Mobifone tung ra gói 3G MIU Unlimited cước chỉ 60.000 đồng/tháng

cuLong
20/10/2011 14:55Phản hồi: 367
367 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks nhé
Sao lại gọitải phim HD là lợi dụng,đó cũng là 1 nhu cầu khi sử dụng internet
JDung
TÍCH CỰC
13 năm
Mình toàn dùng gói MI25 được 120mb xài trên điện thoại thế cũng ok rồi.
QDND
TÍCH CỰC
13 năm
Gói cước này dành cho người già đọc báo, và anh em ở vùng sâu vùng xa thì phù hợp.
đồng ý với bác như vậy,nhu cầu internet mà bị cho là lạm dụng thì dùng internet làm gì.
kolya82
TÍCH CỰC
13 năm
gói MIU này là mobile internet, tức là vẫn dùng voice được. còn nếu các bác đk Fast Connect Unlimited thì nó cũng y hệt gói Dcom 3g mà thôi.
ngantung
ĐẠI BÀNG
13 năm
tốc độ siêu chậm , so ra gói cước này cực mắt chứ không rẻ
tốc độ quảng cáo tốc độ lý tưởng trong phòng thí nghiệm. thực tế là không bao giờ đạt đựoc .
32k/s thì đọc báo vẫn ổn mà,có còn hơn không.
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Tốc độ rùa bò này xài còn thêm bực mình, mua sim rác của viettel xài ngon hơn triệu lần, bỏ 60k ra mang bực,3G tốc độ gprs =))))))))))))))
cũng được! Lướt wed thỏa mái. Nhanh chậm gi vài s. dt e cùi lên e k quan tâm đến speed 😆
Mobi cùi,ai thèm xài chứ.Muốn băng thông tốt,sóng sánh ổn định thì vit teo là nhất.Ko hiểu sao mổi lần điều tra chất lượng dịch vụ thì mobi đều đạt giải quán quân?(nghi thằng mobi "bôi trơn" mới có kết quả như thế)
Dcom cua viettell theo minh dung nhanh nhat.va thay dc nhat
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả hiểu các bác dùng kiểu j mà cứ kêu tốc độ chậm, chắc các bác lại cắm vào USB 3G để kéo film hả.
Người ta thiết kế gói để sử dụng trên điện thoại chứ ko phải PC. Tốc độ này với điện thoại và tablet PC là tạm ổn rồi. Còn nếu các bác có nhiều tiền thì cứ lựa chọn các gói khác tốc độ cao hơn, giá cao hơn.
các nhà mạng mắc cười ........
mình dùng D-com tốc độ chỉ 50kb/s mà vẫn kéo phim HD ầm ầm,chỉ chịu khó đợi dài cổ tí
mrhieuanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá cả có vẻ hợp lý đấy nhưng tốc độ này thì ko làm gì được .tốt nhất là chịu tốn kém một tý dùng cho sướng.em toàn đăng ký theo ngày

Sent from my NOKIA 1110i using Tinhte.vn
Thế này tầm 2 gói là đủ cho đọc báo cả tháng, cũng rẻ 😁
Xài ĐT có 3G hoặc smartphone. 1Mbps quá đủ để lướt web, nếu quả thực tốc độ đung là 1 Mbps = 128KB/s. 256kbps tương đương 30KB/s thì tảu web trên ĐT cũng mượt chán. Nhưng trên tablet thì 30KB/s sẽ hơi í ẹ.
Tốc độ thế này thì hơi đuối

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019