Mobifone tung ra gói 3G MIU Unlimited cước chỉ 60.000 đồng/tháng

cuLong
20/10/2011 14:55Phản hồi: 367
367 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TTLover
TÍCH CỰC
13 năm
Gói này dùng cho cái android của mình là quá hợp lý rồi. Cập nhật widget thời tiết, tin tức vô tư không sợ cháy tiền. Còn muốn down nhanh thì chơi VNPT, DCom. Trong các gói unlimited cho di động thì tạm thời gói này là hợp lý nhất ùi. Hy vọng Viettel cũng ra gói VTU miễn phí 1gb, tốc độ 1 Mbs/s. He He 😁

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

Sao lại phải xoắn....? Xoáy làm gì khi đã có giáo sư xoay........¿........¿....?¿....?¿
Mình thấy các bác mong chờ - thất vọng gói cước này quá. Nó chỉ là một gói 3G dành cho Mobile (có thể là Tablet/Laptop/Netbook nữa) mà mấy cái này chỉ cần Pushmail, đọc báo hay xem vài đoạn Youtube thôi mà. Quả thực 500MB là con số rất nhỏ cho những người thường xuyên download/upload (PC) nhưng cũng không quá tệ với người dùng Mobile. Có điều không biết Sim Q Student có đăng ký tiếp dịch này không nhỉ
Em dang xai 3g cua mobifone đăng kí đc x2 dung lượng. Bật 3g lên tốc độ thua E của gprs. Giờ lên tinhte toàn bằng E thôi. Mobifone toàn hàng dỏm.

Sent from my iPhone using Tinh tế
Vẫn chưa đủ sức thuyết phục để chuyển qua xài mobi
em thấy còn chậm, sóng còn kém. hy vọng sắp tới cải thiện hơn, giá thì tốt rồi
venleloi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mobi cái củ c.. gì cũng nhái thằng viettel.
viettel nó ra kiều unlimited này lâu rồi.....sao ko thấy lên tinhte
thoải mái cho công việc, mình đâu có cần download film đâu, quá phù hợp rồi 😃
Max speed tối đa gói MIU là 1mb, trong khi những gói khác là 7,2mbs. Khi xài hết 500mbs của nó, speed sẽ auto decrease xuống còn 256kbs. dĩ nhiên là nó không tính thêm phí vì gói cước là "không giới han". Nhưng vấn đề ở đây là, liệu bạn làm dc những gì khi speed của nó là 256kbs ?

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Theo mình thấy, gói M70 vẫn rất Ok cho các bạn. max speed là 7.2mbs. dung lượng 600mbs/30days. Nếu bạn chỉ dùng duyệt web, facebook, youtube ko nhiều, chat. thì gói M70 quá phù hợp. còn nếu ko youtube thì gói M50 350mbs/30days là quá đủ. Mobifone đưa ra gói MIU này là quá vô ích
mrsyoohe
ĐẠI BÀNG
13 năm
tốt cho sinh viên nhưng mà 32Kb/s thì thực sự chậm 😔 Đúng là tiền nào của nấy :-<
bienlt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Túm lại nếu sài Ipad 3G thì xài như thế nào là hay nhất nhỉ? cái nào mà mình ko cần phải tắt 3G mỗi khi ko sử dụng. chứ 1 tháng em phải mua hết 3 cái sim rác của VINA
phanuyvu
TÍCH CỰC
13 năm
3G mobifone không ổn định tí nào, rớt sóng liên tục, tốc độ chậm kinh hoàng, nay ra gói này để dụ những ai chưa xài 3G hay sao vậy? Theo mình, hiện tại 3G Viettel là tốt nhất trong các nhà mạng tại Việt Nam cho đến thời điểm hiện tại
ko có còn hơn, nén bằng thông thì làm gì
Móa, vậy mà gọi là 3g à, tốc độ đó xài hết 500mb cũng kiên nhẫn lắm đó!
abtranbn
TÍCH CỰC
13 năm
So sánh Internet Mobile làm sao được bằng D-Com, giá cước dung lượng gấp 10 lần đó
TTLover
TÍCH CỰC
13 năm
tien nao cua do, muonh nhanh thi dat, ton tien. Viet Nam ai cubg thich re ma tot, mien phi ma tot, botaay.com ;(
xài mobifone chỉ mang bực vào người, download hay bị đơ lắm, hay down tới 99% là ngắt, ức chế. làm ăn sống nhăn
Đọc cứ toàn thấy chê. Ko biết các bác ấy có bao giờ dùng 3G trên điện thoại liên tục với mức chi phí khá cao như bây giờ hay ko ?
Tốc độ 32KB/s (256Kbps) là quá được cho việc đọc báo, check mail, sync dữ liệu rồi. Nếu các bác dùng D-com hay fast connect thì cũng bị giới hạn trong khoảng 2GB, sau 2GB thì tốc độ cũng giống y hệt như kia thì cũng có khác j nhau đâu ?
Mình đang mong vinaphone có gói tuơng tự như vậy đây, chứ mỗi ngày 12k tiền đăng ký thế này thì mệt lắm 😔 Chứ mobile của vina hay viettel đã làm j có gói cho mobile (vừa nghe gọi + unlimited data), mấy cái D-com hay FC có gọi được đt đâu mà cứ đem ra so sánh ?
Tốc độ vậy xài gprs cho rồi, 3g chi mệt.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Oánh dấu ! 😁........................................................
Kê Bi
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao nhiều ng` lại chê ghê thế nhỉ, đây là gói mobi internet cho đt sao = dcom 3g vủa vt đc! chưa xài 3g trên đt thì đừng có phán bừa!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019