xong sẽ xuất hiện image logo MiTV (bé tí) , đừng xóa nó đi nhé , mất nó là ko chạy đc chương trình đâu
bác anhdoi có 20 key, từng này người xin đã quá 20 chưa nhỉ ? 🤔 😆
hiii , mình cũng đăng kí đc key rùi , bấm hoài tính ko được tính nhắn tin rùi , ai ngờ bấm 2 lần , lần 1 ko ăn , lần 2 ăn cái 1 . hình như đầu 14xxxx dễ vào thì phải ...
híc sao mình thử mãi mà vẫn không được nhỉ tại đen quá chăng:mad:
ductanvnn
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình 1 key nhé mail của mình là:ductanvnn@gmail.com
sr vi dang ol bang dien thoai! cho minh xin 1 license nha! mail cua minh la anhemphocang_pc@yahoo.com hoac anhemphocang@gmail.com ! Thank ban rat nhieu!
cần gì key nhỉ? Các bác cứ mò đi, có 5số thôi mà. NHập vào loạn sạ đi, cũng có cái trúng thôi à. Nó có lock đâu mà sợ, hehe
ductanvnn
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như bác đó hết key rồi thì phải, mãi chưa có mình nhập bao nhiêu rồi vẫn chưa ăn thua
Chán ghê, nhập key mãi mà ko được nè. Phải chăng mình quá đen ...:banghead:
Ai cho mình key với ..huhu
trinhngocvu1987@yahoo.com
Bác cứ số 1 đầu tiên mà táng. Tui nhập 5 phát full luôn. 196750
như chơi xổ số ấy nhỉ 😁
Mọi người chọn số thế nào mà tài vậy, mình chọn ko biet bao số mà toàn trật ko ah :no6xn::no6xn:.
Ai có key cho mình đi, nản quá.
trinhngocvu1987@yahoo.com
hic hic ...
Bácn phải kiên trì chứ, như bạn trên nói giống như chơi sổ xố ấy mà
thế thì có mà điên mất ;)
coi tivi bằng 3g hưoi bị nặng tiền nha:eek:
mình cũng xài 3 g nhưng xài chui 1 tháng có 30 k. xài laptop coi to hơn điện thoại
thấy topic này cũng hay hay nên cũng muốn test thử mà chưa rõ được cách tính của nó như thế nào vì lúc trước mới xài 3g cũng đăng ký này nọ nhưng ko chọn cướic cuối cùng xài chưa đầy nữa ngày mất hết 300k :mad: thiệt đau lòng lắm . nên mún hiểu rõ cách tính mới tham gia giờ dow về sẵ .
Vui lòng phổ biến 1 cách dễ hiểu cho mình nha .
Sao lại điên , crach được phần mềm này rèn luyện cho con người tính .........kiên trì😁

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

Cái này mình ko rõ cước phí tính thế nào đâu . nếu bạn dùng 3G hoặc GPRS thì phải trọn gói , ko la ốm tiền đấy
Thế là không ai còn key ah :no6xn:. ko thấy mọi ngươi nói gì vậy. Chắc từ bỏ cái này quá ..:wavespin:
Đành phải nhập bừa thôi bạn à?! Nhưng bạn thử nhập key có số đầu tiên là 1 xem sao? Mình nhập số 100489 là được liền. Bạn thử xem sao
Uhm. phải thử thôi :spin:
hailong259
ĐẠI BÀNG
14 năm
Máy em format rồi cài lại vào nó bắt nhập key đâu nhỉ?
bac tmd nay:""tình hình là hôm nay em ngồi cafe Wifi , có mở chương trình ra để xem tivi , thế là mấy chú Gà xung quanh xì xào ".....điện thoại Tàu ý mà...." làm em ức chế quá . hixx . có bác nào gặp tình huống như em chưa ........ ghừ ........ghừ.....""

hihihihi chưa gặp bởi vì nhìn mình họ biết mình chỉ có dùng hàng xịn hihihi^^
công nhạn bác ưc chế thật ..................>>>>>>>>>>>hơi hơi nhục:p

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

Thựa ra đấy chỉ là nhận thưc nông cạn của một số thành phần thiếu hiểu biết thôi , rất may nó chỉ chiếm số rất ít . và bây giờ minh fcungx ko giận họ mà còn cảm thấy tội nghiệp cho người ta nữa 😁
mình thấy dùng skyfire cũng ổn lắm mà;)
Chán quá ko biết mình nhập đến bao nhiêu lần rồi mà vẫn ko được
nếu máy bắt được wifi free mới nên cài còn không tốt nhất đừng cài. Mình mỗi tháng free 300mb ma xem 1 tẹo hết mb luôn à.
key dùng 30 ngày hả các bác?😃
ko phải đâu bạn ơi , nghĩa la key đăng ký có hiệu lực trong 30 ngày , mỗi 1 mã đăng ký sẽ thích hợp với 1 máy , ko máy nào trùng với máy nào . nếu bác ko format hay đổi máy khác thì key dùng vĩnh viễn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019