MiTV phần mềm xem tivi online trên điện thoại di động qua Wifi,GPRS,3G

tdm88
19/4/2010 15:21Phản hồi: 1.299
1.299 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dang ky 6777 sao ko thay no nhan lai...e mat tien oan roi
soạn tin MiTV gửi 6777 . bạn có làm như vậy ko ?
can23
TÍCH CỰC
14 năm
Dăng ký gói d30 cuả mobifone ấy các bác. cứ tháng được free 1G dung lượng 3G tha hồ ma xem!làm caí sim rác mà xem cho rẻ!với lại máy up rom xong cài lại chương trình không cần nhập key vaò dùng bình thường luôn
tuxedo8x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tui đăng ký 6777 và 6377 được rùi. coi wifi thì sướng thật. Nhưng 3g thì ko dám!
sao giờ cái mitv của mình vô ko được rùi nhỉ , đã đăng kí hết rùi mà , xem được lần đầu thôi , giờ hết vô được
có 1 lỗi hay gặp khi ko vào đc phần mềm nay , bạn lưu ý có 1 image nhỏ hình logo MiTV xuất hiện trong gallery máy . đừng xóa nó đi nếu ko sẽ ko vào đc chương trình đâu . nếu bạn lỡ xóa rồi thì phải cài lại 2 file sis . Nếu vẫn chưa đc thì tắt đi bật lại máy nhé
gửi cho mình với potay khi dang ký. chuankhoa@gmail.com
nếu còn được bạn cho mình 1 key luôn nha, phamuyentri@gmail.com, mình mò hoài ko được...
unknown0o
ĐẠI BÀNG
14 năm
xin key hình như khôg đến lượt mình r, 😁. đợi mãi chẳng thấy j
xin mấy hôm rồi chả thấy gì, chắc hết key rùi :-s
can23
TÍCH CỰC
14 năm
Không biết ông này có anh em với ông ”quảng” không mà nổ có 20 key cho anh em mà thâý mất hút luôn không reply cho anh em xem còn hay hết key
Bạn chưa cài cái FlashLite ( có ở đầu bài đó ) , down về , cào đặt và sử dụng thui bạn
Chương trình rất OK , hình ảnh rõ ràng , âm thanh khá hay ( tuy nhiền đôi lúc mất tiếng không rõ lý do )
Mình connect bằng wifi gia đình nên coi rất tốt , chất lượng hình ảnh cực kỳ , gần như không có delay.
Tình hình là em e71 đang đi care nên mình chưa thử được gì với phần mềm này nhưng đọc nhiều comment mình thấy nhiều mem vẫn chưa tìm được giải pháp dùng cách kết nối nào cho cái này nhỉ, nếu bạn có mạng và laptop mà thích "nằm trong chăn" cũng xem được film thì mình nghĩ có 1 cách thế này, dùng laptop của bạn biến thành biển phát wifi rồi bạn connect bằng điện thoại
Yêu cầu:
1. Có mạng ADSL
2. Có laptop (có lẽ giờ cũng có nhiều bạn đã có thứ này rồi).
3. Thích nằm ngửa xem tivi bằng điện thoại 😁.
Lưu ý, cách này chỉ ở thực hiện được ở nhà bạn và nếu dùng trọn gói thôi nhé, chứ dùng theo lưu lượng thì mình ko biết và ko chịu trách nhiệm đâu, he he.
Cách làm: các bạn vào google, search "biến laptop thành điểm phát wifi" có nhiều hướng dẫn cụ thể lắm. Mình chỉ nói vậy thôi chứ mình chưa thử được vì hiện tại E71 của mình đang nằm ở care nên chưa thử, hic. Có lẽ nhiều bạn cũng đã biết cách này nhưng ko để ý nên chỉ có ý nhắc lại cách thôi, không hề có ý spam gì đâu nhé.
Cách này hay à nha. Mong bạn hướng dẫn cho anh em để được thỏa sức dùng 3G xem tv và online cho đỡ tốn tiền.
Mình dùng sim khuyến mãi mà tốn quá. 1 tuần hết 1 sim
leeyuong
TÍCH CỰC
14 năm
À quên,mình hướng dẫn trên yahoo thôi.

yahoo: toilatoi88_hn
HT3333
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn hướng dẫn mình được không ....? yahoo : vhquan_04
ban huong dan minh voi. Mail minh la langtudatinhlongxuyen1404@yahoo.com

xin loi.minh dang nhap bang dien thoai nen khong co dau. Thanks ban truoc ha
nbkpr0
TÍCH CỰC
14 năm
cho mình xin 1 key nhé. Mail: nbkpro@gmail.com
mình cần mua nhìu key với giá 5k/key ai pán

---------- Post added at 05:41 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

Pm nick yahu 25111995 hoac gui mail ve magic9a@gmail.com

---------- Post added at 05:42 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

---------- Post added at 05:43 PM ---------- Previous post was at 05:42 PM ----------

kidhitech
TÍCH CỰC
14 năm
cho mình một key đi, đang vọc winmo kidhitech_09@yahoo.com.vn
thanks nhé mình làm theo cách của bạn nhưng mình sms chỉ đc 4 số mã không vào đc điện thoại thì nó nói chịu thử đi thử lại ngồi nghịch thử nhập code bừa tầm 25-30 phát thì đc,ặc rùa vãi kiểu này bọn VTC ốm đòn với cái kiểu rùa 😁
thời gian qua thực sự mình bận lên không có thời gian vào Pc để gửi mail cho các bạn mình vừa gửi mail cho các bạn rồi đó. mình đang thanh lọc 1 số key đã share trên Ola chat. vì trên ola chat mình cũng đã share nên có 1 vài key trong list 100 key mà mình có đã được sử dụng.hiện tại mình đang bận ko có nhiều thời gian lên Pc nên bạn nào muốn có key xin cứ để lại email khi nào mình có thời gian mình sẽ vô và reply lại sớm nhất có thể. với 1key chỉ sử dụng được 1 lần và khi bạn đã 4mat lại điện thoại thì khi bạn cài đặt lại không cần phải nhập key nữa vì số imei của máy bạn đã được xác nhận khi bạn nhập key vô. các bạn yên tâm là có thể 4mat điện thoại thoải mái. 1key bạn có thể sử dụng không có thời hạn Thân : anhdoi
binhtl93
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks bro nhiều,nhưng mà mình kiếm cái sim free đăng kí key rồi nên ko cần key của bro nữa.Ai cần key thì pm tớ send cho nhá!
cho e xin 1 cai nhe:bounce:
Cám ơn bạn nhé. Mình đã nhận được key rồi.
pm hay đó,e test thử phát
anhdoi ơi .... cho mình key với, nhập mãi mà ko được .💀
trinhngocvu1987@yahoo.com
thank nha .
ngtient38
TÍCH CỰC
14 năm
cho minh 1 licen ban nhé
email mình là ngtient38@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp