Mobifone mới ra gói khuyến mại data mới

oukyumi
6/3/2015 1:47Phản hồi: 23
Tiếp sau các gói data khuyến mại đã rất thành công và được bà con anh em gần xa sử dụng như 1 phần không thể thiếu. Nhân dịp 8/3, hiểu lòng chị em phụ nữ, Mobifone ra gói khuyến mại data mới đây :
Gói D83 : Miễn phí 3GB với giá chỉ 8000 đồng

Đăng ký : DK_ D83 hoặc D83 gửi 999 hoặc gửi tặng ngay món quà này tới những người phụ nữ thân yêu của bạn với cú pháp TANG_D83_sdt người nhận gửi 999.

Thời gian triển khai : 6/3 ~12/3/2015
Gói dùng trong 24h nhé
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chương trình khuyến mại này cho phép cả tặng gói cơ ak?Hehe thế mới đúng là Mobifone chứ. Mỗi tội thời gian ngắn quá. Có quy định gì với thê bao tặng và nhận ko mọi ng?
Gói này kéo dài bao lâu thế bác ;)
@dcom3g_biz Chỉ từ 6/3-12/3 thôi bác ơi, thời gian hơi ngắn nhưng mà được ngày nào hay ngày đó bác nhỉ 😃
gt2mot
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Gửi tặng data nhân ngày 8/3 với giá quá ổn.
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cũng nghĩ thế, có khuyến mại là tốt rồi. 3Gb cơ mà, mỗi ngày 3Gb thì 8/3 các ddooongf chí lướt web thoải mái, kể cả dân FA, tha hồ mà xem film. =))
với chương trình này đã thay đổi về đối tượng có thể đăng kí rồi nhé áp dụng tất cả số thuê bao trả trước trả sau hoạt động 2 chiều đều có thể đăng kí được
thế thì cũng chán nhỉ ;)) tận dụng time này dowload bét nhè để ;))
thời gian hơi ngắn nhỉ giá mà dài thêm tí nữa thì hay quá
@tieuthuhaykhoc2711 tại chương trình này nhân ngày 8/3 nên thời gian áp dụng hơi ngắn 1 chút bạn à
Các bác lưu ý nhé, dùng ngoài gói 3Gb tính phí 25đ/50kb đó nhé, nên khi xài các bác chú ý dung lượng 1 chút 😃
Gói này cho phép đăng kí nhiều gói D83 1 lúc nên bác nào dùng nhiều hoặc đang có ý định xem phim trong ngày 8/3 (nhất là FA) thì em thấy hợp lí đấy ak.
Gói này thì ưu đãi quá còn gì có 8N mà được tới tận 3G , hấp dẫn thật .
@susucarot1201 nhưng bác lưu ý khi dùng hết 3G này sẽ tính cước ngoài gói là 75d/50kb đấy nhé
maxfire
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bingo90 Phí ngoài gói chỉ có 25đ/50kb thôi bác nhé, tương tự gói D3 và D5.
@maxfire úi thank bác đã nhắc mình cứ tưởng dùng theo gói M0 cơ
jinke9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình đang xài MIU sinh viên mà nhận được tin khuyến mãi từ tổng đài, không biết đăng ký thêm gói này được không nữa?
@jinke9x Bác mà mún đăng ký gói này thì phải hủy gói MIU sinh viên đi đó, vậy nên bác cân nhắc trước khi đăng ký gói mới nhé.
@jinke9x Nếu mà dùng hết dung lượng tốc độ cao rồi thì bác có thể hủy rồi mình xài D83, còn nếu ko mà đk D83 là mất dung lượng gói MIU đấy. Khuyến bác chân tình là nêu đang mua MIU SV với giá 50k hẵng hủy, chứ 25k mà hủy là sau ko đk vs giá đó đc đâu
jinke9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn ý kiến hai bác.. hihi
@jinke9x hix tiếc quá gói khuyến mại này được có vài đã hết rồi phải chăng nhà mạng kéo dài đến hết tháng 3 thì tốt quá
Hi vọng 30/4-1/5 tới Mobifone có chương trình khuyến mại data khác. Mà cứ ngày lễ nào cũng có khuyến mại data kiểu D83 này chắc nhà mạng lỗ to mất.
Hi vọng 30/4-1/5 tới Mobifone có chương trình khuyến mại data khác. Mà cứ ngày lễ nào cũng có khuyến mại data kiểu D83 này chắc nhà mạng lỗ to mất.
@thichduthu_89hp he he mình cũng nghĩ như bạn nhưng nhà mạng cũng luôn mong muốn đưa ra các chương trình hấp dẫn để kich thích người dùng mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019