Mobipocket Reader 6.0 Beta (B054) cho BlackBerry (Cập nhật 27/08/2007)

dihuta
10/5/2007 14:49Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em cai vao may roai ma khong tai nao chuyen ebook vao bb dc sao vay ha eng....?
kec kec dc roai.
thanhk pac' nhiu nhiu nha
có ai cho minh hỏi cài Mobipocket reader 6.0.76 trên PC như thế nào không?
Cảm ơn nhá!
các bác có bản ebook nào thì down len share được không ạ, em muốn kiếm thêm sách thì vào đâu các bác?
bác vào ebook4bb.tk !...............................
cho minh hỏi có thể dùng vietkey để chuển mã văn bản để đọc trên Mobipocker Reader dc k
không được đâu cóc ơi, :angry6wn:
Bản MBR của mình là v6.0, nhưng ma trong phần memory card của mình thì nó báo là "No memory card available or accessible" , kiểm tra card thì card vẫn hoạt động bình thường, nghe nhạc xem phim vẫn được mà, còn dư 1,8 Gb luôn.
Bác nào biết chỉ mình với ....? mình dung bold 9000
tranlo
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho e hỏi e đã cài được MPR vào BB, nhưng khi send ebook vào thẻ nhớ thì không mở được.vẫn có ebook trên thẻ nhở mà và MPR nó không tìm thấy. còn nếu send thẳng vào bb thì vẫn xem được. thế là thế nào ạ. e dùng 8100 os 4.5.69. thanks các pác trước.
e dùng bolb ban 5.0.0.411 mà kô cài đc.kô biết thế nào nữa,e cài chán rùi chẳng đc.bác nào tư ván giúp e với
TMK123
TÍCH CỰC
14 năm
Mình cũng vậy --- không cài được trên OS 5.0.0 . Cho hỏi còn phần mèm nào đọc chuyện khác tương thích với OS 5.0.0 không
tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng bị tương tự ai chỉ giúp 1 tay với, thank thật nhiều.
Có cách nào sắp xếp ebook như hình trên ko hả anh. Của em toàn sắp xếp theo kiểu List thôi. Mà em thích sắp xếp kiểu hiện bìa sách lên cơ chứ ko cần tên sách. Như thế này nè
http://www.mobipocket.com/dev/beta/img-BB-6.0/Mobipocket%20cover%20flow%20library.png
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ấn phím Space nhé

theo mình thì bạn copy ebook vào thẻ nhớ là ok, ko cần send bằng MPR: chậm, nhiều thao tác.Còn vẫn muốn send qua MPR thì off cái chế độ Mass Storage của thẻ nhớ thử xem

Bạn dùng bản 6.2 đúng ko. Dùng 6.0 nhé, ko bị lỗi font khi convert
tình hình là mới mua con BB7100x, đã cài mobireader 6.0. 076 vào máy, không hiểu sao mình send file prc vào máy đều bị hỏng :eek:o7dt:

anh em nào đã từng chép file prc vô con BB7100 chỉ mình với.

Phần mềm mình xài là blackberry manager5.01 chỉ thấy có mục up hình với nhạc không file up file khác vào mấy 😔( cao thủ chỉ em với, ko đọc đc prc truyện làm em khổ quá :((
Loki
CAO CẤP
14 năm
Bạn chú ý type cho rõ để người đọc còn dễ hiểu đc
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
bdm 4.2 ấy bạn ơi. Hỗ trợ media
Loki
CAO CẤP
14 năm
Bạn chú ý đặt tên thư mục trên thẻ nhớ cho đúng định dạng
Thế bạn nghĩ là BDM 5.0 thì không có media à
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ah,sr. Đọc chưa kĩ ^^
em xài 1 con 87f
hog bik tại sao màh 1 số ebook bỏ vào hog đc, khi cài chương trình MPR vào BB thì nó hiện 2 cái ebook trống có dung lượng -1KB, có tên là ERROR
em xóa mãi cũng hog đc lun, gỡ bỏ MPR rùi cài lại vẫn hiện ra 2 cái đó
mấy bác giải thix dùm em nha
khi mở nó lên thì máy hiện ra "This ebook is corruted"
khi xóa thì hiện "Error in deleting the file" nhấn vào chữ OK bên dưới thì tắt khung màh file hog đc xóa
Pro nào đã cài Mobipocket reader trên BB 9700 thì chỉ cho mình với.
sao minh cai vao ma no bi loi chinh ta ko doc duoc vay cac bac
đóng dấu😁 thank bác nhiều:D
giống như bạn, chưa xài được tính năng này trên 9700
ai biết hướng dẫn dùm
trananhkq
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình cài trên bold 9000 OS 5.0.0 mà mãi không cài được, bác nào biết chỉ giáo em với.
xóa file PRC trong bộ nhớ BB

Vì tình hình là em lúc trước em toàn send ebook vào thẳng bộ nhớ máy.bi h thấy nó chiếm nhiều dung lượng quá,máy chạy rất nặng nề😔.mà lại ko biết cách tháo nó ra mà ko cần phải back up mới đau chứ. phiền các bác chỉ giáo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019